Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
RE: Phong su anh: HDClub SG-DN- PhaoHoaQuocTe

Hi @all,

Chương trình thi bắn pháo bông quốc tế - theo cảm quan của Kevin là tuyệt & rất hài lòng.
Khi nào cũng vậy hễ có tính chất cạnh tranh & thi đua thì nó tốt (đẹp) & phong phú.
Cuộc thi kéo dài hơn 30 phút - ngày mai sẽ cố gắng chạy từ Hội An ra để xem lần nữa!
Vì Tết bắn có 15p bây giờ mỗi đội bắn 20p - mỗi nước đều show-up kỹ năng của mình nên "sướng" & "đã" lắm ạ!
Xem trên Tivi phóng viên nó "focus" từng sự kiện, thể hiện đúng nội dung kịch bản - nhưng nó vẫn không sánh được cảm giác nghe nổ đinh tai, nhức ốc, tiếng ồ lên, tiếng vỗ tay ..... mỗi khi thấy được hình trái tim, hình người cười :), hình lung linh kỳ ảo..... là cảm giác không thể quên mà người xem tivi k có được ạ!

Mời các bác xem thêm vài tấm hình trong chuyến đi:
Tây ba lô cũng chịu không nỗi vẽ đẹp đồng lúa Vietnam - nên cũng phải đứng lại làm vài tấm lưu niệm
HFC - OFF : LẦN ĐẦU TIÊN THÀNH LẬP HỘI CIVIC NĂM 2007

Dừng xe trên đèo để tận hưởng vẻ đẹp & relax!

Ngày mai sẽ post - các món ăn độc đáo của đất Quảng Nam.

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/10/06
1.388
25
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Trích đoạn: locdo75

Chào các bác!
Đoàn của tụi em đã đến Đà Nẵng lúc 4h chiều (27/03/2008 ). Do trên đường đi từ Qui Nhơn ra Đà Nẵng tụi em có ghé lại tham quan mấy điểm nên đến Đà Nẵng muộn. Cảm nhận đầu tiên của em về Đà Nẵng là giao thông ở Đà Nẵng cũng lộn xộn như Sài Gòn. Tý nữa em sẽ post hình tiếp để phục vụ các bác. Nhớ đón xem

Hì hì, cái này chắc là bác cảm nhận trong những ngày này thôi :D, ĐN bình thường vắng vẻ lắm bác ạ :(, hôm nay thật sự em thấy ĐN đông nhất từ trước đến nay mà em biết :D

Trích đoạn: daicoviet

Xem trên tivi sướng hơn bác ợ. Em xem trực tiếp xong về nhà xem tiếp trên TV , thấy xem TV nó đầy đủ hơn, thấy được toàn cảnh & nội dung kịch bản của bài trình diễn hơn.

Bác xem trực tiếp ở đâu vậy ? Mai đi với em nhé, ngồi như xem TV vậy :D
, nhưng là thực :D

Hạng B2
5/2/07
131
5
18
42

Ui cha đã quá hy vọng sẽ có 1 dịp em được đi du lịch với các bác kiểu này, chúc chuyến đi tiếp tục thành công !

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

Trích đoạn: dell132

Trích đoạn: daicoviet

Xem trên tivi sướng hơn bác ợ. Em xem trực tiếp xong về nhà xem tiếp trên TV , thấy xem TV nó đầy đủ hơn, thấy được toàn cảnh & nội dung kịch bản của bài trình diễn hơn.

Bác xem trực tiếp ở đâu vậy ? Mai đi với em nhé, ngồi như xem TV vậy :D
, nhưng là thực :D
Mỗi lần pháo bắn lên là mình lại dzô 1 cái chứ gì:D Thế thì còn gì bằng.:)

Hạng B1
24/12/07
71
0
6

Chuyến đi thú vị nhỉ. Có vẻ các Bác không gặp sự cố gì trong suốt chuyến hành trình, như vậy là thành công rồi.

Tiếc là không tham gia cùng các Bác được.

Spectrum

Hạng B2
2/11/07
322
0
16
Tropicco- Đà Nẵng

Đường phố đông nghịt , người người đổ xuống đường đi xem:

Dưới đường hết chổ đứng , phải trèo lên cây như thế này đây:

Mỏi chân quá - đành ngồi chờ như thế này thôi:

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/12/06
352
60
28
39

Chúc các bác có một chuyến đi thật đáng nhớ, vui vẻ và trên hết là an toàn và bình an...