Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
14/5/10
6.874
4
38
Hôm nào ra mắt cho em xin 1 vé tham dự với các bác nhé.
Thanks các bác.

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Đề nghị bác lần sau thuê thơ ký ngoài giờ trẻ trung xêm xêm... em đây nè, chớ thơ ký của bác hôm qua làm anh em mất tập trung quá!
F1racer nói:
Cám ơn các bác OSFI buổi off ngày hôm qua.
Cám ơn bác hocap set up chỗ rất chu đáo, có thêm nồi cháo em ăn vào giờ vẫn no.
@ nguyên, giuvung: em già cả, hay quên, sợ đi họp không nhớ gì nên phải thuê thêm thư ký ngoài giờ nhờ ghi chép hộ ... hi hi ..

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
tiếp tục nhé
Hình ảnh buổi offline OSFI 14/3

dông và vui , nhưng rất trật tự

Pax Tuando đang len lỏi tìm con đường , tìm lối đi cho OSFI đúng tư thế này nhé , lách chỗ nào miễn lách có tiền dc là dc

Thuyền trưởng tuando , thuyền phó hoa tiêu bravia capheonline , 54 con người  đang trông chờ vào tay lái lụa và định hướng của pax đó , cố lên

Last edited by a moderator:
Hạng F
12/9/10
6.652
43.098
113
48
Bà Tó
Rocket1349 nói:
Thành thật xin lỗi HT, HP OSFI!
Thành thật xin lỗi các bác hội viên!
Em có đăng ký mà tự nhiên hôm qua quên khuấy là có off. Lâu quá không ra ngoài ban đêm ( Trừ mấy cái đám cưới) nên...:(:(:(

Nhìn không khí buổi gặp mặt vui và đầm ấm quá, em tiếc ngẫn tò tè vì sự đãng trí của mình

Em xin chịu phạt lần sau nếu hội có off nhé.

@Mimo: Hình đẹp lắm chị
Em đánh phụ nè

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ
NắngSG nói:
Cám ơn thím nó nhé, tớ bắt đầu thích trang phục màu đỏ của thím ở avatar rùi đó :D Tớ luôn thích màu đỏ mà!
Sis chơi gắt thiệt! Sis bảo sis thich cái xe màu đỏ, em sẳn sàng đưa luôn cho sis chứ bảo thích cái đỏ đỏ trong cái avatar của em thì em chịu! Hàng quý hiếm cho nên em đang "bảo tồn" đấy ạh :p

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
mình tranh thủ post các nhân vật có vẻ hơi là lạ với os nhé , những bạn đã dc mimo chộp rồi thì mình kg post nữa

Tình hình ... căng thẳng à nghe , ra buổi ộp này đụng hàng KTS hơi bị đông nhỉ DINKY  vũ ( giữa ) lo lắng . Thế thì "Nàm xao " đủ tiền lấy vợ đây .. "

nhuthong1997 .. Pax ấy nghiêm nghị  kết nạp vào FI như kếp nạp đảng  ý nhỉ .. chuẩn !

Pax Phóng Lựu Đại gia .. pax ơi sao bác lại là phóng lựu vậy .. !

Đây là apo , voi blog rat  nổi tiếng là blog ngochieu , hocap cũng rất hay vào dọc và cảm phục suy nghĩ , hành dộng và ứng xử của em  trong những gì mà em viết ra .. ở thế hệ 8x . đáng trân trọng

Hội phó bravia ..   bạn ấy đầu tư  , chạy dự án theo kiểu  bắt các chủ đầu tư chạy theo chính sách như con   đuổi theo cái đuôi của mình .. khi nào  chủ đầu tư chóng mặt thăng thiên chán chê thì bạn ấy vào lượm obama bỏ túi ..  nhất định kg phải cò .Bây giờ mới hiễu hết hình ava của hội phó

Bác tochanhQL1 ,  nghe tên là thấy chắc hay vượt phải ,hoặc chạy quá tốc độ lắm đây .. chắc có quen biết với XXX bự nên mới  dám tốc hành trên QL 1 .. anh em os ra QL 1 bò gần chết

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/2/06
313
11
18
Hôm qua , em nghĩ bác Hocap khá mệt .

Em quên chào cám ơn các bác  tổ chức , vì sự chu đáo cho buổi  gặp mặt của năm mấy con người . Về rồi , mà vẫn cảm nhận không khí rất đầm ấm , gần gũi .

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Pã nay .. nick gi nhỉ

rongviet977 , đang  muốn OSFI  hoá rồng đây mà  ,  hy vọng chính sách  mà pax đang theo đuổi thành hiện thực để cho pa chi ke  chút cháo nhé .. tình hình buôn bán ế ầm quá ..

sonnguyen nói .. iem là iem muốn vay tiền lắm á .. 1 vợ hai con 1 corp arch  mà em đang làm TGD không đủ cho em lên Merc S nên .. em đến đây tham dự buổi off này ..

Hạng B2
16/12/09
481
4
18
Hix hix, hôm qua em có việc phải về sớm. Không tham gia được đến cuối cùng, tiếc quá đi mất
.

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Bác này nói gì nhanh quá ghi tên kg kip ,

Bác dohcmc ,  Đang mần 1 việc gì đó liên quan đến Đan Mạch  , đẹp trai , đánh tenis hay mà rất tiếc đã có vợ đẹp con đẹp ..

Đây là Tý .. OSPD  , pax ấy làm cho tư bản giẫy chết  trong Ngân hàng 10 năm rồi sau đó thấy tư bản lũng đoạn quá nên treo ấn từ quan ..  ehem  rất chí khí

Status
Không mở trả lời sau này.