Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Rocket1349 nói:
Hic...em thấy bảng tên em rồi...hic...hic
Ủa? Em cũng thấy tên bác Myzo sót lại nhưng trong hình off lại có bác ấy?
à ,, thế thi  sót nộp obama nên .. kg có thẻ .:))
còn em , có mỗi chuyện thăm và hỗ trợ quán cóc của chi cũng quên .. tệ thật
có một số pax cũng quên nộp xiền ( không tiện nhắc , sẽ PM cho hội trưởng )  nên  tổng thu chỉ có 42 pax , chút nữa sẽ công khai tài chính bên box kia nhé

Last edited by a moderator:
Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
hocap nói:
Rocket1349 nói:
Hic...em thấy bảng tên em rồi...hic...hic
Ủa? Em cũng thấy tên bác Myzo sót lại nhưng trong hình off lại có bác ấy?
à ,, thế thi  sót nộp obama nên .. kg có thẻ .:))
còn em , có mỗi chuyện thăm và hỗ trợ quán cóc của chi cũng quên .. tệ thật

He he he...xin lỗi chị! Em sẽ ghé một ngày gần đây, nhưng chỉ uống cafe thoai nha...games em hỏng ham

Hạng D
26/10/10
1.678
14.089
113
hocap nói:
Pã nay .. nick gi nhỉ
Hình ảnh buổi offline OSFI 14/3
Mợ Hocap mau quên quá , phía trên (ở trang 1) chị đã cho ACE biết rằng pax này là Churongdat mà đến trang này mợ lại quên mất tiêu nick này :D

Hạng D
6/7/08
4.322
3.070
113
HT tuando mới gọi điện thoại cho em thông báo tình hình phạt như sau

Tới ngon lành: 50K VND
Tới trễ : 100K VND (trường hợp như F1Racer, mọi người đều tán thành)
ĐK mà không tới: 200K VND

Nộp tiền cho chị Hocap trước 5pm ngày 16/3 (chị Hocap giúp thu tiền cho hội nhé). Nộp trễ phạt 20%/ngày

Đề nghị mọi người vui vẻ chấp hành

Kính báo

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
uhm đúng rồi , rongviet  ngồi cạnh rồng dat .. :))  quên quên mất ,  kg có thư ký như F1 nên vừa chụp vừa save vào bộ nhớ  già cỗi  nên hay quên quá . Thanks tamvo

apo
Hạng C
9/12/03
773
38
28
42
Saigon
duonglao nói:
Nộp tiền cho chị Hocap trước 5pm ngày 16/3 (chị Hocap giúp thu tiền cho hội nhé). <span style=""color: #ff0000;"">Nộp trễ phạt 20%/ngày</span>
Đúng phong cách hội Đầu tư, lãi suất rất rõ ràng và rất... cao 

Hạng B2
16/12/09
481
4
18
duonglao nói:

Nộp tiền cho chị Hocap trước 5pm ngày 16/3 (chị Hocap giúp thu tiền cho hội nhé). Nộp trễ phạt 20%/ngày

Kính báo

Hi hi, vậy là hội ta có 2 thủ quỹ : mợ Hocap & NắngSG. Chuyến này không lo thiếu nhân lực rồi ^^.

Hạng D
27/9/09
4.016
87
63
trăm điều vui
duonglao nói:

Kính báo

Bác Duonglao chí phải. Thưởng phạt phân minh. Ta cứ phải rạch ròi vậy.
Riêng tội của Hoảtiễn ko vướng bận chi mà tự nhiên quên thì cứ phải tính bằng thùng ken nhé.

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Có gì đâu mà ko tiện mợ ơi? chắc các bác tới quán mợ thấy ko khí tưng bừng nên choáng quá, quên mất thôi, nhằm lúc chi hội phụ nữ đang say sưa 888 nên ko để ý mà thu luôn, nên mợ làm ơn điểm danh lại trong báo cáo thu chi để các bác còn khắc phục hậu quả ạ :D
hocap nói:
có một số pax cũng quên nộp xiền ( không tiện nhắc , sẽ PM cho hội trưởng )  nên  tổng thu chỉ có 42 pax , chút nữa sẽ công khai tài chính bên box kia nhé

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.541
113
www.phindeli.com
Kính báo tất cả các bác: Về vấn đề tài chính.
Theo báo cáo tài chính từ Ban Giám Sát thì:
- Hiện nay số tiền quỹ thu được chưa đủ chi trả các chi phí cho buổi off (do quán Tiny đã chuẩn bị thức ăn + đồ uống cho đủ số pax đã đăng ký với ngân sách 50K/pax)
- Có 11 bác có đăng ký nhưng không tham dự được (một số bác có nhắn tin và gọi điện cho em vào phút chót để cancel do kẹt đột xuất). Ngoài ra thì có 5 bác có tham dự nhưng vì đông vui quá nên Ban Bán Vé chưa kịp trao vé và thu tiền.

Danh sách 11 bác không tham dự (trừ 2 bác MyZo, Chaugiahien):
Hình ảnh buổi offline OSFI 14/3

Danh sách 5 bác BTC chưa kịp thu phí:
1+2/ F1racer + thư ký: 2 vé
3/MyZo
4/Mazda 6
5/ Chaugiahien

Đề nghị các bác có tên trong danh sách trên vui lòng ghé quán Tiny để đóng phí (50K/pax) trong khoảng thời gian từ nay đến hết ngày Thứ Bảy 18/3/2011. Chị Hocap vui lòng thông báo cho nhân viên quán danh sách trên để tiện ghi nhận việc thu phí.

Vụ PHẠT đi trễ và không đi ... đúng là phải phân minh, tuy nhiên kỳ này mức phạt chưa thông báo rõ ràng khi đăng ký, nên không phạt được. Lỗi tại em quên đưa ra "luật chơi" từ đầu. Xin nghiêm khắc kiểm điểm và rút kinh nghiệm lần sau.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.