Hạng D
4/9/07
1.453
746
113
Bờ bến lạ
Hình ảnh quen thuộc lại chợt về trong suy nghĩ, tiếc là không thể cùng tham gia được với mọi người ... dù rất cố gắng !
Nhân dịp xuân mới , chúc mọi người vui vẻ và hạnh phúc , tấn tài tấn lộc.
Chulun9

Hạng D
8/11/04
3.250
2.240
113
Thật là ấm cúng và vui vẻ cho chuyến du xuân Phước Tỉnh lần này của xóm. Ngày các bác rong chơi, em mãi còn đánh đu đoạn Nha Trang - Lương Sơn. Dù không tham dự nhưng vẫn xin cảm ơn Sogea đã tạo điều kiện cho anh em gặp nhau đầu năm.

Nhân dịp xuân về, Fiatsaigon xin kính chúc bác HT nhiều sức khỏe, chúc các anh chị em khác năm mới an khang, thịnh vượng, vạn sự như ý.

PS: sorry đã post lời chúc nhầm chỗ, nhưng chắc là đúng địa chỉ vì anh em XNL sẽ ra vào đây nhiều!

Hạng B2
13/6/07
405
16
18
57
TP HCM
Hôm nay đầu năm vô xem thớt này đã quá, hình đẹp quá, tiếc là không tham gia được với các bác.

Hạng D
29/11/04
3.493
16
38
Mấy bác đi chơi vui quá
, do mùng 2 em bị đập hội đồng nên mùng 3 em ko đi nổi. Lúc trưa mùng 3 bác LHK có gọi nhưng do thèng nhóc nhà em nó bị ấm đầu nên bà cả ko chịu đi. Tiếc quá, hẹn bác Sogea chuyến sau nhé.

Hạng D
19/6/10
1.285
86
48
TP Hồ Chí Minh
Thằng nhóc nhà Em bữa trước khi đi nó cũng bị ấm đầu...và đi chiếm toa lét suốt đêm...
vậy mà ra tới biển nó hết bịnh luôn...nói chung ra biển trị được rất nhiều bịnh:  Ho,sổ mũi,nhứt đầu..và stress...Các  Bác cứ thử đi hiệu quả lắm..

Hạng D
29/11/04
3.493
16
38
taunus71 nói:
Thằng nhóc nhà Em bữa trước khi đi nó cũng bị ấm đầu...và đi chiếm toa lét suốt đêm...
vậy mà ra tới biển nó hết bịnh luôn...nói chung ra biển trị được rất nhiều bịnh:  Ho,sổ mũi,nhứt đầu..và stress...Các  Bác cứ thử đi hiệu quả lắm..
Thiệt hả bác, nó sốt 39 độ 2 ngày rồi chưa hết, em rầu quá,, bà cả em phải nghỉ làm để chăm nó. Biết vậy em quất luôn cho rồi :D

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Hổm nay lo chạy đua với lão Toyzace nên bữa nay mới xem hết thớt này thấy thèm nhỏ dãi luôn ack ack..... bữa trước qua cầu truyền hình  ở ĐN thấy lão PhD đưa cái hình dĩa thịt khét lên khoe hổng.... thèm mấy :D

Hạng B2
31/7/08
141
0
16
da lat
Chúc mừng các bác có chuyến đi vui vẻ và thú vị!!!Em rất thích Phước Hải hj nhớ mòn cá nướng và canh chua lá me quá!!!Quán ba cây duối