Hạng B2
9/7/08
183
0
16
RE: Hình ảnh off Sơn La

Em góp vài kiểu ảnh chụp ở Sơn La năm 2005 và 2007

1. Đường thôn bản (một bên là vực một bên là núi, bề rộng đường vừa đủ cho 1 xe chạy)

2. Đường lên Nậm Chiến, Mương La, Sơn La

3. Cảnh trẻ em nghèo ở bản vào mùa đông (2/2007)

4. Phương tiện để vào thôn bản

5. Một phần nhỏ móng Đập Thủy điện Sơn La khi mới làm ( June, 2005)

Chi hội phó SFC

Trích đoạn: oto_3banh

Em góp vài kiểu ảnh chụp ở Sơn La năm 2005 và 2007

1. Đường thôn bản (một bên là vực một bên là núi, bề rộng đường vừa đủ cho 1 xe chạy)

Lai xe duong nay khac gi choi tro choi cam giac manh , Dung la danh cuoc voi so phan

Thoi chao bac em quay ve

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Về thế nào được pác, đã leo lên đường này rồi thì chỉ có nước thẳng tiến, ko có chỗ cho pác quay đầu xe đâu! Kaka
Em thì rất thích những đường như thế này, nhưng chắc chỉ dám đi ban ngày thôi...

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Hoành tá tràng .....

Đúng là nếu có khoảng 10 em SF tham gia vụ này thì quá tuyệt ....

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Ảnh đẹp quá. Đúng là đáng để đi. Ngày xưa em có đi một lần nhưng chỉ có quả canon cùi bắp 2Mega gì đó nên ảnh rất vớ vỉn. Bây giờ nhìn ảnh của các bác lại muốn đi rùi. Chắc mùa xuân tới ta đi lại các bác nhể?

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Trích đoạn: muakskisses

Về thế nào được pác, đã leo lên đường này rồi thì chỉ có nước thẳng tiến, ko có chỗ cho pác quay đầu xe đâu! Kaka
Em thì rất thích những đường như thế này, nhưng chắc chỉ dám đi ban ngày thôi...

Ui, cái này hay thât. Đầy cảm xúc :) chả hiểu đằng sau khúc cua kia là cái gì nhỉ ???

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Bác Love Santa có đề xuất đi Sapa tháng 10 này. Theo bác ý, thời điểm này Sapa vào mùa gặt, cảnh đẹp mê hồn!:D
Đề nghị bác Love Santa phác thảo kế hoạch chi tiết vụ off Sapa nhé!;)

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: Kienvang

.Trên đường đến Mai Châu, anh em tạm nghỉ trên cái đèo gì mà nhìn từ chân đèo tới đỉnh đèo toàn một máu trắng xóa của đá vôi:
Đèo đấy gọi là đèo Thung Khe - qua Thung Khe là đến ngã 3 Toòng Đậu rẽ vào Mai Châu .
Ảnh các bác chụp đẹp quá :) ... đúng là Tây bắc đi hoài , nhìn hoài không chán ....

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Hay đấy bác ơi. Đi sâp cũng đẹp lém. Bác Love Santa ui lên kế hoạch sớm đi để nhiều người tham dự đươc. Cố gắng được 8-10 chú các bác nhể :)

Hạng B2
9/7/08
183
0
16

Trích đoạn: truongptcl

Trích đoạn: muakskisses

Ui, cái này hay thât. Đầy cảm xúc :) chả hiểu đằng sau khúc cua kia là cái gì nhỉ ???

Đấy là đường vào một Bản ở huyện Thuận Châu, tỉnh Sơn La. Đằng sau khúc cua kia cũng là đường đất như vậy. Nói thật, em chưa bao giờ dám lái những đường như vậy nhưng lại ngồi trên xe trong rất nhiều chuyến đi có đường tương tự.

Mỗi lần đi công tác về, xếp hỏi đùa "r u still alive?". Nhiều khi không dám cho gấu mẹ xem ảnh bởi sợ khi xem xong gấu mẹ lại ngăn không cho đi công tác.