Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
RE: Hình ảnh sơ bộ hội bọ tham gia lễ hội Đà Lạt 12-2007

Bọ hồng vừa tâm sự với em "mịa em tốn cả triệu đồng tiền hoa trang trí cho xe, vì nghe nói có diễu hành ở hội hoa, cuối cùng chả có cái mốc gì hết, vừa tốn kém vừa vô duyên" Theo em nên đổi thành lễ hội Tai Tiếng, vì năm nào cũng toàn là tai tiếng:D

Hạng D
26/7/07
3.865
6
38
HCM

mấy bác nói đúng. EM là người Đà lạt mà thấy xấu hổ wá. Mấy cặp cô zdâu, chú zdể lên DL làm đám cưới, người ta bào làm xong sẽ cho 1 số xiền(bao nhiu thì ko bít) và cho ở KS 4 sao. Nhưng rốt cuộc, tiền thì ko có mà fải ở nhà...trọ tập thể. họ bức xúc lắm. Còn lễ hội hoa thì hôm wua, em có đi xem, thấy bán vé xem hoa hậu các dân tộc VN, tưởng vé là 80K, ai nhè em nhìn nhầm(thiấu 1 con số 0):mad:. mà chỉ có 3 mạng mua vé xem. còn đa số là do quyen bít nên có vé VIP thui. Khách lên DL trong 2 ngày đầu thì nhìu nhưng qua mấy ngày sau thì hầu như là ko có. thành phố vắng vẻ như chưa có chuện gì sảy ra. lâu lâu có 3 cái kỉ lục vớ vẩn như áo dài dài nhất VN, hộp trà lớn nhất VN....(cái đó ai cũng làm đc).

Hạng B2
3/12/07
190
0
0
43

Trích đoạn: hungmoto37

Hứng quá làm thơ con cóc luông:
Bọ bay la "Đà"
Đậm "Lạt" vàng,nâu,xanh,đỏ,cà

Thơ kiểu j vậy trời ???!!!

Hạng D
26/7/07
3.865
6
38
HCM

Trích đoạn: ga ac

Trích đoạn: hungmoto37

Hứng quá làm thơ con cóc luông:
Bọ bay la "Đà"
Đậm "Lạt" vàng,nâu,xanh,đỏ,cà

Thơ kiểu j vậy trời ???!!!

Thơ con cóc...lái moto bác ạh:D

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trích đoạn: viet thang 318i

mấy bác nói đúng. EM là người Đà lạt mà thấy xấu hổ wá. Mấy cặp cô zdâu, chú zdể lên DL làm đám cưới, người ta bào làm xong sẽ cho 1 số xiền(bao nhiu thì ko bít) và cho ở KS 4 sao. Nhưng rốt cuộc, tiền thì ko có mà fải ở nhà...trọ tập thể. họ bức xúc lắm. Còn lễ hội hoa thì hôm wua, em có đi xem, thấy bán vé xem hoa hậu các dân tộc VN, tưởng vé là 80K, ai nhè em nhìn nhầm(thiấu 1 con số 0):mad:. mà chỉ có 3 mạng mua vé xem. còn đa số là do quyen bít nên có vé VIP thui. Khách lên DL trong 2 ngày đầu thì nhìu nhưng qua mấy ngày sau thì hầu như là ko có. thành phố vắng vẻ như chưa có chuện gì sảy ra. lâu lâu có 3 cái kỉ lục vớ vẩn như áo dài dài nhất VN, hộp trà lớn nhất VN....(cái đó ai cũng làm đc).
Sorry bác có lẽ thêm một cái kỷ lục nữa: lễ hội chán nhất VN!! Mà sao lễ hội lần này thấy ít hoa thế nhỉ?

Hạng D
26/7/07
3.865
6
38
HCM

Trích đoạn: buglover

Trích đoạn: viet thang 318i

Sorry bác có lẽ thêm một cái kỷ lục nữa: lễ hội chán nhất VN!! Mà sao lễ hội lần này thấy ít hoa thế nhỉ?
Hoa năm nay ko "chôm" từ nước ngoài và các vùng khác mà do dalat haft falm cung cấp. Hoa thì đúng là cool hơn nhưng ít hơn mọi năm. Đã vậy còn bày đặt cho hoa đào nở sớm, báo cáo bác là hoa đào nhà em và bên đường nở hết rùi, ko chờ nghệ nhân đâu bác. nói chung là mấy cha Lâm Đồng làm ăn chán wá đi. EM ở DL thì thĩ mỗi cái khi hậu, caffe ĐL và...con gái ĐL thui bác ạh. XE ở DL thì hầu như ko có. HIx. vì vậy em là người ít thấy xe đẹp nhất trên OS.:D

Tập Lái
5/9/07
4
0
0

Bác Tư Gà Lôi nói đúng đó, nhìn hậu duệ của Bọ mà ngủ xe thế này chắc chúng nó hợp gu đây!
http://www.megaupload.com/?d=0Q1A90YD

Tập Lái
5/9/07
4
0
0

Ủa, sao em post ma khong có hình nhỉ. chắc là làm sai rồi. bác nào biết chỉ giúp em với

Tập Lái
5/9/07
4
0
0

Trích đoạn: otosaigon

Bọ hồng vừa tâm sự với em "mịa em tốn cả triệu đồng tiền hoa trang trí cho xe, vì nghe nói có diễu hành ở hội hoa, cuối cùng chả có cái mốc gì hết, vừa tốn kém vừa vô duyên" Theo em nên đổi thành lễ hội Tai Tiếng, vì năm nào cũng toàn là tai tiếng:D

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trích đoạn: bameconVW

Ủa, sao em post ma khong có hình nhỉ. chắc là làm sai rồi. bác nào biết chỉ giúp em với
Để em thử giúp, bác phải copy và paste đường link tới file ảnh vào giữa [image] và [image] như sau:

Tuy nhiên vẫn không được vì đường link của của bác hình như chưa chính xác nên em không giúp bác hơn được.

Last edited by a moderator: