Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Đi đường như thế này mới cảm nhận được sự khác biệt tính năng 4WD và 2WD các bác ợh.

Hình ảnh STF test offroad

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48
RE: Hình ảnh STF test offroad

hình này chộp lúc 9h50' sáng CN tuần rồi (10/8/2008), hai bác này đánh lẻ đi Củ Chi thăm dò tình hình để chuẩn bị CN tuần này cho SFC offline (đặc sản bò 18 món - có hình minh họa luôn đó)

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

bac @hungnguyen đánh lẻ nhiều qua ! he he làm ae theo k kịp , cái này chưa gọ là " tét " được đâu

Hạng D
17/2/08
1.625
2
38
Da Nang City

muốn test thì các bác nên kiếm những cung đường như đường tập tăng Xuân Mai hay Dốc Kẽm, Phù Luông bên OF ấy. Cái đấy mới thực sự là test, chỉ sợ các bác ko dám đem xe ra test thôi.

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

gì mà k dám bác!, mình đã tét xe mình hôm tết vừa rồi từ pacbo , cao bằng đến lạng sơn, dường đang sửa gồ ghề và khó đi hơn nhiều những ụ đất và những vũng nước sâu hơn nhiều, k biêt đường bây giồ đã làm xong chưa, tết này lại ra tiep

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Các bác có muốn xem "SFE test" của HN không? Very cool !. Có cả driff 180 độ nữa! 360 độ thì em không thực hiện được!:D

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: chevol

show hình ra đi hòa ơi

Em chỉ có Video clip không có Pic Anh ạ! Thằng con em nó quay khi nó ngồi trong xe với em![:-] Up lên đây sợ Admin treo bằng mất vì hơi có tí kích động![:-]

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/2/08
1.625
2
38
Da Nang City

các bác thử cho em nó lội nước và đi sa mạc xem thế nào các bác, đi như thế chưa nhằm nhò gì cả