Hạng C
22/8/05
587
0
0
RE: Hình Lancer gala 2.0 mới

độ hơn tấn ba là cùng chứ giề
xe này có vẻ OK lắm

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

các pác cho em hỏi vậy cái pô gắn cho chiếc gala là pô hơi hả các pác
mà máy 2.0 xài xăng 90 đổ xăng 95 chạy được ko các bác :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Tập Lái
22/7/05
31
0
0

Em này ngon đây , nó khắc phục mọi yếu điểm của Lancer gala 1.6 mặc dầu Gala 1.6 em thấy là đã sướng rồi (vì em đi gala 1.6 mà ;))
- Cái vụ số tự động có chế độ sport mode hấp dẫn lắm dành cho các bác thích vọt lẹ và cảm giác mạnh
- Thắng đĩa trước sau nhé
- 2 air bag
- cao to nhé (em gala 1.6 thì hơi minhon)
Trước đây em có lên net search thì thấy lancer 2.0( đời 2004) bên Mỹ thấy bà con bên đó khen ghê lắm
Mà em thấy dân Vn nên xài xe Nhật thôi , ổn định và không hư lặt vặt .
Em chỉ tiếc phải chi Lancer2.0 nó cải lùi cái đèn sau lại như lancer 2002 thì hoành tráng hơn , nhìn đèn sau của gala cứ thấy tức tức thế nào ấy

Hạng B2
27/7/05
117
2
0
www.andoford.com.vn

Bác cận thị này nhanh tay thật đấy.Cái hình bác post lên chỉ mới công bố cho các chủ đại lý biết hôm đi họp Đại lý, thế mà bác đã có rồi. Chắc bác làm bên VinasVinastar ha.
Em thấy cái xe này nó khắc phục những cái còn thiếu, xấu của Gala 1.6. Nói chung là thấy hài lòng: Máy AT 1.6 yếu thì thay bằng 2.0;Cái đầu và cái đít mỏng quá trông yếu thì được đắp dầy cản trước- sau lên; lốp hơi bé thì thay bằng 15"; ghế da xịn hơn, kính màu cho chị em đỡ ngại khi ngồi trong xe( xe đời trước mà dán là bị CA soi đấy)....Chỉ có điều cái vân gỗ xấu quá các bác ạ, trông dại như chưa từng được dại, chắc ai mua về vẫn phải dán lại vân gỗ thôi

Hạng C
18/3/05
651
12
18

Trích đoạn: subaru555
Chỉ có điều cái vân gỗ xấu quá các bác ạ, trông dại như chưa từng được dại, chắc ai mua về vẫn phải dán lại vân gỗ thôi

Hic, bác đã nhìn hàng thật chưa mà chê xấu.
Em cũng qua ảnh thôi, mà thấy nó đâu có xấu lắm đâu bác:D
Hình Lancer gala 2.0 mới

Mà dáng lại mạnh mẽ hơn Gala 1.6 nhiều:
Hình Lancer gala 2.0 mới

Hạng B2
21/9/04
171
1
0
53
nhà máy dung cu gia đinh

ĐÍT vẫn xấu , bây giờ lại thêm mốt để râu ria ,về vn lại chung số phận với VIOS,M3 , phải mặc áo mưa ,sẽ bị vặt luôn cho mà xem.
Xylanh 2.0 + auto gear = 14nít/ 1lít

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Bác cận thị này nhanh tay thật đấy.Cái hình bác post lên chỉ mới công bố cho các chủ đại lý biết hôm đi họp Đại lý, thế mà bác đã có rồi. Chắc bác làm bên VinasVinastar ha.
Báo cáo bác,là Cận tui kg hề làm cho Vinastar hay một nơi nào liên quan đến xe hơi (vì biết gì mà làm[8D]),làm bảo vệ thì quá thiếu cân:D).
Em thấy cái xe này nó khắc phục những cái còn thiếu, xấu của Gala 1.6. Nói chung là thấy hài lòng: Máy AT 1.6 yếu thì thay bằng 2.0;Cái đầu và cái đít mỏng quá trông yếu thì được đắp dầy cản trước- sau lên; lốp hơi bé thì thay bằng 15";
Hồi 2003,khi chuẩn bị ra Gala 1.6,tôi có được chạy thử xe (MT).Nó là compact car,nên nhỏ gọn nhưng t/k hài hoà.Xe chạy QL 14,vào cua tốc độ khá cao thấy vẫn ổn định.Lúc ấy kết rồi,nhưng cái tật chần chừ.Đến khi xe lên giá thì chuyển về...chơi đồ cổ[8D]:D
ghế da xịn hơn
Cái này thì tôi mê nhất.Hiện nay chưa thấy xe Nhật nào ở VN,giá 37K,máy 2.0,AT mà lại có quả này.

Hạng C
22/8/05
587
0
0

Trích đoạn: Kienvang

Trích đoạn: hard

độ hơn tấn ba là cùng chứ giề
xe này có vẻ OK lắm
Con Gala 1.6 đã 1,45 tấn rồi bác ạ!
híc