Hạng B2
27/7/05
117
2
0
www.andoford.com.vn
RE: Hình Lancer gala 2.0 mới

Trích đoạn: belancer

Trích đoạn: subaru555
Chỉ có điều cái vân gỗ xấu quá các bác ạ, trông dại như chưa từng được dại, chắc ai mua về vẫn phải dán lại vân gỗ thôi

Hic, bác đã nhìn hàng thật chưa mà chê xấu.
Em cũng qua ảnh thôi, mà thấy nó đâu có xấu lắm đâu bác:D
[
Thật mà, em xem xe rồi, hôm họp đại lý.Các bác cứ chờ mà xem

Hạng D
29/6/04
1.115
9.132
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Tuyệt wá ! Thế là Mitsu có thể tăng thị phần lên được rồi !:D
@ Belancer : Em chịu bác luôn , hai cái hình bác post lên nhìn khác hẳn hình trong ảnh của bác Cận ;):D , nội cái vô lăng nhìn thấy bực bọn Mitsu Việt Nam !!!!

Hạng B2
27/7/05
117
2
0
www.andoford.com.vn

Trích đoạn: subaru555
Chỉ có điều cái vân gỗ xấu quá các bác ạ, trông dại như chưa từng được dại, chắc ai mua về vẫn phải dán lại vân gỗ thôi

Hic, bác đã nhìn hàng thật chưa mà chê xấu.
Thật mà, em sờ nó tận nơi rồi. Mỗi tội chưa được đạp thử nó 1 cái thôi

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Trích đoạn: sport
@ Belancer : Em chịu bác luôn , hai cái hình bác post lên nhìn khác hẳn hình trong ảnh của bác Cận ;):D , nội cái vô lăng nhìn thấy bực bọn Mitsu Việt Nam !!!!
Chuyện đó là đành thui,VN mà bác[:-]Nhưng dù sao thằng Mit VN cũng còn đỡ đấy:DBác mà nhìn thấy Altis,Vios ở Đài loan thì bác muốn lôi thằng To VN ra mà
.

Hạng C
11/7/05
590
0
16
53
Cộng hòa DCND Hải Phềnh!

Con này giá 34K$ à? Cũng được đấy nhỉ? Cũng rất đầy đủ, màn hình LCD, nhưng ko phải ốp gỗ đâu, đấy là ốp mêca giả vân gỗ đấy chứ! Được cái máy 2.0. Nhưng nói thật nó trông vẫn xấu xí kiểu gì ý. Trông ko được bắt mắt lắm, nhất là cái đít, lại còn gắn thêm cái cản gió sau... trông như dở hơi! Nội thất thì tương đối đẹp!

Hạng B2
24/9/04
398
3
18
www.so8mobile.com

Trích đoạn: phamhavn

Con này giá 34K$ à? Cũng được đấy nhỉ? Cũng rất đầy đủ, màn hình LCD, nhưng ko phải ốp gỗ đâu, đấy là ốp mêca giả vân gỗ đấy chứ! Được cái máy 2.0. Nhưng nói thật nó trông vẫn xấu xí kiểu gì ý. Trông ko được bắt mắt lắm, nhất là cái đít, lại còn gắn thêm cái cản gió sau... trông như dở hơi! Nội thất thì tương đối đẹp!

Trông được đấy chứ> Làm gì đến nỗi như bác nói>>>>

Hạng B2
27/7/05
117
2
0
www.andoford.com.vn

Trích đoạn: phamhavn

Nói như bác này thì chẳng có xe nào đẹp cả. Em còn thấy cái thằng E240 hay cái thằng 325i cũng xxaus bỏ xừ. VN mà, đành chịu thôi bác a. Mà 34K$ là chưa có VAT đấy bác nhé