Hạng B2
7/11/05
164
52
28
Cái kính bên lái của tôi nó bị xước quá. Không hiểu nó có đánh lại cho hết xước được không các bác nhỉ. Mà nếu đánh được thì đánh ở đâu ạ. biết luôn được giá thì tốt quá

Hạng B2
21/12/05
211
1
18
RE: HN.Đánh cái kính bên cho khỏi xước ở đâu các bác ơi.

Đánh xong thì nó hết xước nhưng nó có bị nhập nhoè đi không các bác nhỉ, anh Dũng thử ra chỗ ngã ba Lac trung, minh khai xem thế nào.

Hạng B2
7/11/05
164
52
28

Để mai tôi ra đó đánh thử. tự nguyện làm chuột bạch cho các bác vậy

Hạng B2
22/9/05
138
0
16

Cũng chả đến nỗi BẠCH đâu bác ơi. Tôi được bác huynhc230k chir đến đó thấy cũng ổn đấy chứ!

Hạng B2
7/11/05
164
52
28

Vấn đề là sáng nay qua đó mà tìm không thấy. Nó có cái đặc điểm gì để nhận dạng ko bác ơi. Mà giá của nó là bao nhiêu vậy hả các bác

Hạng C
24/10/05
771
1.213
93
HCMC

Đánh bóng kiếng là chuyện nhỏ. Cái chính là Bác phải xử lý roăng để nó không bị xước lại

Hạng B2
3/2/05
127
0
0

Trích đoạn: quangdzung

Cái kính bên lái của tôi nó bị xước quá. Không hiểu nó có đánh lại cho hết xước được không các bác nhỉ. Mà nếu đánh được thì đánh ở đâu ạ. biết luôn được giá thì tốt quá
Đã có thành viên đề cập đến vấn đề này rối các bác ạ: Nếu xước nhẹ thôi thì: Kem đánh răng + tàn thuốc lá, bác tự đánh lấy, đảm bảo khỏi.

Hạng B2
4/8/05
109
0
0
Hà Nội
www.vinajob.com.vn

Trích đoạn: quangdzung

Vấn đề là sáng nay qua đó mà tìm không thấy. Nó có cái đặc điểm gì để nhận dạng ko bác ơi. Mà giá của nó là bao nhiêu vậy hả các bác

Bác đi thẳng đường Lạ Trung đến đèn xanh đỏ nhìn qua đường là thấy luôn à:D:D:D:D