Hạng D
7/11/13
1.096
10.373
113
Hết hạn thì bấm lỗ là đúng rồi bác. :D
Bị chú là chỉ khi hộ chiếu còn hạn những vẫn thích đổi cái mới.
Đầu năm sau, còn 8 tháng nữa em mới hết hạn.
Giờ em làm trước

Hạng B2
26/2/16
115
4.394
93
Em gia hạn hộ chiếu ở Nguyễn Trãi cho chắc ăn vì kỳ trước gia hạn cho con gái bên Minh Khai bị bấm lỗ rồi. Em đề nghị làm bị chú nhưng bên đó không chịu, nói quy định mới giờ phải bấm lỗ hộ chiếu cũ. Nếu không làm thì thôi (?)
Các bác nào trong trường hợp của em cho hỏi vậy mấy cái visa còn hạn trong đó mình vẫn sử dụng bình thường khi nhập cảnh nước bạn ?
Em cảm ơn.

Bác cho em hỏi cả gia hạn và làm mới thì làm chỗ nào nhanh hơn.
Em định đi làm cho mấy đứa nhỏ sẵn đổi cho em luôn vì sắp hết hạn.

Hạng D
25/6/09
1.671
10.507
113
Em nhớ ko nhầm thì bây giờ làm gì còn GIA HẠN đâu nhỉ. LÀM MỚI tất.

Hạng C
24/2/07
849
2.372
93
49
Trường hợp em bị thu hộ chiếu cũ luôn.
Giờ làm sao để lấy lại hộ chiếu cũ đây mấy bác?
Hộ chiếu cũ visa đi các nước tùm lum, giờ đưa cái mới trống lốc nhìn chán luôn.

Hạng D
25/6/09
1.671
10.507
113
Trường hợp em bị thu hộ chiếu cũ luôn.
Giờ làm sao để lấy lại hộ chiếu cũ đây mấy bác?
Hộ chiếu cũ visa đi các nước tùm lum, giờ đưa cái mới trống lốc nhìn chán luôn.
Lúc bác làm cái mới thì yêu cầu người ta trả lại cái cũ chứ :)

Hạng D
30/6/08
1.505
67.592
113
59
Em gia hạn hộ chiếu ở Nguyễn Trãi cho chắc ăn vì kỳ trước gia hạn cho con gái bên Minh Khai bị bấm lỗ rồi. Em đề nghị làm bị chú nhưng bên đó không chịu, nói quy định mới giờ phải bấm lỗ hộ chiếu cũ. Nếu không làm thì thôi (?)
Các bác nào trong trường hợp của em cho hỏi vậy mấy cái visa còn hạn trong đó mình vẫn sử dụng bình thường khi nhập cảnh nước bạn ?
Em cảm ơn.
Bấm lổ vẫn xin chuyển visa lên passport mới được. Trường hợp visa trên 1 năm.

Accountant
2/6/09
803
50.069
93
Họ chỉ bấm lỗ đúng trang thông tin passport ở cái cũ thôi mà. Đâu có bấm lung tung chỗ nào đâu. Em mới làm xong, vô online khai báo, tới nơi chụp hình đợi đọc tên đóng tiền rồi về, 10 ngày sau tới lụm lại cái mới + cũ về.

Hạng D
30/3/05
2.353
15.807
113
Đã từ lâu đâu còn việc gia hạn lại HC, toàn bộ là cấp lại HC mới
mà ta!
Hộ chiếu cũ sẽ thu lại, nếu có nhu cầu giữ lại thì lúc nộp hồ sơ thì nhân viên sẽ hỏi và sẽ ghi trên tờ khai là đề nghị giữ lại HC cũ và HC cũ sẽ trả lại kèm theo khuyến mãi cái lỗ. Nếu HC còn hạn thì qua Nguyễn Trãi làm cũng được.

Hạng C
14/6/11
691
31.872
93
Long An
Em cảm ơn.
Vẫn bình thường.