Tư Vấn Chia Sẻ Hỗ trợ nghe ĐTDĐ trên xe

Tập Lái
5/10/06
46
0
0
Tp. Hồ Chí Minh
RE: Hỗ trợ nghe ĐTDĐ trên xe

Trích đoạn: puma.com

Bài này em post nếu lộn box thì bác nào move giùm em. Vì em vừa gắn nó trên Con Inn nên em mới post nó ở đây.
Đây là 1 thiết bị hỗ trợ nghe ĐT khi đang chạy xe. Khi có ai gọi các bác chỉ cần bấm OK là âm thanh sẽ tự động tải đến loa xe, các bác cứ nói chuyện vô tư.
Và nó đây:

Vậy là xong
P/S: cho mọi loại xe và tất cả các loại ĐT

Cai nay tinh nang hay nhung ruom ra qua co cai khac ko

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Bác HP cho hỏi cái blue tooth thiệt hại bi nhiêu xiền vậy? Tôi có anh bạn mới lắp một cái có chức năng tương đối giống cái các bác nói, nhưng thiệt hại gần 200USD!!! Hơi chát + có phần mạo hiểm nếu vợ cả đi cùng[8|]

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Em có nhiều loại handfree lắm, từ 60usd đến 300usd. Loại cao nhất là có luôn màn hình hiển thị số gọi đến, tin nhắn, danh bạ ...
Riêng chức năng private thì quá dể mà bác. Nếu đi cùng bà cả thì cầm máy lên nghe khi có cuộc gọi đến, nếu cẩn thận thì tắt luôn bluetooth ở đt trước khi vào xe.

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

bác Phú có bán cái bộ như của puma ko? ngon bổ hạt dẻ, tôi hiện dùng tai nghe dây nên cứ phải cắm kiếc lôi thôi lắm

việc cài tần số radio 100.1 và gán cho 1 nút nào đó khá dễ dàng, khi có đt, bật sang radio cũng chỉ có 1 thao tác, lại khỏi phải nhét cái nút nghe vào tai

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Em ko có loại đó bác Giáo ơi. Hơn nữa nó xài bằng sóng radio nên nhiễ dữ lắm. Bác đang xài đt gì? Em có loại nokia sử dụng cổng pop port. Rẻ tiền đơn giản và dể sử dụng.

Hạng B2
23/2/06
295
2
36
Hà nội

các bác đã nghe có loại điện thoại ECOM của EVNtelecom chưa? Điện thoại cố định không dây, loại này cước chỉ bằng điện thoại cố định, có thể đặt trên xe ô tô đi loanh quanh HN 50km rất thích hợp cho bác nào hay phải sử dụng Otô hoặc làm kinh doanh vì lúc nào số điện thoại văn phòng cũng ở bên mình. Bác nào là doanh nghiệp đều được tặng 1 máy trị giá 1.500.000đ, miễn phí hoà mạng(khoảng 90.000đ), miễn cước thuê bao 01 năm (khoảng 27.000đ/ tháng) và phải cam kết sử dụng 200.000đ tiền cước 1 tháng trong vòng từ 6tháng - 1 năm.

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

tôi đang xài Treo 600 Palmone, ko có răng xanh, có dùng được ko, nghe rẻ là ham rồi :D

Trích đoạn: HP Stereo

Em ko có loại đó bác Giáo ơi. Hơn nữa nó xài bằng sóng radio nên nhiễ dữ lắm. Bác đang xài đt gì? Em có loại nokia sử dụng cổng pop port. Rẻ tiền đơn giản và dể sử dụng.

VIP
2/7/04
194
4
18
Hcmc

Trích đoạn: qha_vn

tôi đang xài Treo 600 Palmone, ko có răng xanh, có dùng được ko, nghe rẻ là ham rồi :D

không có răng xanh chắc là pó hen rồi bác giáo ui ...

p/s: mà răng xanh của palmone (650) xài cũng không ngon đâu bác, âm thanh ra loa nghe không được rõ lắm

Hạng B2
22/12/05
110
2
18
49
Hà Nội

Tôi vừa lắp như thế này, có ai muốn tôi có thể chỉ giúp. Đặc điểm rẻ, dễ dùng, hơi khó làm với các bác ngại tháo taplô. Tôi dùng N6230, dùng bộ tai nghe có sẵn của nó, Mic hàn thêm dây kéo ra chỗ chắn nắng, lắp một nút ấn trả lời trên taplo(lắp song song với Mic), dây của tai nghe nối vào đường Audio in của cổng AUX có sẵn. Khi vào xe cắm điện thoại vào Giắc tai nghe đã lắp sẵn trên xe. Khi có chuông phải bấm chuyển về AUX rồi bấm nút trả lời. Thế là như Bluetooth mà rẻ chưa từng thấy