Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
E xin chào các bác!
Sau 1 thời gian mới chập chững vào nghề, và có tiếp xúc giải quyết hồ vài hồ sơ, trong đó có những bác OS (giải quyết được vài hồ sơ, tất nhiên cũng có nhiều hồ sơ không giải quyết được).
Nay, e xin chính thức ra mắt dịch vụ của e: tư vấn hỗ trợ vay vốn ngân hàng - giúp các doanh nghiệp vay vốn ngân hàng.
Nhiệm vụ chính: giải quyết hồ sơ "hơi hơi" khó cho các doanh nghiệp trên địa bàn TPHCM để vay vốn ngân hàng, có tài sản thế chấp (bất động sản) tại TPHCM.
tài sản thế chấp: chỉ tính phần đất thổ cư (các loại còn lại giá trị ko cao các bác ạ , đất lúa thì không được nha các bác).
Doanh nghiệp: báo cáo thuế, báo cáo tài chính . . . các bác đưa cho e, e sẽ binh.
Nếu trường hợp doanh nghiệp hay chủ doanh nghiệp bị liệt vào danh sách nợ xấu, các bác phải cho e biết trước, để e binh đường (ít ít e còn binh được, dính nợ xấu nhiều quá thì e thua).

Nhu cầu vốn e giải quyết nhanh nhất là dưới 2 tỷ (cực nhanh). Còn nếu nhu cầu trên 2 tỷ thì hơi lâu tý, tùy tình hình.
E liên kết với nhiều ngân hàng: nhiều chi nhánh, nên tùy loại hồ sơ, e sẽ có lối đi thích hợp.

Các bác vui lòng điện thoại e theo số: 09.3834.2882
sau khi điện thoại, các bác vui lòng email kể tình hình dùm e: [email protected] để e khỏi quên, tại e hay lu bu.

e từ nhỏ tới giờ, văn dở ẹc, nên câu văn lủng củng, các bác thông cảm dùm e.

thân chào và chúc sức khỏe các bác ạ

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/7/12
228
3
28
Q7
khách hàng em là dân tỉnh, mua căn hộ An Tiến HAGL mà k có tiền thanh toán tiếp, bên bác cho hỗ trợ k ?

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
@thaihoangphuong: dạ, e chỉ làm cho DN có tài sản cầm cố (đất), tài sản chưa hình thành thì e ko làm bác ạ.
@thắng: trước e mới thử sức chừng hơn chục t thui bác ah.
còn 50t thì e ko biết nữa.
Nhưng nếu tài sản bao gồm nhiều sổ nhỏ, thì e chia ra nhiều bank.
nếu muốn vay cỡ 50t, thì DN đó được bank xếp vào group rùi.
có gì bác gửi email chi tiết dùm e
thân

Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
jack_nguyen nói:
@thaihoangphuong: dạ, e chỉ làm cho DN có tài sản cầm cố (đất), tài sản chưa hình thành thì e ko làm bác ạ.
@thắng: trước e mới thử sức chừng hơn chục t thui bác ah.
còn 50t thì e ko biết nữa.
Nhưng nếu tài sản bao gồm nhiều sổ nhỏ, thì e chia ra nhiều bank.
nếu muốn vay cỡ 50t, thì DN đó được bank xếp vào group rùi.
có gì bác gửi email chi tiết dùm e
thân

Công ty mình cùi bắp thôi,chẳng ai biết đâu.Chỉ có 1 sổ thì làm sao?

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
bác PM cho e tên cty, mã số thuế, tên chủ sở hữu, để e check xem có bị dính nợ xấu ko.
và gửi mail cho e giấy tờ đất (chụp, hoặc tốt nhất là scan sổ, scan 2 mặt dùm e).
sau đó, e sẽ confirm xem có làm được ko, hoặc làm được bao nhiêu.
thân

Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
Cty thành lập 5 năm nhưng còn zin,kg vay cũng kg lỗ.:D
Cty cổ phần có 3 người,em đại diện.Cho mail Em sẽ gởi cho bác.

jack_nguyen nói:
bác PM cho e tên cty, mã số thuế, tên chủ sở hữu, để e check xem có bị dính nợ xấu ko.
và gửi mail cho e giấy tờ đất (chụp, hoặc tốt nhất là scan sổ, scan 2 mặt dùm e).
sau đó, e sẽ confirm xem có làm được ko, hoặc làm được bao nhiêu.
thân

Hạng D
29/11/06
2.951
38.111
113
53
Nếu avatar là hình thật của bác em đăng ký vay 2tỏi liền, hồ sơ đẹp, Vietinbank đồng ý 12 tháng đầu 10.5%, những năm sau theo lãi suất huy động + 3.6%

Hạng B2
5/7/12
190
14
18
37
www.KinhDoanhXe.com
Khu vực lân cận thành phố (Bình Dương) thì thế nào bác Jack_Nguyen. Em vay cầm cố xe được không bác? Qui ra đất cả thì kiếm đâu ra sổ đây. Có gì bác pm em hồ sơ thủ tục nhé