Hạng C
21/5/05
676
0
0
Em cố tìm trên 4r nhưng không thấy có thông tin liên quan, mong các bác chỉ giáo:
1. Điều khiển từ xa (theo xe) không thấy có chế độ cảm biến rung (báo động khi chạm vào xe), vậy nếu lắp song song một bộ điều khiển từ xa khác vào (stealmate chẳng hạn) có được không các bác?
2. Cảm biến lùi không báo khoảng cách, nay thay mắt thần khác vào có được không?
3. Nếu có thể, bác nào cho em biết tính năng của stealmate 2 chiều với

Xin đa tạ các bác trước.

Hạng B2
4/9/05
347
3
18
57
Ha Noi
www.scosche.com
RE: Hỏi các bác về một số thiết bị Innova

Có gì đâu
Tại bác khôngqua TT audio or HP Stereo có đủ cả Báo động xịn nhất bây giờ Scosche $500 /01 bộ

Nhân tiện lắp luôn đầu đĩa có LCD và Camera lùi :D Khỏang $1050

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/4/06
503
7
0

bác cứ dùng Steal mate là tốt rồi, ít hỏng lắm, dùng mấy đồ xịn lãng phí quá! và như e thấy đồ của Steal điều khiển được xa lắm!( nhất là nối thêm 1 đoạn dây làm anten!), điều khiển xịn lại không đươc xa lắm!:)

Hạng B2
4/9/05
347
3
18
57
Ha Noi
www.scosche.com

Trích đoạn: Thanhhaiduong

điều khiển xịn lại không đươc xa lắm!
Điều khiển xịn đi không xa chỉ được có gần1 km thôi!!!

3000 Ft. Range
2-Way FM 900MHz Alarm & Keyless Entry System
Vibrating and Audible Pager Alerts
LCD Graphics Confirm Alarm System Functions for: Arm/Lock, Disarm/Unlock, Zone Violations and more
4-Button Companion Non-Paging Remote for Valet use
Starter Kill Output with pre-wired relay
Dual Stage Shock Sensor
Super Bright Blue LEDs

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Cảm ơn bác minhkhoi, bác trả lời rất rõ ràng và tầm giá đúng khỏang ngân sách em định chi (Đồ xịn em cũng máu lắm, nhưng trang điểm cho vợ hai xịn quá e rằng vợ cả đì thì chít) thank you bác nhiều.
Trích đoạn: minhkhoi

Em cố tìm trên 4r nhưng không thấy có thông tin liên quan, mong các bác chỉ giáo:
1. Điều khiển từ xa (theo xe) không thấy có chế độ cảm biến rung (báo động khi chạm vào xe), vậy nếu lắp song song một bộ điều khiển từ xa khác vào (stealmate chẳng hạn) có được không các bác?
2. Cảm biến lùi không báo khoảng cách, nay thay mắt thần khác vào có được không?
3. Nếu có thể, bác nào cho em biết tính năng của stealmate 2 chiều với
1.lắp loại điều khiển báo động này đơn giản mà bác ,bác vẫn dùng được điều khiển theo xe và điều khiển lắp thêm,giá khoảng 600k một bộ
2.cảm biến lùi 750.k cho một bộ 4 mắt báo khoảng cách 0,2đến 1,4 m kèm còi báo âm thanh
3.báo động STEELMATE 2 chiều có đầy đủ tính năng như bộ báo động thông thường ngoài ra thì trên cái tay khiển nó sẽ rung như điện thoại di động khi xe bị vặt đồ,giá khoảng 1,4triệu đồng 1 bộ

Hạng B1
7/11/04
67
0
0
53

Theo em nên tìm cách chế khoảng cách cho xa hơn là quá tốt rồi chứ thay bộ khác vào làm gì.
Mà công nhận điều khiển theo xe được có 3-5m thì cũng vô duyên thật, chứ cái chức năng cảm biến rung chỉ làm sướng cho trẻ con thui.

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Bác nói đúng quá, tại vì em cũng không dùng chức năng báo động thường xuyên. Chỉ thỉnh thoảng thôi, nên cần cái vừa tầm + vừa tầm tiền nữa. Cảm biến rung theo xe của bọn To chán lắm, em đá vào lốp xe gãy cả chân mà chẳng thấy nó kêu gì cả???

Tập Lái
10/4/06
30
0
0

Khỏi cần lượn tốn xăng. Bác đỗ ở đâu em rờ tay nắm một phát xe bác kêu inh ỏi rung ầm ầm, lát ra hết ắc quy bác vui lòng đẩy nhé!
Đồ xịn thật, tính năng khỏi chê, mỗi tội... không dùng được!

Vui một tý thôi, nếu bác có lắp thì tuỳ từng hoản cảnh mà dùng nhé.