Tập Lái
17/1/09
18
0
0
Các bác cho e hỏi chút ạ, papa e đang đi con vios 2007, trước đến giờ e nhìn cái nội (cả ngoại) thất mà e thấy chán quá, có bác nào biết cách độ như nào cho nó đẹp đẹp sang sang k ạ ^^, các bác cho e vài cái hình thì cang chuẩn, thank các bác rất nhiêu ^^

Tập Lái
18/1/10
16
0
0
Chào bác Hahaha123. Em chẳng biết tư vấn cho bác như thế nào?, vì mỗi người có thị hiếu khác nhau. Nhưng em gửi bác cái náy Bác tham khao nhé. bác có được option như ý.

Tập Lái
17/1/09
18
0
0
haizzz qui định của forum phải viết được 30 bài mới được post link, link của bác không hiện lên rồi, dù sao cũng thank bác nhiều. Em muốn độ cho nhìn nó đẹp đẹp tý như ốp gỗ nội thất chẳng hạn, hoặc làm mâm mới...e chưa nhiều ý tưởng lắm nên xin các bác góp ý thêm, tại nhìn nội thất cả ngoại thất con vios nó sơ sài quá.

Theo em bác nên làm.
1- Bộ mâm đúc.
2- Lắp màn hình + camera.
3- Ốp gương có đèn.
4- Độ bộ đèn pha.
5-Bộ ghế da + bọc sàn.
6- Dán kính cách nhiệt.
7-vvvv. nhiều thứ nữa tuỳ thuộc vào người sử dụng. và thóc nữa.

Last edited by a moderator:
Hạng C
20/4/08
719
108
43
em thấy đơn giản nhất bác ra bác tám may bộ ghế da, kế bên có bác maidotran bác chơi dàn âm thanh, hoặc ra bác khactrung làm bi xenon+ bộ focal luôn;)
xe em mới là bộ ghế da với dvd cảm ứng, cách âm nữa là xong nội thất ( với em thôi), đang gom lúa ra bác trung làm bi xenon với chơi bodykit nữa là ok ngoại thất:D
quan trọng nhất là bác có bao nhiêu lúa thì anh em mới tư vấn cho bác kỉ được

Tập Lái
17/1/09
18
0
0
thank các bác nhiều. Em ở ngoài bắc nên chỉ có nước lên hà nội kiếm chỗ độ thôi ạ, có bác nào biết bác nào là dân độ ở forum mình mà ở ngoài bắc k chỉ em với ạ? Lúa thì em chi cho nó tầm 2 chục tr thôi, ghế bọc da thì nó có sẵn rồi ạ, em tính
. ốp gỗ hoặc da nội thất ( giống bác justbenice làm cho con LE, hix e k post được link)
. ốp bộ vành ( bộ vành đúc chất lượng đài loan giá tầm 4tr các bác nhỉ, các bác bảo có nên thay lốp luôn k ạ?
. độ đèn xenon, em kết lắm mà k biết chỗ nào làm ở hà nội cả, mà tự lắp thì k đủ trình :D
. Âm thanh và dvd thì em k khoái lắm nên k cần
, Các bác thấy còn gì hay ho k ạ, đặc biệt là ngoại thất ấy, em chỉ cần nhìn nó đẹp đẹp + sang sang lên thôi ạ, e chi tầm 20 tr^^
Thank các bác nhiều :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/6/09
556
2
18
HCM
hahaha123 nói:
thank các bác nhiều. Em ở ngoài bắc nên chỉ có nước lên hà nội kiếm chỗ độ thôi ạ, có bác nào biết bác nào là dân độ ở forum mình mà ở ngoài bắc k chỉ em với ạ? Lúa thì em chi cho nó tầm 2 chục tr thôi, ghế bọc da thì nó có sẵn rồi ạ, em tính
. ốp gỗ hoặc da nội thất ( giống bác justbenice làm cho con LE, hix e k post được link)
. ốp bộ vành ( bộ vành đúc chất lượng đài loan giá tầm 4tr các bác nhỉ, các bác bảo có nên thay lốp luôn k ạ?
. độ đèn xenon, em kết lắm mà k biết chỗ nào làm ở hà nội cả, mà tự lắp thì k đủ trình :D
. Âm thanh và dvd thì em k khoái lắm nên k cần
, Các bác thấy còn gì hay ho k ạ, đặc biệt là ngoại thất ấy, em chỉ cần nhìn nó đẹp đẹp + sang sang lên thôi ạ, e chi tầm 20 tr^^
Thank các bác nhiều :D

Xe của thành viên OS đây, gởi pác tham khảo:

hỏi độ nội ngoại thất Vios 2007

=========

=========

=========

=========

Hạng D
23/5/08
2.353
643
113
27
sao ko làm nốt bộ mâm nhỉ , thích bộ body này ghê !