Hạng F
5/8/09
5.919
79
68
HCM
Thật ra sau nhiều lượt đi về SG-Lagi, em thấy đi "đường trong" - em hay gọi như vậy cho hướng CT ra Long Thành - Bà Rịa - Đường ven viển - QL55 là nhanh nhất và khỏe nhất.
Đi QL1A gần hơn một chút nhưng cực kỳ áp lực với một đống biển cấm vượt, Zone 60 và nội thị.

Tập Lái
30/7/15
39
67
18
39
E nhờ các bác 1 vấn đề:
Hôm mùn 5 tết 2018, e có ra resort tên lagi thì phải?? Nằm kế bên resort ba thật ngoài bãi biển. Bác nào có sdt đặt phòng resort lagi như e nói thì cho e sdt nhe.
Cảm ơn!

Hạng C
18/9/12
601
364
63
Tp Hcm
Thật ra sau nhiều lượt đi về SG-Lagi, em thấy đi "đường trong" - em hay gọi như vậy cho hướng CT ra Long Thành - Bà Rịa - Đường ven viển - QL55 là nhanh nhất và khỏe nhất.
Đi QL1A gần hơn một chút nhưng cực kỳ áp lực với một đống biển cấm vượt, Zone 60 và nội thị.

Đi đg nhỏ nên khó chạy và lâu lắm Bác ơi, lúc đi Lagi bằng dg Cao tốc, khi về ven biển Hồ tràm Bà rịa Ql51, cao tốc Q7 lâu hơn lúc đi 1,5 giò, đc cái ven biển View biển đẹp

Hạng D
2/8/09
1.563
84
48
Hồi đó mình cũng hay đi ven biển,tết vừa rồi cũng mới đi nhưng bg thấy đường xấu và nhỏ khó đi quá.giờ thấy đoạn đường bác VietHung good quá,từ nay theo đường đó.thanks bác

• Like
Reactions: Việt Hùng
Hạng D
1/7/16
1.046
5.044
113
Đi đg nhỏ nên khó chạy và lâu lắm Bác ơi, lúc đi Lagi bằng dg Cao tốc, khi về ven biển Hồ tràm Bà rịa Ql51, cao tốc Q7 lâu hơn lúc đi 1,5 giò, đc cái ven biển View biển đẹp
Đường anh đi và đường a kia đi khác nhau. Ko qua hồ tràm và bà rịa nữa, tới Mỹ xuân là rẽ đi đường số 1 mở rộng rồi

Mình đi vài lần thì QL1 không nhanh hơn bao nhiêu, chưa kể chạy xe nặng đầu hơn nhiều :)

Hạng D
16/10/15
1.933
3.251
113
48
Có bác nào biết con đường từ Lagi ra Kê Gà giờ đã cải thiện chưa, lần trước tháng 11/2017 mình đi còn khá xấu? ĐT719 đó

• Like
Reactions: luuhaidang
Hạng C
18/9/12
601
364
63
Tp Hcm
Đường anh đi và đường a kia đi khác nhau. Ko qua hồ tràm và bà rịa nữa, tới Mỹ xuân là rẽ đi đường số 1 mở rộng rồi

Mình đi vài lần thì QL1 không nhanh hơn bao nhiêu, chưa kể chạy xe nặng đầu hơn nhiều :)

Đến đoạn Bình Châu cũng nhập vào hà Bác ơi, rồi từ đó ra Lagi đg cũng nhỏ xíu, hôm m7 tet mình đi ra bằng Ct, khi về đg trong La gi Bình châu đi chậm lắm toàn ngang qua trung tâm xã nhiều đg Ngang rất nguy hiểm

Tập Lái
Đi đường ven biển (qua Hồ Tràm Hồ Cốc, Bình Châu), chạy thoải mái hơn, xe cộ ít chạy đỡ áp lực. Chạy QL1A thì ngắn hơn chút đỉnh nhưng đi lại mệt hơn.

Hạng D
1/7/16
1.046
5.044
113
Đến đoạn Bình Châu cũng nhập vào hà Bác ơi, rồi từ đó ra Lagi đg cũng nhỏ xíu, hôm m7 tet mình đi ra bằng Ct, khi về đg trong La gi Bình châu đi chậm lắm toàn ngang qua trung tâm xã nhiều đg Ngang rất nguy hiểm
Xác nhận là tù BC đi Lagi đường bé, cũng tùy thời điểm đi nữa, mà đoạn đó 30km thôi, mình đi tầm 6h ~7h sáng cũng bình thường, chạy 50-60 vô tư

• Like
Reactions: luuhaidang