Hạng D
5/6/13
1.119
1.201
113
Con đường này mình đã đi nhiều lần bằng nhiều phương án, cuối cùng gút lại như sau:
Khoảng cách và chạy thực tế từ Quận 9 đến Lagi chỉ 135km, đi từ cao tốc TP.HCM - Long Thành -> Quốc lộ 51 -> Đường số 1 mở rộng -> Quốc lộ 55 rất gần, đường đẹp tuyệt vời và không có đông xe

Qua Vedan, đến KCN Phú Mỹ, chỗ có 2 tòa nhà song song, bác rẽ vào đường Trường Chinh (còn gọi là đường 81)

Rẽ vào đường Trường Chinh (khúc này có con lươn nên bác đi xuống một chút rồi quay đầu)

Từ Trường Chinh, bác đi theo lộ trình này là đến Đường số 1 mở rộng (bản đồ ghi là Hội Bài_Phước Tân_Bình Ba_Đá Bạc_Xuân Sơn)

Con đường số 1 mở rộng này rất đẹp, vắng:

Đi qua đồng cừu Suối Nghệ luôn
Đi một lèo là ra tới quốc lộ 55, thẳng tiến là Lagi thôi

Tổng quãng đường từ đầu cao tốc: khoảng 135km
So với đi đường biển thì xa hơn nhiều, giống như mình đi theo 2 cạnh của tam giác đó
Bác có thể xem thêm trong bài viết này của em
https://www.otosaigon.com/threads/hanh-trinh-den-lagi-mua-he-voi-con-xe-nho-rio.8809922/
Đồng cừu đi bụi rồi bác ạ, nó san lấp sạch banh rồi :(

Hạng D
16/10/15
1.933
3.251
113
48
Có bác nào cập nhật đường từ thị trấn Lạc ra mũi Kê Gà không? Hiện tại thế nào? Tks

Hạng D
16/10/15
1.933
3.251
113
48
Đường số 1 mở rộng, hay còn gọi là đường Hội Bài - Phước Tân - Bình Ba - Đá Bạc - Xuân Sơn ở Bà Rịa Vũng Tàu. Con đường đẹp đi qua địa phận 3 huyện Tân Thành, Châu Đức và Xuyên Mộc của tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu. Đi biển Hồ Cốc và suối nước nóng Bình Châu hoặc ra Lagi, Bình Thuận qua con đường này là gần nhất. Chạy tẹt ga :p

Hạng F
12/10/16
7.599
6.480
113
VL anh Việt Hùng, đang ngồi trong phòng làm việc
hên lão sếp đi chỗ khác

Hạng C
14/4/13
646
230
43
Đường số 1 mở rộng, hay còn gọi là đường Hội Bài - Phước Tân - Bình Ba - Đá Bạc - Xuân Sơn ở Bà Rịa Vũng Tàu. Con đường đẹp đi qua địa phận 3 huyện Tân Thành, Châu Đức và Xuyên Mộc của tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu. Đi biển Hồ Cốc và suối nước nóng Bình Châu hoặc ra Lagi, Bình Thuận qua con đường này là gần nhất. Chạy tẹt ga :p
Thanks bạn VH, lưu để nhớ cung đường này.

Hạng D
29/4/16
1.938
7.967
113
Bác cứ đi hết cao tốc , ra quốc lộ 1. Nhìn biển báo mà chạy, không được vượt ẩu, coi chừng xe "chim mồi" nó cản đường, ta nôn nóng vượt sai là.... lịm ngay. Đường lúc này vắng. Chạy đúng k cần phải sợ xxx

Tập Lái
22/8/16
28
9
6
43
TP Vũng Tàu
Không biết đường ngoài đó làm lại chưa? năm trước em đi ra đó đường hẹp, chạy 57km/h bị XXX bắt bảo đường chỉ dc chạy 50 thôi.

Hạng C
14/4/13
646
230
43
Con đường này mình đã đi nhiều lần bằng nhiều phương án, cuối cùng gút lại như sau:
Khoảng cách và chạy thực tế từ Quận 9 đến Lagi chỉ 135km, đi từ cao tốc TP.HCM - Long Thành -> Quốc lộ 51 -> Đường số 1 mở rộng -> Quốc lộ 55 rất gần, đường đẹp tuyệt vời và không có đông xe

Qua Vedan, đến KCN Phú Mỹ, chỗ có 2 tòa nhà song song, bác rẽ vào đường Trường Chinh (còn gọi là đường 81)

Rẽ vào đường Trường Chinh (khúc này có con lươn nên bác đi xuống một chút rồi quay đầu)

Từ Trường Chinh, bác đi theo lộ trình này là đến Đường số 1 mở rộng (bản đồ ghi là Hội Bài_Phước Tân_Bình Ba_Đá Bạc_Xuân Sơn)

Con đường số 1 mở rộng này rất đẹp, vắng:

Đi qua đồng cừu Suối Nghệ luôn
Đi một lèo là ra tới quốc lộ 55, thẳng tiến là Lagi thôi

Tổng quãng đường từ đầu cao tốc: khoảng 135km
So với đi đường biển thì xa hơn nhiều, giống như mình đi theo 2 cạnh của tam giác đó
Bác có thể xem thêm trong bài viết này của em
https://www.otosaigon.com/threads/hanh-trinh-den-lagi-mua-he-voi-con-xe-nho-rio.8809922/
Lưu để nhớ , thanks

• Like
Reactions: Viethung12776