[font="book antiqua,palatino"] Bác Hải Râu ạ, (tình hình là thế này): e mới mua chiếc Siêu xe Huyndai Getz 56P-0331 của bác. E chưa có điều kiện sang tên (e dân BÌNH DƯƠNG), nên khi nào có điều kiện e nhờ bác Hủy cái hợp đồng mua bán với bác Trí ((huyndaifan), bác Trí có hứa với e rồi nhưng e cũng hơi bất an) - nên nhờ bác kí lại dùm e nhé! cảm ơn bác nhiều. Chúc bác ngày nghĩ vui vẽ-e mới mua xe của bác hồi sáng nay (05/10/2012).[/font]

Hạng C
8/7/10
749
9
18
34
sieuxebinhduong nói:
[font="book antiqua,palatino"] Bác Hải Râu ạ, (tình hình là thế này): e mới mua chiếc Siêu xe Huyndai Getz 56P-0331 của bác. E chưa có điều kiện sang tên (e dân BÌNH DƯƠNG), nên khi nào có điều kiện e nhờ bác Hủy cái hợp đồng mua bán với bác Trí ((huyndaifan), bác Trí có hứa với e rồi nhưng e cũng hơi bất an) - nên nhờ bác kí lại dùm e nhé! cảm ơn bác nhiều. Chúc bác ngày nghĩ vui vẽ-e mới mua xe của bác hồi sáng nay (05/10/2012).[/font]
Vợ 2 bác râu đã gả lâu rồi mà Bác. Sáng chủ nhật này bác sie6uxe ghé cafe Dzinh uống cafe chơi Bác.

khoca_duoi nói:
sieuxebinhduong nói:
Vợ 2 bác râu đã gả lâu rồi mà Bác. Sáng chủ nhật này bác sie6uxe ghé cafe Dzinh uống cafe chơi Bác.
<span style=""color: #008000;"">[font="book antiqua,palatino"]Hihi, e mới lượm vợ 2 bác Hai Râu hehe! xe bác này chạy đã thiệt: êm như cái nhíp và cực kì tiết kiệm (siêu xe Matiz hok có cửa) hehe! bi giờ e mới lên mạng nên mới đọc sms của bác, thất lễ với bác quá hihih! sẵn dịp e Post hình cho các bác chiêm ngưỡng:[/font]</span>
<span style=""color: #008000;"">[font="book antiqua,palatino"]
[/font]</span>
[style="color: #008000;"][font="book antiqua,palatino"]

[/font][/style]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/12/10
416
262
63
Dĩ An, Bình Dương
Chào các bác, lau rồi không có thời gian lên mang, em tìm mãi mới thấy cái thót mới của các bác. Bác Hải rau chia tay với Getz rui hả. Đẫ tậu em nào chưa ?

Hạng B2
8/12/10
416
262
63
Dĩ An, Bình Dương
Lâu rồi không lên diễn đàn thấy các bác ai cũng thay đổi nhiều quá. Nhin em Getz 56P-0331 em vẫn thấy kết bốn cái "chân" của nó, sao mà đẹp thế.

[font="book antiqua,palatino"]À tết Trung thu vừa qua: bi giờ e lo cho tết nguyên đám nè! gần 10năm rồi e hôk về quê, tết này tính làm một chuyến miền trung (e vốn cùng quê với cụ Tế Hanh), kô biết có bác nào cùng đường với e kô? đường xa có bạn hiền thì vui lắm. [/font]

Tập Lái
12/9/12
13
0
3
Xe này trước vè khu Trung Sơn, nay đến Bình Dương rồi ah. Bác chủ phone cho Hairau đi, bác ấy ít online.
sieuxebinhduong nói:
[font="book antiqua,palatino"]À tết Trung thu vừa qua: bi giờ e lo cho tết nguyên đám nè! gần 10năm rồi e hôk về quê, tết này tính làm một chuyến miền trung (e vốn cùng quê với cụ Tế Hanh), kô biết có bác nào cùng đường với e kô? đường xa có bạn hiền thì vui lắm. [/font]

La # nói:
Xe này trước vè khu Trung Sơn, nay đến Bình Dương rồi ah. Bác chủ phone cho Hairau đi, bác ấy ít online.
sieuxebinhduong nói:
E hôk có số của bác Hải, bác cho e nhé! phone của e 0938011771. cảm ơn bác nhiều.