Hạng B2
8/12/10
416
262
63
Dĩ An, Bình Dương
Chào các Bác ! Kinh tế khó khăn hình như có ảnh hưởng ít nhiều đến việc sinh hoạt của chi hội mình thì phải. Sau thời gian dài có nhiều bác đã lên dời đổi vợ hai khác rồi. Có lúc em cũng tính đổi qua em khác nhưng suy đi tính lại và quyết định chung thủy với “em nó” một vài năm nữa cho qua cuộc khủng hoảng kinh tế này đã. Do quyết định chung thủy với “em nó” em đang có kế hoạch tân trang mông má lại bằng một bộ ghế da hàng xin luôn nhân dịp sinh nhật lần thứ 3 cho hoành tráng. Trong thời buổi này Thạch Sanh thì ít Lý Thông thì nhiều nên em chưa biết chọn nơi nào đẻ làm nên đăng đàn hỏi các bác vài chút kinh nghiệm mong được các Bác chỉ giáo. Các bác cho em biết nơi nào làm uy tín? Giá cả ra sao? và nên chọn loại da nào thì tốt (da phải ít mù không bà cả nhà em dị ứng say xe lắm). Mong nhận được chỉ giáo của các bác, trân thành cảm ơn và có hậu tạ!

Hạng C
31/8/12
627
68
28
Em boc da chỗ bác tuanhaauto thấy ok đó bác, da 100% 8.5tr khuyến mãi dán film cách nhiệt sunroof. I20 nội thất đen nên e bọc da đen luôn... Bác tham khảo thử

Hạng B2
8/12/10
416
262
63
Dĩ An, Bình Dương
Chào bac Kuminh! Trước tiên xin cám ơn bác. Bác cho em số điện thoại nơi bác làm đi để em hỏi xem sao? Em cũng đang có ý đinh làm màu đen này ! bác làm xong xe có mùi gì khó chịu không ?