Hạng B2
15/4/07
107
1
18
RE: Hội Captiva HCM

Em đang định mua 1 chú CAP LTA mong các bác chỉ giúp:
- Chất lượng xe thế nào
- Mức tiêu hao nhiên liệu
Cảm ơn các bác

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101

Trích đoạn: minh2809

Em đang định mua 1 chú CAP LTA mong các bác chỉ giúp:
- Chất lượng xe thế nào
- Mức tiêu hao nhiên liệu
Cảm ơn các bác

chịu khó đọc hết trong này đi bác, anh em đã bàn cãi nhiều về lọai này rồi

Hạng B2
2/11/06
341
9
18
50
Bệnh viện Phụ Sản

Xe mới tới chỗ Bác Vkool xong! Phải dán làm 2 đợt các bác ạ! Đợt 1 dán kính đuôi xe + 3 kính cửa xe vì 1 cái gioăng cửa xe bị lỗi sẽ làm hỏng Vkool! Đợt 2 dán kính lái và kính cửa bị lỗi sau khi lên hãng sửa gioăng!

Tổng thể kết quả là em rất hài lòng vì hiệu quả của Vkool và phong cách chăm sóc khách hàng của bác Vkool và anh em nhân viên! Nhân đây cũng cảm ơn bác Vkool! :):D

NNS confirmed
Hạng D
4/12/06
1.046
16
48
50
OSHN

vkool làm xe mát hẳn, cũng đáng tiền.
nhưng đắt quá, giá mà tầm độ 300$ thì hợp lí hơn:D
heheh, thì cứ ước thế "ước gì, ăn cả lô cả đề":D

Hạng B2
2/11/06
341
9
18
50
Bệnh viện Phụ Sản

vkool làm xe mát hẳn, cũng đáng tiền.
nhưng đắt quá, giá mà tầm độ 300$ thì hợp lí hơn
heheh, thì cứ ước thế "ước gì, ăn cả lô cả đề"

Em cũng nghĩ như bác nhưng thôi thì ráng tý chút, nhịn uống vài ngày là đủ ý mà! :D Để vợ con ngồi mát cho sướng, nhà em toàn béo phì độ 3 chịu nóng kg được Bác ạ!

Hạng B2
20/3/07
142
0
16
Hà Nội

Bác NNS ơi, dán V-kôl cho toàn bộ xe Cap thì hết tất cả bao nhiêu đấy. Ở Hà Nội chỉ có ở 6B Láng Hạ (cạnh khách sạn Fotuna) làm tốt phải không nhỉ ?

NNS confirmed
Hạng D
4/12/06
1.046
16
48
50
OSHN

Bác AK47 lấy xe chưa? Vkool thì chỉ có mỗi chỗ chú Tiến ở Láng Hạ thôi chứ có chỗ nào khác nữa đâu. Em dán toàn bộ xe option cao nhất của Vkool là 460$ (sau khi đã discount vì là Os member)
vkool Hà nội dán xe trong tầng hầm của Fotuna chứ có phải cạnh khóe gì đâu bác.

Hạng B2
20/3/07
142
0
16
Hà Nội

Rất buồn thông báo với bác NNS là tuần rồi nhận được thông báo của đại lý xin lỗi nhỡ hẹn giao xe. Họ hứa là sẽ giao trong tháng 5. Thế là dịp 30/4 này nằm khèo ở nhà vậy Các bác có tụ tập ở Hà Nội thì ới tớ với nhé. Ngắm CAP của bác cho đỡ thèm mà. Bác mũi dài có số của mình rồi

Hạng B2
11/12/06
159
1
0
Tổ tiên

Trích đoạn: NNS

Bác AK47 lấy xe chưa? Vkool thì chỉ có mỗi chỗ chú Tiến ở Láng Hạ thôi chứ có chỗ nào khác nữa đâu. Em dán toàn bộ xe option cao nhất của Vkool là 460$ (sau khi đã discount vì là Os member)
vkool Hà nội dán xe trong tầng hầm của Fotuna chứ có phải cạnh khóe gì đâu bác.
Ô phí nhể. Hôm nọ em dán ở chỗ chú Tiến này, đã hỏi là những trường hợp nào được giảm giá. Chú Tiến lại bảo không có trường hợp nào, chỉ có khi anh gom số lượng xe lớn lại dán.
Chú Tiến đầu cắt cua trông rám nắng khỏe mạnh ở tầng 4 Fortuna, xe thì dán dưới hầm. Chắc em không nhầm chỗ.

Last edited by a moderator: