Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
drquangcm nói:
Chào các Bác hội CAPTIVA! em là lính mới lại ở tỉnh nên chưa có cơ hội chen chân vào hội CAPTIVA với các Bác! Nhưng em muốn nhờ các Bác tư vấn dùm em chuyện về con Cap nhà em.Chuyện là thế này:
Cách nay 03 ngày em có đến chevrolet AT bảo dưởng, nhân tiện nhờ các Bác ấy cài lock cửa tự động cho con CAP LTZ 2012 của em.Sau khi cài xong thì ôi thôi!!! Con CAP của em mất hoàn toàn đèn phanh, mất chế độ ECO,bây giờ em không đạp thắng mà vẩn sang số được?! Tội nghiệp các Bác ấy hầu như cả xưởng tập trung lại hầu để khắc phục cho em và bó tay toàn tập!!!bây giờ em dẩn vợ 2 ra đường phải trông trước ngó sau,sợ xxx,sợ các bác đi sau hôn vào mông em nó vì các Bác í không biết lúc nào em giãm tốc!
Mong các Bác cao thủ biết chổ nào có thể khắc phục được chỉ đường dẩn lối cho em,chứ đi vô đi ra nhìn vợ 2 mà lòng buồn rời rợi. thank các Bác thật nhiều!
Trời!
Đại lý nào mà dã xì man vậy? Em mới đem Cap 2012 của em qua ĐĐT bảo dưỡng họ bảo là chưa làm cái vụ autolock được mừ.

Đem tới đại lý cho nó fix chứ seo

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
xubong nói:
Cac bác cho em hỏi, nhà gara sủa xe Cap o HCM ở đau rẻ và uy tín ah. Con Cap nhà em vào gara báo giá phuộc sau phải thay la 26 trieu, cộng các chi phí khác vào la 60 trieuj! hết hồn! Các bác cao thủ xin giúp đỡ. E cảm ơn nha.
Em vừa nhắn cho bác,cứ liên lạc xem sao,chúc bác sớm sửa chữa được em nó.Thân.

Tập Lái
14/12/10
35
3
8
chevrolet_LT nói:
xubong nói:
Cac bác cho em hỏi, nhà gara sủa xe Cap o HCM ở đau rẻ và uy tín ah. Con Cap nhà em vào gara báo giá phuộc sau phải thay la 26 trieu, cộng các chi phí khác vào la 60 trieuj! hết hồn! Các bác cao thủ xin giúp đỡ. E cảm ơn nha.
Em vừa nhắn cho bác,cứ liên lạc xem sao,chúc bác sớm sửa chữa được em nó.Thân.
Bác Chevrolet nhắn cho iem với nhé, thanks bác.

Vui confirmed
Hạng D
9/7/09
1.265
374
83
garagevui.com
xubong nói:
Em thay cho bác hàng đúng GM 18.5 tr bao xài luôn công

Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Giờ em mới đọc tin này...

Cap nhà em 2009, LTZ... Đông Đô Thành họ đã cài thêm chức năng look cửa khi xe đạt vận tốc 40km cho Cap của em cùng lâu lắm rồi, nói hơn 1 năm thì cũng hơn thiệt đó Bác.

Bác nên tranh thủ ghé ĐĐT đi Bác ...Riêng vụ này thì ghe ĐĐT được... Mấy vụ khác em kg xúi vô chỗ này nhe...

tuananh68 nói:
drquangcm nói:
Chào các Bác hội CAPTIVA! em là lính mới lại ở tỉnh nên chưa có cơ hội chen chân vào hội CAPTIVA với các Bác! Nhưng em muốn nhờ các Bác tư vấn dùm em chuyện về con Cap nhà em.Chuyện là thế này:    Cách nay 03 ngày em có đến chevrolet AT bảo dưởng, nhân tiện nhờ các Bác ấy cài lock cửa tự động cho con CAP  LTZ 2012 của em.Sau khi cài xong thì ôi thôi!!! Con CAP của em mất hoàn toàn đèn phanh, mất chế độ ECO,bây giờ em không đạp thắng mà vẩn sang số được?! Tội nghiệp các Bác ấy hầu như cả xưởng tập trung lại hầu để khắc phục cho em và bó tay toàn tập!!!bây giờ em dẩn vợ 2 ra đường phải trông trước ngó sau,sợ xxx,sợ các bác đi sau hôn vào mông em nó vì các Bác í không biết lúc nào em giãm tốc!     Mong các Bác cao thủ biết chổ nào có thể khắc phục được chỉ đường dẩn lối cho em,chứ đi vô đi ra nhìn vợ 2 mà lòng buồn rời rợi. thank các Bác thật nhiều!
Trời!Đại lý nào mà dã xì man vậy?  Em mới đem Cap 2012 của em qua ĐĐT bảo dưỡng họ bảo là chưa làm cái vụ autolock được mừ. Đem tới đại lý cho nó fix chứ seo 

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
An Khang nói:

Cap nhà em 2009, LTZ... Đông Đô Thành họ đã cài thêm chức năng look cửa khi xe đạt vận tốc 40km cho Cap của em cùng lâu lắm rồi, nói hơn 1 năm thì cũng hơn thiệt đó Bác.

Bác nên tranh thủ ghé ĐĐT đi Bác ...Riêng vụ này thì ghe ĐĐT được... Mấy vụ khác em kg xúi vô chỗ này nhe...

tuananh68 nói:
drquangcm nói:
Chào các Bác hội CAPTIVA! em là lính mới lại ở tỉnh nên chưa có cơ hội chen chân vào hội CAPTIVA với các Bác! Nhưng em muốn nhờ các Bác tư vấn dùm em chuyện về con Cap nhà em.Chuyện là thế này: Cách nay 03 ngày em có đến chevrolet AT bảo dưởng, nhân tiện nhờ các Bác ấy cài lock cửa tự động cho con CAP LTZ 2012 của em.Sau khi cài xong thì ôi thôi!!! Con CAP của em mất hoàn toàn đèn phanh, mất chế độ ECO,bây giờ em không đạp thắng mà vẩn sang số được?! Tội nghiệp các Bác ấy hầu như cả xưởng tập trung lại hầu để khắc phục cho em và bó tay toàn tập!!!bây giờ em dẩn vợ 2 ra đường phải trông trước ngó sau,sợ xxx,sợ các bác đi sau hôn vào mông em nó vì các Bác í không biết lúc nào em giãm tốc! Mong các Bác cao thủ biết chổ nào có thể khắc phục được chỉ đường dẩn lối cho em,chứ đi vô đi ra nhìn vợ 2 mà lòng buồn rời rợi. thank các Bác thật nhiều!
Trời!Đại lý nào mà dã xì man vậy? Em mới đem Cap 2012 của em qua ĐĐT bảo dưỡng họ bảo là chưa làm cái vụ autolock được mừ. Đem tới đại lý cho nó fix chứ seo

Mợ An Khang ơi , đang nói về Captiva 2012 mà mợ. Chứ Cap 2009 thì em không biết.

Em đem qua ĐĐT rùi, chả là em đem qua bảo dưỡng 10,000km mà. Họ nói chưa được. Chờ!

Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
sevenseat nói:
Vậy chỉ có giải pháp bán em 2012 ... mua em 2009 :). Mợ An Khang làm vụ này mất bao nhiêu lúa vậy?

Free bác ơi...ĐĐT chỉ cài chương trình thôi muh...thái độ tiếp khách lúc rày kg smooth lắm nhưng ĐĐT làm kỹ thuật thì ok...

Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
tuananh68 nói:
An Khang nói:

tuananh68 nói:
drquangcm nói:
Chào các Bác hội CAPTIVA! em là lính mới lại ở tỉnh nên chưa có cơ hội chen chân vào hội CAPTIVA với các Bác! Nhưng em muốn nhờ các Bác tư vấn dùm em chuyện về con Cap nhà em.Chuyện là thế này: Cách nay 03 ngày em có đến chevrolet AT bảo dưởng, nhân tiện nhờ các Bác ấy cài lock cửa tự động cho con CAP LTZ 2012 của em.Sau khi cài xong thì ôi thôi!!! Con CAP của em mất hoàn toàn đèn phanh, mất chế độ ECO,bây giờ em không đạp thắng mà vẩn sang số được?! Tội nghiệp các Bác ấy hầu như cả xưởng tập trung lại hầu để khắc phục cho em và bó tay toàn tập!!!bây giờ em dẩn vợ 2 ra đường phải trông trước ngó sau,sợ xxx,sợ các bác đi sau hôn vào mông em nó vì các Bác í không biết lúc nào em giãm tốc! Mong các Bác cao thủ biết chổ nào có thể khắc phục được chỉ đường dẩn lối cho em,chứ đi vô đi ra nhìn vợ 2 mà lòng buồn rời rợi. thank các Bác thật nhiều!
Trời!Đại lý nào mà dã xì man vậy? Em mới đem Cap 2012 của em qua ĐĐT bảo dưỡng họ bảo là chưa làm cái vụ autolock được mừ. Đem tới đại lý cho nó fix chứ seo

Mợ An Khang ơi , đang nói về Captiva 2012 mà mợ. Chứ Cap 2009 thì em không biết.

Em đem qua ĐĐT rùi, chả là em đem qua bảo dưỡng 10,000km mà. Họ nói chưa được. Chờ!

Bác alo cho Trọng (GĐ xưởng) xem em ấy có giúp gì được kg đi bác.. Số đt em PM cho bác nhé...