Hạng B2
24/5/10
282
1
18
Re: RE: Hội Captiva HCM

có Bác nào muốn gắn cụm điều khiển dàn âm thanh trên VOLANG không ạ , em đã gắn cái này từ năm 2009 , khu vực HCM chắc em cũng đã gắn khoảng 40 con CAP rồi ạ . dt 0908871234 em tên Tú

Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
An Khang nói:
tuananh68 nói:
An Khang nói:
Giờ em mới đọc tin này...

Cap nhà em 2009, LTZ... Đông Đô Thành họ đã cài thêm chức năng look cửa khi xe đạt vận tốc 40km cho Cap của em cùng lâu lắm rồi, nói hơn 1 năm thì cũng hơn thiệt đó Bác.

Bác nên tranh thủ ghé ĐĐT đi Bác ...Riêng vụ này thì ghe ĐĐT được... Mấy vụ khác em kg xúi vô chỗ này nhe...

tuananh68 nói:
drquangcm nói:
Chào các Bác hội CAPTIVA! em là lính mới lại ở tỉnh nên chưa có cơ hội chen chân vào hội CAPTIVA với các Bác! Nhưng em muốn nhờ các Bác tư vấn dùm em chuyện về con Cap nhà em.Chuyện là thế này: Cách nay 03 ngày em có đến chevrolet AT bảo dưởng, nhân tiện nhờ các Bác ấy cài lock cửa tự động cho con CAP LTZ 2012 của em.Sau khi cài xong thì ôi thôi!!! Con CAP của em mất hoàn toàn đèn phanh, mất chế độ ECO,bây giờ em không đạp thắng mà vẩn sang số được?! Tội nghiệp các Bác ấy hầu như cả xưởng tập trung lại hầu để khắc phục cho em và bó tay toàn tập!!!bây giờ em dẩn vợ 2 ra đường phải trông trước ngó sau,sợ xxx,sợ các bác đi sau hôn vào mông em nó vì các Bác í không biết lúc nào em giãm tốc! Mong các Bác cao thủ biết chổ nào có thể khắc phục được chỉ đường dẩn lối cho em,chứ đi vô đi ra nhìn vợ 2 mà lòng buồn rời rợi. thank các Bác thật nhiều!
Trời!Đại lý nào mà dã xì man vậy? Em mới đem Cap 2012 của em qua ĐĐT bảo dưỡng họ bảo là chưa làm cái vụ autolock được mừ. Đem tới đại lý cho nó fix chứ seo

Mợ An Khang ơi , đang nói về Captiva 2012 mà mợ. Chứ Cap 2009 thì em không biết.

Em đem qua ĐĐT rùi, chả là em đem qua bảo dưỡng 10,000km mà. Họ nói chưa được. Chờ!

Bác alo cho Trọng (GĐ xưởng) xem em ấy có giúp gì được kg đi bác.. Số đt em PM cho bác nhé...

Cám ơn mợ!

Đã nhận được số ĐT của Mr. Trọng rồi ạ!

Tập Lái
15/1/11
37
6
8

rổ rá bi nhiu 1 cái vậy bác.
uytinlavang nói:
có Bác nào muốn gắn cụm điều khiển dàn âm thanh trên VOLANG không ạ , em đã gắn cái này từ năm 2009 , khu vực HCM chắc em cũng đã gắn khoảng 40 con CAP rồi ạ . dt 0908871234 em tên Tú

Tập Lái
28/6/13
9
0
3

Chào cả nhà,e vừa cưới vợ,xin phép được vào nhà chung với các Bác.....nick:vubungbu,CAP màu ghi,BS:52A-02025,[email protected] :)

Tập Lái
13/3/13
24
0
0
36

Trong hoi bac nao chan captiva ltz , em co nhu cau len 7 cho, alo e nha 0938 904 156

Hạng B2
3/12/12
231
5
18
66

Em đang lăn tăn xuống 4 chổ nè bác .... Hôho, đi làm hàng ngày mà em này uống nước nhiều quá .

anh em có Cap màu trắng hay màu đen , giao lưu captiva Ltz 2008 màu ghi của em không

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Dathk nói:
Minh gia nhap cub thi dang ky voi ai vay

Chào bác,
Theo em biết thì hội Captiva nhà ta không còn hoạt động nữa. Hiện nay chỉ còn GMFC&friends. Ở đây tập hợp tất cả các loại xe. Bác muốn tìm hiểu thì cứ post bài, comment. Anh chị em nào rành sẽ hỗ trợ bác. Còn việc gia nhập chi hội chỉ cần view bài, post bài, tham gia các hoạt động của thành viên chi hội post bên dưới là đã gia nhập club rồi ạ.