Hạng B2
18/3/07
188
0
0
53
RE: Hội Captiva HCM

Bác SONNGUYEN đã nhận xe rồi ah! Vậy là bác cưới em CAP LT.
Mấy bác ơi! em đặt cọc CAP LTA rồi, bọn đại lý hứa T4 co xe.Nhưng ko biết đến khi nào mới được đón dâu đây!
Hôm rồi ức wá!em lên showroom Huynhdai xem con SANTA Fe. ối jời ơi!sao mà em nó đẹp lonh lanh hạt sương đêm luôn.
Chẵn khác j mấy em chân dài vậy!

Hạng B2
18/3/07
188
0
0
53

Bác WIN100 nói rất đúng!Nếu clup CAP mà họp mặt chắc phải đậu xe cả con đường wá!
Theo em we phải chuyển địa điểm ra ngoâi ô wá ! Hương đồng gió nội coi bộ hay ah!

Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
60
GMFC

em thấy nhà hàng Lan Anh trong CLB Lan Anh, mình có thể đậu xe thoải mái, thức ăn ngon mà giá khá mềm, chổ ngồi thì rất tốt mát mẻ lắm, bia Tiệp khá ngon em còn được discount 10% nữa, Các bác cho ý kiến nhé

Tập Lái
9/10/06
38
0
0

Toyota mà lập hội INNOVA thì chắc phải thuê chỗ nào đủ rộng để chứa được mấy chục ngàn Mems ấy chứ!

Hạng B2
18/3/07
188
0
0
53

Bác WIN100 nói rất đúng!Nếu clup CAP mà họp mặt chắc phải đậu xe cả con đường wá!
Theo em we phải chuyển địa điểm ra ngoâi ô wá ! Hương đồng gió nội coi bộ hay ah!

Hạng B2
18/3/07
188
0
0
53

Ý tưởng của bác Quanpham củng có lý! chổ đó buổi chiều ngồi ngoài trời cũng thú vị![8D][8D]

Hạng B1
19/3/07
67
19
8

Cho em một xuất với nhe . Em đặt con LTA nhưng không biết bao giờ có nữa .
Hôm wa seller bên đại lý nguyễn CHí Thanh bán chỉ có 33.800 thôi con LTA .
Tháng 7 giao xe , bác nào muốn đặt thì wa đó nhe rẻ hơn 400 nhưng không biết uy tín không thoi
CÒn mình thì đặt ở Lê Lợi rồi .

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Bác nào chưa cho em số điện thoại thì SMS cho em liền nhé.
Thanks.

Hạng B1
9/4/05
96
0
0

Trích đoạn: sonnguyen

Em đang nghiên cứu 1 nhà hàng nằm trong khuôn viên Sân vận động QK7, bãi xe rộng vô tư, hoặc quán bia Đức trong khuôn viên KS Tân Sơn Nhất, bãi xe cũng ổn. Bác nào có ý kiến gì không?

Hay ra Phú Mỹ Hưng cho rộng rãi thóang mát các bác? Có đường rộng để đua xe, phong cảnh đẹp để chụp hình.:D
Tuy nhiên nhà hàng hoành tráng ở đó có lẽ hiếm, chỉ có 1 số cafe lành mạnh thôi!:D.