Hạng B2
10/3/07
109
0
16
RE: Hội Captiva HCM

Trích đoạn: vnbeer
Hay ra Phú Mỹ Hưng cho rộng rãi thóang mát các bác? Có đường rộng để đua xe, phong cảnh đẹp để chụp hình.:D
Tuy nhiên nhà hàng hoành tráng ở đó có lẽ hiếm, chỉ có 1 số cafe lành mạnh thôi!:D.
Phú Mỹ Hưng bác muốn nhà hàng hòanh tráng bác vào Ming Dynasty thử xem
http://ngoisao.net/News/An-dau/2006/09/3B9B9C7C/
nhà hàng này gần cafe Highland trên đường Nguyễn Lương Bằng-con đường đẹp nhất PMH ấy, ăn xong các bác tha hồ mà ra đấy thử xe (gần đấy còn có Nhà hàng lẩu Yeebo, Bò Kobe... tha hồ các bác chọn)
iem không chạy cap nên không nhập hội với các bác được, chỉ tư vấn điểm họp mặt với các bác thôi (iem ở PMH muh)
À, qua PMH vào cuối tuần, các bác sẽ có dịp thấy nhiều xe cũng hòanh lắm (MDX 2007, RX350, Mẻ SLR...)
Chúc các bác có cuộc gặp mặt vui vẻ

Hạng B1
19/12/06
78
0
0

Bac Songuyen đưa ra sáng kiến này thì bác quyết luôn đi, thời gian - địa điểm, anh em nào tham gia được thì vui kg thì lần sau vậy. Chứ kg thể nào đáp ứng yêu cầu của mấy chục AE mới quen nhau như vậy đâu.
Bác quyết mau để ae còn sắp xếp.

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Trích đoạn: West.VN

Bac Songuyen đưa ra sáng kiến này thì bác quyết luôn đi, thời gian - địa điểm, anh em nào tham gia được thì vui kg thì lần sau vậy. Chứ kg thể nào đáp ứng yêu cầu của mấy chục AE mới quen nhau như vậy đâu.
Bác quyết mau để ae còn sắp xếp.
Tối nay em đi kảo sát sơ bộ địa điểm rồi báo cáo anh em. Thứ bảy qua Phú Mỹ Hưng cũng vui nhưng có 1 số anh em bận nên có thế mình sẽ dời qua chủ Nhật. Em sẽ còniem với các bác vào trưa mai.
Thanks

Hạng C
5/2/07
781
4
0
46

:D em đi ké với bác ơi! nhưng em đi 2 chỗ mui trần 2 bánh:) có tham gia đươc ko bác ? tại tính em ham dzui:)

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Thông báo:
Hiện em đã liên lạc được với các bác sau:

1-sonnguyen-ok
2-vnbeer-ok
3-win100-ok
4-vđtucthuan-ok
5-huynhan168-ok
6-Sudoku-bận
7-netyourlife
8-misavn-ok
9-quanpham-ok
10-trongtt
11-nvsag-ok
12-longrun-ok
13-ntc70-ok
14-chevy2007
15-thongpn-ok
16-dqd-bận
17-tay lai lua
18-west.vn-ok
19-tammy

Và đã em xin thông báo như sau: Câu lạc bộ Captiva thuộc OS forum sẽ có cuộc ra mắt và sáng CN lúc 9h tại Nhà hàng Vườn phố- Sân Vận động QK7 đường Hòang Văn Thụ- Sau khi chụp ảnh và giao lưu, 10h30 chúng ta sẽ làm vài ly :). Xin mời các bác admin và anh em trong forum dành chút thời gian tham gia.

PS: bác nào có danh sách ở trên chưa cho em số điện thoại liên lạc, vui lòng confirm với em theo số: 0903.800.680 hoặc 0983.400.200. Thanks

Last edited by a moderator:
dqd
Tập Lái
24/9/06
36
1
8

Cám ơn bác Sơn nhiều lắm, nhưng tiếc là cuối tuần này mình bận mất rồi.
Chúc các bác vui vẻ và hẹn dịp sau!

Hạng B2
24/2/07
451
3
0

Cảm ơn bác Sơn Nguyễn, hy vọng CLB sẽ rất vui và bổ ích. Em đề nghị bác photo giúp tên và điện thoại của các thành viên mà bác đang có thành nhiều bản, hôm đó phát cho anh em để sau này thuận lợi liên lạc, trao đổi kinh nghiệm..