Hạng C
4/5/07
901
484
63
44
TPHCM
Chào các Bác! Bán được chiếc xe sau 6 năm gắng bó thiệt là mệt hết sức ! suốt ngày bị tụi Cò ép giá tùm lum cuối cùng cũng bán cho 1 bác mua để sử dụng mình cũng an lòng vì em nó được gã vào nhà tốt.hè hè!
Em đã đặc cọc mua em Yaris G 2014 670 chai (chưa thuế trước bạ) dự là tháng 10 mới có xe (3 tháng rưỡi không có xe thì không biết làm sao?) theo em suy nghĩ cố gắng mua xe Nhật vì em nó bền bỉ, ít hao xăng và ổn định (mặc dù cảm giác lái không tốt bằng xe Hàn) sắp tới em phải đi đưa đón con đi học thêm đủ thứ nên chọn em nó cho nhỏ gọn (hôm em đi xem xe thì Yaris rộng rãi lắm các Bác, ghế sau em ngồi thử thấy rộng hơn cả em vivant nữa) đời mình rồi tới đời con vẫn chạy được. Vì phải sợ cảnh đổi xe lắm rồi! để mai mốt trúng số là thêm 1 em 7 chổ nữa là đủ! theo như hiện tại thì em chưa thấy xe 7 chổ nào em ưng ý hết! (ngoại trừ mazda CX-9, thì em nó quá mắc, không rớ nỗi!) chút tâm sự với các Bác. Chúc các Bác nhiều sức khoẻ! giờ em lại tạm về với 2 bánh hơn 3 tháng! hic!

• Like
Reactions: dpn
Hạng D
15/11/07
2.535
10.842
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Ha ha ...đại gia khóc thấy thương luôn ....
Bán xe hay mua xe nó là cái duyên bác Điền ơi ...có gì đâu mà ngại .
Mà em thấy cái Yaris nó có nhỏ hơn cái Vivant bác đang đi là mấy đâu ...còn sợ hư vặt thì đúng Toy là ít hư nhất rồi .
Chúc mừng bác với con vợ 2 mới nay nhe .
Khi nào rảnh thì ghé xuống chơi với anh em nhé .

PS:
Em mãi ko có xe nè ...2 bánh mãi nè .....khổ quá đi nên giờ chỉ kiếm nhà nội thành ở cho gần nè ....hic hic thấy em khổ chưa :)

• Like
Reactions: dpn
Hạng C
4/5/07
901
484
63
44
TPHCM
Ha ha ...đại gia khóc thấy thương luôn ....
Bán xe hay mua xe nó là cái duyên bác Điền ơi ...có gì đâu mà ngại .
Mà em thấy cái Yaris nó có nhỏ hơn cái Vivant bác đang đi là mấy đâu ...còn sợ hư vặt thì đúng Toy là ít hư nhất rồi .
Chúc mừng bác với con vợ 2 mới nay nhe .
Khi nào rảnh thì ghé xuống chơi với anh em nhé .

PS:
Em mãi ko có xe nè ...2 bánh mãi nè .....khổ quá đi nên giờ chỉ kiếm nhà nội thành ở cho gần nè ....hic hic thấy em khổ chưa :)
Bác tìm biệt thự nội thành thì khó nha!

dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com
Chúc mừng Bác Điền chuẩn bị rước vợ 2 mới hehe...
Đúng như bác nói gã chiếc xe phải nói là gặp cò lái nhiều trã giá thì ôi thôi khỏi bàn ... như thôi đó là nghề của họ.
Xe anh hôm bán cũng được 1 người chủ mới rất tốt, xe anh đi có 43k nên mọi thứ còn rất ok, mới thay 4 cái võ Michelin chạy được 2000 km.
Hôm nào rãnh caffe chơi.

• Like
Reactions: dienlx