Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Hôm qua đọc thấy hoàn cảnh em bé này, em cũng định tự đi một mình, nay thấy các bác tổ chức như vầy thì cho em xin đi ké với.
Mình tổ chức chương trình đi càng sớm càng tốt nhé. Anh em cũng nên tập hợp lại đi chung 1 hoặc 2 xe để tiết kiệm và tránh mang tính hình thức lại phản cảm. Nếu đông quá thì em ở nhà đón tin các bác cũng được.
Các bác cho em xin ủng hộ 500k + vật dụng các nhân cho hoàn cảnh trên.

Hạng B2
15/4/09
135
0
0
F1racer nói:
Hôm qua đọc thấy hoàn cảnh em bé này, em cũng định tự đi một mình, nay thấy các bác tổ chức như vầy thì cho em xin đi ké với.
Mình tổ chức chương trình đi càng sớm càng tốt nhé. Anh em cũng nên tập hợp lại đi chung 1 hoặc 2 xe để tiết kiệm và tránh mang tính hình thức lại phản cảm. Nếu đông quá thì em ở nhà đón tin các bác cũng được.
Các bác cho em xin ủng hộ 500k + vật dụng các nhân cho hoàn cảnh trên.

Hoan nghênh ý kiến của f1.
nếu có đi thì tui đi xe máy cho gọn,tiết kiệm tí xăng để thêm cho các cháu.
Hội jeep nên tổ chức vào gần 30-4 nhé và kỷ niệm 1 năm hội jeep Saigòn.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Vụ này chắc chìm luôn hả các bác??
Bác nào làm chủ chương trình này cho em theo với:(

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Giám đốc dự án này của bác Rober Hải,bác ấy phải chịu trách nhiệm chính.
Các thành viên trong và ngoài JEEP nếu có lòng thì chung 1 tay nhé.
Riêng em sẽ đóng góp bằng cách hô hào và cùng chung tay tổ chức với bác Hải.
Em xin đóng góp 2 xuất JEEP sắp tới cho chương trình này là 2 100 k.
Mong muốn các thành viên tham gia show sắp tới sáng 30-3 nhín chút quà cho chương trình này nhé.

@trước mắt là dinhchua và hpm đóng góp 2 công tài đi Củ Chi nhé???? 30/3 _9H -12H

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/4/08
199
0
0
F1racer nói:
Vụ này chắc chìm luôn hả các bác??
Bác nào làm chủ chương trình này cho em theo với:(

Chìm là thế nào hả Bác:
Chương trình góp quĩ tử thiện như sau:
Qua bàn bạc với lão TD thì ngày 30/3/2010 sẽ thực hiện tour chở bọn tây từ san bay TSN đi Củ chi với tiền công cho mỗi xe là 1,050,000 VND.
Tổng số xe là 34 chiếc trong đó 17 chiếc là của anh em hội Jeep, số còn lại là bên ngoài.
Như vậy số tiền thu được sẽ là 17 chiếc x 1,050,000 VND= 17,850,000 VND. Số A, E bên ngoài hội sẽ góp riêng tùy hỉ và tủy theo cái mỏ dẻo của lão TD.
- Chương trình cụ thể như sau:
từ 8 h đến 9h30 tập trung tại quán càphe nào đó trên đường Trường sơn, uống cà phê, bàn chuyện mừng sinh nhật 1 năm hội Jeep
Từ 9h30 đón khách, đi Củ chi
Ăn trưa , Tổng kết doanh thu ....., tìm chỗ cất xe và đi đến khoa nhi bệnh viện Ung bứu trao quà và tiền cho các cháu.
Được gì qua tour: -
- Có quĩ làm từ thiện-
- Họp mặt Anh Em hội Jeep
- Đánh bóng hình Ảnh của SGJ trước mọi người và quan trọng là trước bà xã....
Mong Các Bác góp ý gấp.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
xin bác cho anh em hội jeep nào tham gia lên diễn đàn này luôn đi.... mà bác đã hỏi ý kiến của mấy ae nào tham gia chưa hay đây chỉ ;à ý kiến của riêng bác vậy roberthai?

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
em đính chính nhé :
em đã nói chuyện với bác Rober H,và em chỉ xác định em và bác Hải xin tặng xuất này(tour 30/3) cho chương trình này.Chứ 15 ae còn lại chưa có ý kiến gì đó nghe bác H ơi.
@f1 : anh đã hứa đi Củ Chi chuyến rồi,chuyến này đu theo có chươung trình of Củ Chi đấy.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Cám ơn ý kiến của bác robert hai.
Rất vui và bất ngờ trước số tiền các bác dự định quyên góp cho chuyến này. Thiển ý của em là nếu số tiền tương đối khá như vậy, tương lai của em bé còn dài phía trước, hiện tại hoàn cảnh chắc có nhiều đơn vị, cá nhân giúp đỡ nên số tiền anh em JFC thu được nên nhờ 1 đơn vị giám hộ làm 1 tài khoản tiết kiệm cho em bé để có thể lo cho tương lai sau này khi cuộc sống cô đơn, ít ra cũng bảo đảm được nhu cầu tối thiểu hằng ngày và tránh được những phần tử cơ hội xấu xung quanh có thể kiếm lợi.
Ngu ý của em là thế, quyết định vẫn là ở bác trưởng ban. Nếu được em sẽ chuyển phần đóng góp cho bác TD vào ngày sớm nhất.