Hạng D
26/12/12
1.249
12.100
113
Mấy trăm căn hộ bên L81 mà 1 căn vài tỏi tổng là 600 800 tỏi. Vụ này lớn à. Em lót dép hóng vin bùa hồ sơ pháp lý trước sau khác nhau :D

giờ có 10000 tỏi thì cũng phải ói ra. Giờ có muốn bán đt với xe vin phát không phỏng ạ

Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
L81 trung bình 10 tỏi trở lên / căn chứ ko có chuyện vài tỏi.
Đây là tòa nhà cao cấp nhất của Vin ở SG (có thể cả nước). Vậy nên khách hàng cũng ko phải những người bình thường dễ bị bắt nạt.
Dễ gì Vin chịu hạ mình tổ chức buỗi gặp mặt. Gặp các block thường thì cho giấy mời lên phường uống trà với các anh đầu trò là xong rồi. Vụ này 2 bên khá ngang sức. :D
Em chỉ tính đổ đồng 3.5 tỏi căn dồi x 220 căn thôi. :D
Báo chưa đăng tin vì thật sự vụ bê bối này là vô cùng lớn. Các bác cứ bẩu vin vịn nào sự kiện bất khả kháng. Tuy nhiên sự kiện bất khả kháng là cái ngoài ý muốn ko đỡ được, và xảy ra khác với điều kiện gốc ban đầu. Nếu vin vịn vào ní do này thì vin phải chứng minh bằng bằng chứng văn bản trước và sau khi có sự kiện bất khả kháng xảy ra. Hoặc bùa hồ sơ, nếu bùa được thì trong gầm Trời đất việt này, vin chỉ dưới 1 người mà thoai :D
Còn ko thì đây là vụ bê bối lừa đảo với quy mô cực khủng, vì 1 dự án khủng như thế qua mấy năm đến lúc hoàn thành xong cđt bảu nhầm lẫn thì là điều ko thể chấp nhận được :D
2k tỏi đã được huy động chứng minh vova đã lường trước thiệt hại và dùng xèn để bồi thường chiến tranh :D

Hạng C
4/8/12
708
11.152
93
giờ có 10000 tỏi thì cũng phải ói ra. Giờ có muốn bán đt với xe vin phát không phỏng ạ
Hài cái là bọn mua Vsmart vs Klara méo wan tâm dụ này, còn Lux thì hok biết có quan tâm hơm, dân mình hô hào tẩy chay cho vui mồm thôi, mua ko tùy hứng

• Like
Reactions: nta139 and CNC
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.566
113
www.phindeli.com
Em chỉ tính đổ đồng 3.5 tỏi căn dồi x 220 căn thôi. :D
Báo chưa đăng tin vì thật sự vụ bê bối này là vô cùng lớn. Các bác cứ bẩu vin vịn nào sự kiện bất khả kháng. Tuy nhiên sự kiện bất khả kháng là cái ngoài ý muốn ko đỡ được, và xảy ra khác với điều kiện gốc ban đầu. Nếu vin vịn vào ní do này thì vin phải chứng minh bằng bằng chứng văn bản trước và sau khi có sự kiện bất khả kháng xảy ra. Hoặc bùa hồ sơ, nếu bùa được thì trong gầm Trời đất việt này, vin chỉ dưới 1 người mà thoai :D
Còn ko thì đây là vụ bê bối lừa đảo với quy mô cực khủng, vì 1 dự án khủng như thế qua mấy năm đến lúc hoàn thành xong cđt bảu nhầm lẫn thì là điều ko thể chấp nhận được :D
2k tỏi đã được huy động chứng minh vova đã lường trước thiệt hại và dùng xèn để bồi thường chiến tranh :D
Báo đưa tin rồi mà

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Mà..... nếu quả đúng vova huy đọng 2k tỏi để bù đắp chi phí chiến tranh thì...... vova đã cạn xèn. :D Thạt sự cạn xèn. Vụ L81 cho thấy nhìu cái bất ổn của vova lúc này :D
Em hóng chém gió cho zui chớ chính íu em lo cơm áo gạo xèn em thoai à :D

Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
  • Like
Reactions: longsan and nta139