Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.181
15.308
113
vụ này có sánh được vụ Chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng nhờ Bà con đóng giùm tiền sử dụng đất sau khi Phú Mỹ Hưng bán căn hộ giá Sổ Hồng lâu dài không các anh ?
Đồng ý, chủ đt pmh tệ khoảng đó vá, nhưng nó đầu tư bài bản hơn vin

Hạng D
3/1/09
1.294
10.471
133
Tân Cảng là cảng Quân Sự quan trọng nhất Đông nam á và thế giới. Sao lại giao cho Vingroup bán lấy tiền bỏ túi nhể?
Hồi làm cái hầm thủ thiêm tốn quá trời tiền , gấp đôi làm cầu , lý do giử Tân cảng và Ba Son , giờ phân lô mất mẹ hết , chửi thằng nào hả anh Ku Lở ?

Bò Hóng
22/1/13
1.550
33.179
113
Tân Cảng là cảng Quân Sự quan trọng nhất Đông nam á và thế giới. Sao lại giao cho Vingroup bán lấy tiền bỏ túi nhể?

A phản động quá. Bắt nhốt ngay.

Bò Hóng
22/1/13
1.550
33.179
113
L81 trung bình 10 tỏi trở lên / căn chứ ko có chuyện vài tỏi.
Đây là tòa nhà cao cấp nhất của Vin ở SG (có thể cả nước). Vậy nên khách hàng cũng ko phải những người bình thường dễ bị bắt nạt.
Dễ gì Vin chịu hạ mình tổ chức buỗi gặp mặt. Gặp các block thường thì cho giấy mời lên phường uống trà với các anh đầu trò là xong rồi. Vụ này 2 bên khá ngang sức. :D

Căn penhouse hay tầng sát cùng giá nhiu nhỉ? Mình mua tặng a Vitalik 1 căn :D:D:D

Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Hồi làm cái hầm thủ thiêm tốn quá trời tiền , gấp đôi làm cầu , lý do giử Tân cảng và Ba Son , giờ phân lô mất mẹ hết , chửi thằng nào hả anh Ku Lở ?
Bác được quyền chởi Ông Trời vì luật hem cấm. Chớ chởi người khác là phản động với bôi nhọ xúc phạm người khác là bị hốt nha bác. Luật ko cấm chởi Ông Trời :D

• Like
Reactions: hoack
Bò Hóng
22/1/13
1.550
33.179
113
Mấy năm về trước nó là thế , giờ quân đội đã qh lại rồi , chuyển đất dân sự ok
Chuyển đổi mục đích gì thì vẫn ko thay đổi được bản chất nó thuộc sự quản lý của bộ quốc phòng.

• Like
Reactions: litlviv