Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
Hôm quá OFF vui quá, phát hiện nhiều đều thú vị khi các bác chia sẽ về kinh nghiệm và các Option của em Getz. Em cứ tiếc, nếu chúng ta mà OFF sớm...cách đây 1 năm thì hay phải biết à nghe...
Lần sau có bận gì mà các bác tổ chức OFF em cũng đu theo hết. Hê hê, hay quá mà sao kg OFF!

Hạng D
4/9/07
1.453
746
113
Bờ bến lạ
letoan11011 nói:
Hôm quá OFF vui quá, phát hiện nhiều đều thú vị khi các bác chia sẽ về kinh nghiệm và các Option của em Getz. Em cứ tiếc, nếu chúng ta mà OFF sớm...cách đây 1 năm thì hay phải biết à nghe...
Lần sau có bận gì mà các bác tổ chức OFF em cũng đu theo hết. Hê hê, hay quá mà sao kg OFF!

Bây giờ vẫn chưa muộn bác ạ, mấy bác kia đâu hết rồi nhỉ ? cho hình lên đi nào , bác Bibo ơi ơi ơi ở đâu rồi vào đây anh em đang chờ kìa hihihi

Hạng B2
22/7/09
113
0
16
www.otosaigon.com
Bây giờ vẫn chưa muộn bác ạ, mấy bác kia đâu hết rồi nhỉ ? cho hình lên đi nào , bác Bibo ơi ơi ơi ở đâu rồi vào đây anh em đang chờ kìa hihihi
[/quote]
Có em đây ợ! Chân ngắn nên hơi chậm trễ mong các bác thứ lỗi ah!
Em viết văn không lưu loát như off beer nên chỉ xin phọt vài pô để các bác bình loạn ah!
1.Bác hairau+F1 và bác facist "chắc các bác biết bác nào la hairau chứ ah!
Hội nghị diên hồng (Offline)  của Getz Sài Gòn tại Cafe Dinh và Văn Thánh !

2.Nhờ phóng viên này mà có đủ cả 6 bác trong 1 pô!

3.

4.

5.Chulun thử jeep

6.

7.Mong rằng lần off sau sẽ dài hơn các bác nhễ

8.Ai có lời bình hay nhất sẽ đc bác này thưởng lớn

Hạng D
4/9/07
1.453
746
113
Bờ bến lạ
bibo_getz nói:
.Ai có lời bình hay nhất sẽ đc bác này thưởng lớn

Mẫu nam mới tuyển của Hội Getz bác " Hairau" hihihi, em bình loạn luôn : " Em đẹp hơn Getz " heheheh

Hạng B1
6/8/10
66
0
0
36
HN-HCM
chulun9 nói:
kahnmr nói:
Hội nghị diên hồng chẳng thấy bàn bạc việc nước, chỉ thấy uống nước & nốc bia.

Việc nước đã bàn, có kế sách rõ ràng luôn bác à... nhưng nó là chiến lược quốc gia nên k có công bố lung tung được hihi nên thống nhất để nó trong vòng bí ẩn cho nó hấp dẫn ...hihihhihi.Đợt này em khoái nhất là cái loa sup của bác Haỉrau hihihi, chắc phải làm một cái thôi ....

em thấy bác này rất hay hihihi.
.chúc mưng các bác đã gặp nhau.

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/11/09
1.991
30
48
Em thấy có 1 em Getz nhìn wen wen. Hôm nào off nữa cho em ké theo với

Hạng B2
11/3/10
477
8
18
52
!!!!!!BỔ ÍCH VÀ LÝ THÚ!!!!!!

Chào mọi người! Sau 02 ngày ngâm cứu tôi mới xì ra được một rổ chữ để gọi là có bài theo yêu cầu của ae getz đây :) !!!!
Rất dui khi được tham gia trong hội Getz Sì gòn! dưng mà một điều quan trọng là các bác quên thông báo tình hình lần ọp này coi như đại hội trù bị, đã đưa hai bác Chulun9 và bác bibo_getz nằm trong danh sách cơ cấu nhân sự chủ chốt của hội Getz :D để lần ọp sau sẽ bầu trực tiếp luôn để anh em getz có nơi mà " giãi bày tâm sự" chứ!
Hy vọng hội getz sẽ được mọi người tham gia thật đông, thật vui!

P/S:( bác Bibo_ getz báo cáo tình hình đồ chơi vùa bơm vừa hút sao rồi ??? cho ae tham gia với và để tôi feetback với ông anh chứ....)

quangsgvn nói:
Em thấy có 1 em Getz nhìn wen wen. Hôm nào off nữa cho em ké theo với

Quá wen luôn :)
bữa nào hội Getz off em alo rủ anh nha. Kinh nghiệm của anh về Getz chắc thuộc hàng top của hội Getz đó hehe mà công nhận xe anh để lại chạy ngon thiệt
.

Nhân tiện em xin đề nghị với các bác cho anh Quangsgvn vô danh sách hội Getz luôn.
Anh quangsgvn lúc trước chạy xe Getz1.1 MT , mặc dù đã đổi xe 7 chổ rồi nhưng vẫn thích giao lưu ọp ẹp với anh em hội Getz.

Hạng B1
17/3/10
65
0
6
chulun9 nói:
Anh em Getz đang mãi mê trao đổi thảo luận thì lại thấy sự xuất hiện của một bác Jeep trên OS thế là giao lưu luôn hihihi.
7. Jeep của bác gì đó em cũng chưa có dịp biết tên, bác ơi bác tên gì thế ? Có ai vào đây bổ sung giúp em nha, em cũng tranh thủ mượn Jeep của bác lượn một vòng cho thỏa thích vì trước giờ chưa có chạy Jeep lần nào , cũng hay ra phếch.

8.

9.

em mianlien bên chi hội Jeep (JFC) xin cám ơn các bác, bác chulun chụp hình vợ 2 em đẹp quá !