Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
Em bình loạn phát: Xe Getz chạy cực ngon...như ăn rau sạch vậy. Kekeke. Sắp lụm giải ròi.

Hội nghị diên hồng (Offline)  của Getz Sài Gòn tại Cafe Dinh và Văn Thánh !

Hạng B2
15/10/09
122
0
16
44
Mong rằng lần off sau sẽ dài hơn các bác nhễ

6 anh em này mới là BCH lâm thời thôi mà. Giống như tennis vậy đó, 6 seed-hạt giống sẽ nảy mầm ra vô số ...tay lái nữa. Các bác bàn địa điểm đi là vừa chứ cái chòi thủy tạ ở Văn Thánh kia không đủ chỗ đau à nha

Hạng B2
22/7/09
113
0
16
www.otosaigon.com
hai rau nói:
!!!!!!BỔ ÍCH VÀ LÝ THÚ!!!!!!

Chào mọi người! Sau 02 ngày ngâm cứu tôi mới xì ra được một rổ chữ để gọi là có bài theo yêu cầu của ae getz đây :) !!!!
Rất dui khi được tham gia trong hội Getz Sì gòn! dưng mà một điều quan trọng là các bác quên thông báo tình hình lần ọp này coi như đại hội trù bị, đã đưa hai bác Chulun9 và bác bibo_getz nằm trong danh sách cơ cấu nhân sự chủ chốt của hội Getz :D để lần ọp sau sẽ bầu trực tiếp luôn để anh em getz có nơi mà " giãi bày tâm sự" chứ!
Hy vọng hội getz sẽ được mọi người tham gia thật đông, thật vui!

P/S:( bác Bibo_ getz báo cáo tình hình đồ chơi vùa bơm vừa hút sao rồi ??? cho ae tham gia với và để tôi feetback với ông anh chứ....)

Hôm đó phi vội về quê nên em chưa múc đc em nó bác ơi! Em sẽ báo cáo tình hình khi nào em rước em "Vừa bơm vừa hút" .

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
manhodessa nói:
Chúc mừng các bác đã Off được bữa đầu tiên

Thanks bác Manh. Lần sau sẽ mời bác tham dự, để có dịp thưởng thức cảm giác Voka Nga của bác nữa.
@BMV X6: Bác luôn có con mắt tinh tường...hehe .

Hạng B2
22/7/09
113
0
16
www.otosaigon.com
letoan11011 nói:
manhodessa nói:
Chúc mừng các bác đã Off được bữa đầu tiên

Thanks bác Manh. Lần sau sẽ mời bác tham dự, để có dịp thưởng thức cảm giác Voka Nga của bác nữa.
@BMV X6: Bác luôn có con mắt tinh tường...hehe .

Nghe voka Nga sao em muốn ộp nữa quá bác letoan! Để trả nợ bác nữa chứ hỉ!