Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
K3 dáng thể thao , mà xe màu đen nhìn thấy ko thể thao gì hết , nhất là trùng màu đen với cản sau của K3 ... hehe
Màu đen cung đẹp mà bác, tính ra màu đen độ lên là sport lăm đó hehe tùy sở thích môi ng thôi

• Like
Reactions: ShinSpears
Hạng B2
13/6/14
324
245
43
45
Các bác chia sẻ kinh nghiệm tí được ko ạ: mỗi lần chuyển chân ga qua thắng và ngược lại thì phải nhấc hẳn chân hay giữ nguyên gót chận... Em thì thấy giữ nguyên ko được hai cái pedal nó lệch nhau... Các xe khác K3 cũng vậy hay sao nhỉ?

• Like
Reactions: iamnofear
Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Các bác chia sẻ kinh nghiệm tí được ko ạ: mỗi lần chuyển chân ga qua thắng và ngược lại thì phải nhấc hẳn chân hay giữ nguyên gót chận... Em thì thấy giữ nguyên ko được hai cái pedal nó lệch nhau... Các xe khác K3 cũng vậy hay sao nhỉ?
Em ko nhơ´ nưa, để đi rôˋi đệ ý xem sao hehe

Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
giữ nguyên gót chân nhe bác. Bác nhấc chân vậy mà gặp tắc đường là xác văn định về đến nhà là vợ cõng bác vào nhà luôn =))

Hạng B2
13/6/14
324
245
43
45
Vậy phải tập lại... Bữa giờ ko hiểu sao mấy cái giò sao mà đứng ko nổi lun hehe ;)

giữ nguyên gót chân nhe bác. Bác nhấc chân vậy mà gặp tắc đường là xác văn định về đến nhà là vợ cõng bác vào nhà luôn =))

• Like
Reactions: tuanpo
Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
có bác nào biết vụ rửa đèn pha như thế này không ?
https://www.facebook.com/kiamotorsvietnam
K3 ko có , chắc chỉ có SOUL có thôi ... nhưng mà theo em nghĩ nếu đang đi trời mưa thì ông trời lúc nào cũng rửa đèn cho mình , cần gì hệ thống rửa đèn pha .... còn khi đi trời nắng thì dĩ nó khô queo ... hehe

Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
K3 ko có , chắc chỉ có SOUL có thôi ... nhưng mà theo em nghĩ nếu đang đi trời mưa thì ông trời lúc nào cũng rửa đèn cho mình , cần gì hệ thống rửa đèn pha .... còn khi đi trời nắng thì dĩ nó khô queo ... hehe
Dùng cho đi offroad chăc đc hehe