Hạng B2
1/7/14
206
150
43
K3 ko có , chắc chỉ có SOUL có thôi ... nhưng mà theo em nghĩ nếu đang đi trời mưa thì ông trời lúc nào cũng rửa đèn cho mình , cần gì hệ thống rửa đèn pha .... còn khi đi trời nắng thì dĩ nó khô queo ... hehe
lúc đầu e cũng ngĩ vậy nhưng nhiều khi đi trời mưa qa mấy chỗ đất lầy, bùn bắn lên nhiều khi nước mưa ko đủ mạnh để rửa sẽ bám lại, hạn chế tầm nhìn của đèn, lúc đó, hệ thống rửa đèn pha sẽ dùng áp lực của nước phun vào sẽ làm cho đất cát bám vào đó mà rơi ra.
Đó là suy luận của e hehehe

Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
lúc đầu e cũng ngĩ vậy nhưng nhiều khi đi trời mưa qa mấy chỗ đất lầy, bùn bắn lên nhiều khi nước mưa ko đủ mạnh để rửa sẽ bám lại, hạn chế tầm nhìn của đèn, lúc đó, hệ thống rửa đèn pha sẽ dùng áp lực của nước phun vào sẽ làm cho đất cát bám vào đó mà rơi ra.
Đó là suy luận của e hehehe
Cũng ko sạch đâu , trừ khi sáng chế 1 cánh tay máy thò ra dùng khăn lau thì mới sạch .... sình văng vào mà .... hehe

• Like
Reactions: hphuongnam-TH
Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Cũng ko sạch đâu , trừ khi sáng chế 1 cánh tay máy thò ra dùng khăn lau thì mới sạch .... sình văng vào mà .... hehe
Em coi clip vụ này của Merc thây áp lực nươc rât mạnh có thể thổi bay hêt đc đó bác :D còn KIA thì em chưa biêt sao hehe

• Like
Reactions: thomastn2002
Hạng D
23/9/14
1.427
1.701
113
Em coi clip vụ này của Merc thây áp lực nươc rât mạnh có thể thổi bay hêt đc đó bác :D còn KIA thì em chưa biêt sao hehe
hôm nào bác rãnh đi bảo dưỡng xe thì chạy lên sr kêu ae sale biểu diễn thử thì biết mạnh yếu liền ah`, xe sorento có đó :3dcuoi:

• Like
Reactions: tuanpo
Hạng B2
29/10/13
124
163
43
thấy hội K3 vui nên em đax coc 1 chiếc. có bác nào chia sẻ kinh nghiệm mua xe TH ko chia em 1 it. thanks

• Like
Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
hôm nào bác rãnh đi bảo dưỡng xe thì chạy lên sr kêu ae sale biểu diễn thử thì biết mạnh yếu liền ah`, xe sorento có đó :3dcuoi:
ủa New Sorento có 3 chế độ lái ko ta ? bữa nghe ông kia khoe con New Sorento của ổng có mà em nhớ là đâu có đâu đúng ko bác ?

Hạng D
23/9/14
1.427
1.701
113
ủa New Sorento có 3 chế độ lái ko ta ? bữa nghe ông kia khoe con New Sorento của ổng có mà em nhớ là đâu có đâu đúng ko bác ?
N.sorento trợ lực thủy lực nên ko có 3 chế độ lái, xe nhập lướt thì em ko biết:D

• Like
Hạng B2
29/10/13
124
163
43
bác tuanpo hài qua. ben TH báo em từ lúc coc đeesn lúc lăn bánh mất 7 ngày, ko bít đúng ko? Bấm biển số xong cầm giấy hẹn chạy dc ko? hay phai đợi cavet xe? bác nào tư vấn dum ah. ( bien so co mua dc hem)

Hạng D
23/9/14
1.427
1.701
113
bác tuanpo hài qua. ben TH báo em từ lúc coc đeesn lúc lăn bánh mất 7 ngày, ko bít đúng ko? Bấm biển số xong cầm giấy hẹn chạy dc ko? hay phai đợi cavet xe? bác nào tư vấn dum ah. ( bien so co mua dc hem)
nếu tiền mặt thì tầm 7 ngày, trả góp có thể hơn tùy vào thời gian ngân hàng thông báo cho vay, có giấy hẹn là chạy dc rồi bác:3dcuoi:

• Like
Reactions: kykyo