Hạng B2
5/8/12
207
243
43
Em ra đường gặp K3 nhiều mà chưa thấy bác nào độ. Các bác có hình nào độ ngon lành ko đưa lên cho anh em xem với
Bác Thăng, mình làm cái đuôi cá màu đỏ, dán giả panorama là ok rồi, ko cần độ gì thêm vì K3 khá đủ cho phong cách sport rùi. Khi nào bác rảnh thì cafe off nữa đi bác.

Hạng B2
5/8/12
207
243
43
Bác nên cập nhật lại trong vai người đi mua nhé... Giá đó giờ chỗ nào cũng có...
CÁi này là em cũng nhờ bác Thomastn2002 phím cho, chứ ko là cũng tốn thêm vài củ rùi. Em nợ bác Thomastn2002 chầu cafe đây, bữa nào off em trả lễ bác nhé. hehe

• Like
Reactions: songvan
Hạng C
4/4/14
889
652
123
em đi xong con này 4 năm sẽ đổi qua Toy, rời xa Kia, chơi không đẹp tí nào, wen thì giá tốt kh mua đến lần thứ ba mà giá vẫn như cứt, cái này em nói thặc luôn

• Like
Reactions: thomastn2002
Hạng C
14/8/13
529
303
63
em đi xong con này 4 năm sẽ đổi qua Toy, rời xa Kia, chơi không đẹp tí nào, wen thì giá tốt kh mua đến lần thứ ba mà giá vẫn như cứt, cái này em nói thặc luôn
Bác mua cùng 1 người sâu hay khác ạ

Hạng C
14/8/13
529
303
63
Đấy cũng là 1 trong những cái dở của THACO. Mỗi showrom có chiêu giảm giá/quá tặng riêng để chèo kéo khách hàng!
Mà hình như hãng nào cũng vậy thì phải...
Buôn bán phải thế bác ơi. Bán ai cũng như ai thi đau còn còn là buôn bán. Bác đừng buồn nếu mình chưa mua được giá như người khác. Mua xe có giá trị, vài củ thì có là bao nhưng người ta nhiệt tình. Cũng chưa chắc giá trị mà sale của bác mang đến cho bác là ít hơn đâu bác (nếu 1 sale tốt họ sẽ mang đến cho bác nhiều giá trị hơn đấy). Bác thử hỏi mấy bác kia có mệt mỏi không, Nhưng em tin bác đây đã rất hạnh phúc khi nhận xe.

Hạng C
4/4/14
889
652
123
Buôn bán phải thế bác ơi. Bán ai cũng như ai thi đau còn còn là buôn bán. Bác đừng buồn nếu mình chưa mua được giá như người khác. Mua xe có giá trị, vài củ thì có là bao nhưng người ta nhiệt tình. Cũng chưa chắc giá trị mà sale của bác mang đến cho bác là ít hơn đâu bác (nếu 1 sale tốt họ sẽ mang đến cho bác nhiều giá trị hơn đấy). Bác thử hỏi mấy bác kia có mệt mỏi không, Nhưng em tin bác đây đã rất hạnh phúc khi nhận xe.
em quá thất vọng, và tại sao giờ em mới hiểu nhiều người quen em họ vẫn mua Toy, có gì đấy họ đã qua Toy , em suy nghĩ người Việt ủng hàng Việt, nhưng xem ra quá tự tin với cảm tính của chính bản thân, những người quen đã khuyên rất nhiều nhưng em vẫn xem Kia TH là lựa chọn hàng đầu nhưng em đã sai, và câu chuyện này có lẽ sẽ đến với rất nhiều người bạn của em và vợ em, nói chung cách làm ăn của Việt Nam mình khó mà tiến bộ, chỉ là hô hào chứ thật chất rất là kém,

Hạng C
4/4/14
889
652
123
mình nhớ cái thời Captiva, rồi đến Santafe, và để xem Kia như thế nào, hy vọng suy nghĩ em đã sai và quyết định đã mua k3 là đúng, nhưng niềm tin đang mất dân vơi dần

• Like
Reactions: Phiphale