Hạng B2
5/8/12
207
243
43
mình nhớ cái thời Captiva, rồi đến Santafe, và để xem Kia như thế nào, hy vọng suy nghĩ em đã sai và quyết định đã mua k3 là đúng, nhưng niềm tin đang mất dân vơi dần
Bác ơi, vấn đề là bác mua xe khi nào, đôi khi cách nhau 1 ngày thì chính sách giá cũng khác nhau, còn việc sâu xe giảm ít hay nhiều thì thằng hãng nào cũng thế. E từng sâu Toy đây bác, nhìn KH và chỉ tiêu của mình để giảm nhiều hay ít. KD ngành nghề nào cũng vậy bác ah, quan trọng bác mặc cả ra sao thoii. Nhưng tóm lại mình nua xe thì đã vui vì nó xứng đáng với giá tuền mình bỏ ra, chứ có mấy hãng bác mua mắc từ chính cái con xe luôn chứ nói chi là sâu giảm ít hay nhiều.

Hạng C
4/4/14
889
652
123
thất vọng. vì mình mua mớl mà khách quen.tức là quay lại mua.nhưng TH lợi dung lòng tốt nên thấy thất vọng. tại sao hỏi đi hỏi lại vẫn thế, bây giờ biết đắt hon 40 chai đau lém bác ạ, 7cho chỉ có thể là Toy

• Like
Reactions: songvan
Hạng B2
18/10/12
476
75
28
mình nhớ cái thời Captiva, rồi đến Santafe, và để xem Kia như thế nào, hy vọng suy nghĩ em đã sai và quyết định đã mua k3 là đúng, nhưng niềm tin đang mất dân vơi dần
Cung tam trang nhu bac....hic

Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Ủa ủa là sao sao mấy bác lại thất vọng pm em riêng nói riêng với em đc hong ?

Hạng C
14/8/13
529
303
63
thất vọng. vì mình mua mớl mà khách quen.tức là quay lại mua.nhưng TH lợi dung lòng tốt nên thấy thất vọng. tại sao hỏi đi hỏi lại vẫn thế, bây giờ biết đắt hon 40 chai đau lém bác ạ, 7cho chỉ có thể là Toy
Bác ThachLuong 2705 nói đúng đấy bác miachaono. Thời điểm nó khác nhau. Nếu bác nói mắc hơn 40 chai thì có thể bác mua vào thời điểm đầu năm rồi. Va không hẳn họ không giảm nhiều cho bác mà thơi diểm đó ai mua cũng thế. Buon bán nó theo thời điểm. Bác là một trong 1000 khách hàng sở hửu K3 đầu đầu tiên toàn quốc mà. Chính sách giá nó chạy theo thời điểm. Em thấy tren Os có đăng tin là thang sau K3 tăng giá các bác có biết không. Nhưng em đảm bảo giá ở toy thì không thể nói là bác mua sẽ tốt hơn bởi sale toy hưởng hoa hồng rất cao. còn sale TH thì không có hoa hồng vậy thì lấy gì mà giảm nhiều.

• Like
Reactions: tuanpo
Hạng C
4/4/14
889
652
123
Bác ThachLuong 2705 nói đúng đấy bác miachaono. Thời điểm nó khác nhau. Nếu bác nói mắc hơn 40 chai thì có thể bác mua vào thời điểm đầu năm rồi. Va không hẳn họ không giảm nhiều cho bác mà thơi diểm đó ai mua cũng thế. Buon bán nó theo thời điểm. Bác là một trong 1000 khách hàng sở hửu K3 đầu đầu tiên toàn quốc mà. Chính sách giá nó chạy theo thời điểm. Em thấy tren Os có đăng tin là thang sau K3 tăng giá các bác có biết không. Nhưng em đảm bảo giá ở toy thì không thể nói là bác mua sẽ tốt hơn bởi sale toy hưởng hoa hồng rất cao. còn sale TH thì không có hoa hồng vậy thì lấy gì mà giảm nhiều.
chắc bôn mình chuyển qua Toy vì cảm thấy nản, dù gi Toy vẫn có nhiều diue62 đang dể học và tại sao Toy phát triển rất mạnh ở VN, cùng xe Nhật cả nhưng chỉ Toy làm khách hàng hài lòng nhất, nhắc lại với mấy bác ở TH là chính sách công bằng và tận tình với kh là điều kh cần, vì bây giờ kh đi không phải như lúc trước là 10nam8, bây giờ chỉ 3-5nam8 là đổi rồi, nên service mới là cái cần

Hạng C
4/4/14
889
652
123
bác đã làm sale Toy chưa dại

Hạng C
14/8/13
529
303
63
chắc bôn mình chuyển qua Toy vì cảm thấy nản, dù gi Toy vẫn có nhiều diue62 đang dể học và tại sao Toy phát triển rất mạnh ở VN, cùng xe Nhật cả nhưng chỉ Toy làm khách hàng hài lòng nhất, nhắc lại với mấy bác ở TH là chính sách công bằng và tận tình với kh là điều kh cần, vì bây giờ kh đi không phải như lúc trước là 10nam8, bây giờ chỉ 3-5nam8 là đổi rồi, nên service mới là cái cần
Chưa chắc họ giảm cho bác nhiều thì bác ẵm được nhiêu đó, họ lấy lại từ bác sau, đó là cái nghề của sale mà. Cơ mà em cũng công nhận là toy có rất nhiều cái hay, em nghe nói khách hàng VIP được đi du lịch ở khách sạn 5 sao cơ đấy. Nhưng để được thẻ VIP thì phai mua chắc hơn chục xe quá. So với toy thì TH chỉ mới có mười mấy năm thôi bác, không thể [hủ nhận sự phát triển này.

Hạng C
14/8/13
529
303
63
bác đã làm sale Toy chưa dại
Đâu nhất thiết làm sale toy thì mới biết những điều này. Bác đã từng mua toy thi bác hỏi sale xem sao. Bác Thachluong củng từng sale toy kia. hihi;)