Hạng D
26/6/08
1.945
1.347
113
minhphuongoto.com
Lâu quá không vào thớt này. Bữa nay có bác @thachluong2705 tag em vô, e cảm ơn bác thachluong2705 đã ủng hộ sản phẩm.

Đuôi lướt gió dán đẹp đấy bác.

Còn đây là mang cá cho các bác quan tâm 135k/cặp

Hội tụ anh em KIA K3 & FRIENDS
Hội tụ anh em KIA K3 & FRIENDS

• Like
Reactions: songvan
Hạng B2
5/8/12
207
243
43
Heheh, bữa trước em có nói ý tưởng của em với bác Thăng mà không thấy bác Thăng phản hồi nên em âm thầm làm chuột bạch. Thật ra cái màu đỏ em dán cho đuôi các nó tươi hơn màu đỏ của đèn hậu nên chưa đúng ý em lắm, nếu có màu sẫm hơn chút nữa thì em nghĩ ok hơn.

Hạng B2
5/8/12
207
243
43
Các bác nóng quá xá, kiểu này lại phải mời các bác cafe đá cho lạnh lại thôi. Xe gì cũng được bác ơi, bác thích thì bác múc, không thì bác đi chỗ khác bác kiếm chứ than thở làm gì. Những người bán xe họ cũng tính hết nước hết cái rồi

Bác Thạch độ lúc nào mà không hú em với hè. Nhìn màu đỏ hay đó bác! Bữa nào mời bác cafe ngắm ngía em nó tý nhé
Heheh, cafe thì sẵn sàng thôi bác, mấy nay em có đi xe ở cơ quan, nếu bác có thời gian thì alo em cái cafe gần cơ quan rùi nhận xét nha bác Thăng, hehe

Tập Lái
28/3/14
37
31
18
Xin chào các bác, mình cũng đang tính rước e k3, mới vừa dò giá ở nguyễn văn trỗi xong 780tr là lăn bánh cho bản 2.0, có bác sale nào ở đây có giá tốt hơn k vậy, để cho mình có động lực múc e nó sớm hơn. Thanks các bác nhiều lắm mong sớm đc về đội của các bác:3danbanh::3dcuoi:

Hạng B2
16/10/13
234
197
43
42
Sai Gon
dichvuthanhlapcongty.com.vn
Xin chào các bác, mình cũng đang tính rước e k3, mới vừa dò giá ở nguyễn văn trỗi xong 780tr là lăn bánh cho bản 2.0, có bác sale nào ở đây có giá tốt hơn k vậy, để cho mình có động lực múc e nó sớm hơn. Thanks các bác nhiều lắm mong sớm đc về đội của các bác:3danbanh::3dcuoi:
Bác ơi, bác xem được thì bác múc chứ chính sách đại lý là chung, chỉ có thêm bớt chút option về thời gian hoặc mấy phụ kiện đi kèm như: móc gắn chìa khóa, ô dù che mưa chứ đâu phải hàng si-đa mà bác trả giảm 50% họ bán đâu bác

Bác rước sớm đi rồi hội tụ cùng anh em nè. Vui lắm

Bác Thạch mến, ngày thứ mấy bác đi làm bằng K3 để em sắp xếp nhỉ? Sáng em đi làm qua đó có thấy bác để xe chỗ nào đâu cà? Ta làm mấy li cafe gần nhà băng của bác cho tiện

Hạng B2
13/6/14
324
245
43
45
Các bác cho em tham khảo tí: các bác đang đổ xăng gì cho e k3: 92 hay 95? Em đang 95 mà định đổi qua 92 cho tiết kiệm đồng nào hay đồng đó...

Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Các bác cho em tham khảo tí: các bác đang đổ xăng gì cho e k3: 92 hay 95? Em đang 95 mà định đổi qua 92 cho tiết kiệm đồng nào hay đồng đó...
Đó giờ xe nào em cũng đổ 92 thôi biết đâu 95 của nó cũng như 92 thì sao, thôi thì kệ thích cái nào nhích cái đó thôi chẳng ảnh hưởng gì nếu bác ở xứ sở thần tiên này đâu hehe