Tập Lái
21/6/14
17
38
13
34
Các bác khi nào có off hội K3 nhớ PM em với nhe,ra AE hội tụ cho vui ạ. Em tên Minh sn 84 vô chào sân các bác :)
Em xin liệt kê sơ qua về con vợ 2 của em ;) em đã thay dàn âm thanh (gồm DVD kenwood,sub,âm ly,thay 4 loa),gắn camera bên kiếng chiếu hậu bên phải,đổi 2 logo trước sau,calang,4 ống khói,và bánh mâm) các bác tham khảo cho em xin ya kiến cần mần thêm gì để con vợ 2 nó đc hoàn thiện hơn,em cảm ơn ;))

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
5/8/12
207
243
43
Các bác khi nào có off hội K3 nhớ PM em với nhe,ra AE hội tụ cho vui ạ. Em tên Minh sn 84 vô chào sân các bác :)
Em xin liệt kê sơ qua về con vợ 2 của em ;) em đã thay dàn âm thanh (gồm DVD kenwood,sub,âm ly,thay 4 loa),gắn camera bên kiếng chiếu hậu bên phải,đổi 2 logo trước sau,calang,4 ống khói,và bánh mâm) các bác tham khảo cho em xin ya kiến cần mần thêm gì để con vợ 2 nó đc hoàn thiện hơn,em cảm ơn ;))
Mần thêm bác tài có thể Drift trong nội thành SG nữa là chuẩn rồi bác, :3dquaytay: Just Kidding!

• Like
Reactions: hoangloan90
Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Bác cho em xin sđt vào pm đi có gì em sẽ nhắn bác biết, mà xe bác hình như bữa off với hội Sò phải ko ta hehe

Tập Lái
31/8/14
31
20
8
Các anh thím K3 hôm nào làm một off tầm chiều hay tối đi, sáng thường mọi người dậy muộn lắm, em cũng thế :(( #tuanpro sinh năm bao nhiêu vậy, mình mới 23t không biết bằng tuổi không.

• Like
Reactions: tuanpo
Tập Lái
31/8/14
31
20
8
Anh Hoàng Lan hôm nào off cho em coi cái Kenwood, anh mua bao nhiêu thế, em thấy cái DVD hiện tại hơi cùi nên muốn thay, anh độ xe kinh quá :((( tổng chi phí nhiều không anh.

• Like
Reactions: hoangloan90
Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Các anh thím K3 hôm nào làm một off tầm chiều hay tối đi, sáng thường mọi người dậy muộn lắm, em cũng thế :(( #tuanpro sinh năm bao nhiêu vậy, mình mới 23t không biết bằng tuổi không.
Bác chịu khó dậy sớm sớm tí đi off cho vui hehe em gần bằng tuổi bác đó hehe vậy hội mình cũng trẻ nhỉ hehe

Hạng B2
5/8/12
207
243
43
Ak, vậy là bác Thomastn2002 là lớn tuổi nhất tính đến thời điểm này, sau đó là mình và bác Thăng lasun ah? hehe, vậy bầu bác Thomastn2002 làm hội trưởng đi Tuấn ơi.

• Like
Reactions: tuanpo