Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
K3 có chức năng là nhận biết người lái xe có nồng độ cồn, nếu nồng độ cồn trong máu vượt mức cho phép thì hệ thống tự điều chỉnh để tránh va quẹt, và moment xoắn của máy được đẩy lên cao để đưa tài xế về nhà sớm để nghỉ ngơi, em cứ quất tới đi, ngại gì, kakka:3dquaytay:
Bác chỉ em cách kích hoạt tính năng này với haha coi bộ K3 nhiều option ngầm dữ dội luôn ha

• Like
Reactions: nopainnogain
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.673
3.103
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Anh Hoàng Lan hôm nào off cho em coi cái Kenwood, anh mua bao nhiêu thế, em thấy cái DVD hiện tại hơi cùi nên muốn thay, anh độ xe kinh quá :((( tổng chi phí nhiều không anh.
dạ bác Hoanglan90 thay DVD Kenwood đó bên em đó bác, bác ngâm cứu sơ qua tại web: amthanhxehoi.com ah, khi nào cần tư vấn và xem mẫu mã cứ ghé em nhé
Thân

• Like
Reactions: tuanpo and songvan
Hạng C
14/8/13
529
303
63
Bác nào vào Hội K3 thì inbox cho em biết số điện thoại, email,địa chỉ quận mấy nha. Em tập hợp xong em sẽ gửi mail cho bác bác biết các thành viên để giao lưu ạ.

Hạng B2
16/10/13
234
197
43
42
Sai Gon
dichvuthanhlapcongty.com.vn
ôi, các bác xôm tụ quá, topic nóng hẳn luôn!

Các bác cứ tự nhiên giao lưu thoải mái không phân biệt màu xe, vừa rồi ọp 2 cú cafe rồi, giờ chắc các bác cơ cấu cái lẩu chơi, bác nào phá mồi cứ tự nhiên, nước lèo đổ thoải mái, mà chắc ôm vô lăng nên sợ các bác say nước lèo chứ không say bia ( vụ này em ủng hộ vì em ko biết uống bia hehehe)

Được 3 phát K3 rồi, kiếm thêm 1 bác nữa là tròn mâm, nếu biết làm mấy ván phỏm Hải Phòng hoặc tiến lên cũng sôm tụ ( đùa)

Hy vọng các bác tụ họp với nhau, chia sẻ knghiem xài em nó với kết nối anh em là điều quan trọng nhất. Các bác vào hội rồi thì miễn bàn và miễn nghĩ đến các bác khác vào viết bài chê bai lung tung. Từ lâu em miễn nhiễm với mấy bác thích khiêu khích rồi

Để nóng vừa thổi vừa ăn thì các bác xem cuối tuần này mần được không ta mần nốt nhé. Bác Thạch đã bầu bác chưởng thôn rồi thì bác ấy cho ý kiến nha

Kính các bác

Hạng B2
5/8/12
207
243
43
Ây cha căng đây, hội K3 này nghiêm túc quá, vậy lấy name K3 & 'K'offee nhé, hehe vì thông tin e biết trưởng thôn mới bầu cũng ko beer được, vậy chắc có mình em ôm cả vại bia rồi?
Ý quên có cô thư ký hội, có khi em với cô thư ký uống để các bác phá mồi, kaka:3dchientrung:
@songvan vào cho ý kiến đê, heheh

Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Ây cha căng đây, hội K3 này nghiêm túc quá, vậy lấy name K3 & 'K'offee nhé, hehe vì thông tin e biết trưởng thôn mới bầu cũng ko beer được, vậy chắc có mình em ôm cả vại bia rồi?
Ý quên có cô thư ký hội, có khi em với cô thư ký uống để các bác phá mồi, kaka:3dchientrung:
Hehe tên đó đc đó. Giờ chờ ai sáng tạo ra cái logo hội nữa là hoành tráng luôn

Hạng C
14/8/13
529
303
63
hoi này cf voi co ca bac ơi. co beer vào khong co bàn duoc gì.

• Like
Reactions: thachluong2705