Hạng B2
16/10/13
234
197
43
42
Sai Gon
dichvuthanhlapcongty.com.vn
Kính thưa các bác

Để tiếp nối không khí nóng hổi vừa ăn vừa thổi tuần vừa rồi , thể theo nguyện vọng của nhiều anh em đã sáng mắt,sáng dạ, sáng cả trời khi anh em giao lưu với nhau về nhiều thứ còn chưa biết . Cho nên hội K3 quyết định Ọp một quả nữa vào ngày giờ và địa điểm xin được thông báo như sau

1. Thời gian: Thứ 7 ngày 25/10/2014 lúc 09h đến vô cùng ( tối đó có trận siêu kinh điển nha các bác)
2. Địa điểm : Cafe May - Đường số 40 , Phường Tân Quy , Quận 7
3. Điện thoại liên lạc: 09.4888.4999 laSun- 0906.21.01.12- Tuanpo

Về địa điểm này với 1 số bác đi chưa quen đường sẽ khó tìm nhưng sẽ rất dễ tìm nếu các bác đã đến được đường Nguyễn Thị Thập. Do vậy, nếu các bác dùng GPS thì đánh Nguyễn Thị Thập chứ đừng đánh số 40 như bác Alibaba là tìm cả ngày không ra nhé. Tội nghiệp bác Ali33 mang theo 40 tên cướp mà không gặp anh em được. Hy vọng lần này gặp bác, em sẽ mời bác ấy một ly cafe để thể hiện lòng nhiệt tình và chân thành của bác ấy

Khi các bác đã đến Nguyễn Thị Thập rồi em hướng dẫn đi 2 hướng như sau

Hướng 1 : Các bác đi Cầu Kênh Tẻ rẽ trái vào Nguyễn Thị Thập các bác đi đến đường số 40 ( nhìn bên tay trái nhé- bên phải là số lẻ). Khi thấy đường số 40 thì các bác rẽ phải ( Một đường rất lớn, rộng và thoải mái ) con đường này là đường 41- Vì đường này họ không để bảng tên đường nên em phải nói là đối diện

Hướng 2: Nếu bác nào đi htừ Nguyễn Văn Linh sẽ rẽ phải vào Nguyễn Thị Thập thì cũng đến đường số 40 rẽ trái nhé.

Từ 2 hướng trên đi đến đường số 41 rồi : Các bác chạy gần cuối đường thì bên tay trái sẽ có một đường lớn (đường này cũng là đường 40) thì các bác rẽ trái (Dọc bờ sông) . Các bác chạy cuối đường này là cafe May. Các bác tha hồ đậu xe hàng dọc hàng ngang tùy thích mà không gặp trở ngại gì cả

Đây là link địa điểm: http://www.foody.vn/ho-chi-minh/may-cafe-tan-quy-dong

Bản đồ hướng dẫn của Bác Tuấn Po

Hội tụ anh em KIA K3 & FRIENDS

Hạng B2
16/10/13
234
197
43
42
Sai Gon
Các bác mến

Ở đây các bác đều có công việc của riêng mình và chúng ta chỉ dành một ít thời gian để cùng chia sẻ những vui buồn và kinh nghiệm với nhau, cafe giao lưu với nhau để có thể biết nhiều hơn, làm tốt hơn và tất cả cũng chỉ phục vụ cuộc sống của mình đầy màu sắc hơn như chính K3 đang phục vụ chúng ta vậy

Do đó, làm sao các bác cảm thấy vui khi vào chia sẻ ở đây cũng như cảm thấy sự thân tình, thân thiện của mọi người để các bác đỡ mệt mỏi sau một vài giờ hay ngày làm việc căng thẳng. Nếu vào đây mà các bác lại hậm hực bực bội nữa thì em sợ các bác lại rời xa chúng em và không đên để chia sẻ nữa

Dựa trên quan điểm vui là chính, ai cũng có quan điểm riêng của mình và hãy tôn trọng quan điểm đó và hãy cứ thoải mái với những gì mà chúng ta đang biết, nếu không muốn biết thêm hoặc thu nạp thêm thông tin, chữ nghĩa,.. những câu nói không vui thì cứ cho qua là xong chuyện và lại tiếp tục câu chuyện khác

Chúng ta đều là tài xế, có một điều mà các bác dễ nhận ra rằng nếu các bác không điềm tĩnh, tâm lặng sẽ rất dễ nổi nóng trên đường Sài Gòn bây giờ. Và gần như lúc nào cũng cảm thấy ức chế khi đi ra đường vì người đi bát nháo, có đứa nó còn húc đít mà ko làm gì được, có đứa nó va vào kiếng mà cũng chỉ cười trừ,..... hàng trăm thứ. Nhưng nếu các bác bực bội tay lái các bác có thể bị lạc lối và hậu quả sau đó là khôn lường. Các bác có thấy rằng vừa lái xe vừa nghe điện thoại các bác ko còn bực bội gì xung quanh nữa không? Bởi vì lúc đó bác không còn quan tâm bên ngoài họ đang làm gì và đi thế nào! Vậy phải làm sao? Mở một bản nhè nhẹ, một ly cafe bên cạnh nếu muốn và hãy tha thứ cho tất cả những người đang đi quanh mình ( có thể họ cũng đang rủa mình) và chắc tay lái tiến về phía trước với một tâm trạng hào hứng, phấn khởi hứa hẹn nhiều công việc hấp dẫn và một cuộc sống đầy màu sắc, thú vị đang chờ đợi. Và ở đây cũng vậy thôi! Như vậy các bác sẽ thấy vui mỗi khi nhìn thấy Topic Hội tụ này

Kính các bác! Hẹn gặp các bác thứ 7 tuần này nha!

Tập Lái
2/5/07
22
49
18
Xin thưa các bác là vì e vùng xa, nên có thể vài trăm e K3 đậu dọc bên đường ở khu vực đó cũng được, xung quanh nhà e thì có vài quán cafe cũng tạm được, nếu các bác ghé qua được thì còn gì hân hạnh bằng. Mình có thể off tại 1 trong những quán cafe gần đó. Khu của e là Siêu thị BigC Quốc lộ 1K Dĩ An Bình Dương.

Hạng B2
16/10/13
234
197
43
42
Sai Gon
Xin thưa các bác là vì e vùng xa, nên có thể vài trăm e K3 đậu dọc bên đường ở khu vực đó cũng được, xung quanh nhà e thì có vài quán cafe cũng tạm được, nếu các bác ghé qua được thì còn gì hân hạnh bằng. Mình có thể off tại 1 trong những quán cafe gần đó. Khu của e là Siêu thị BigC Quốc lộ 1K Dĩ An Bình Dương.
Bữa nào tổ chức Off dã ngoại sẽ xuống BD gặp bác nha! Bác nhớ chuẩn bị cafe đó!

Hạng D
4/9/13
1.869
1.544
113
TP HCM
Hehe mấy bác nào bận việc thì cứ lo công việc của mình nhé ko sao đâu hội của mình hoạt động dài dài đến lúc mấy bác bán xe đổi xe khác vẫn sinh hoạt chung đc mà.

Hẹn bác nào rãnh T7 ra off cafe với tất cả chân dài chân ngắn chân giữa của nhà KIA nhé. Cám ơn bác @Iasun đã chỉ đường rõ ràng cho ae dễ tìm