Hạng F
3/10/15
9.861
12.153
113
Mấy anh xxx sg canh xe tỉnh bắt như vậy khi xe mình biển sg về tịnh cũng hay bị thịt lại. Thằng em mới lấy bằng + xe mới mua chạy từ Long An lên SG chơi. Đi Võ văn Kiệt nó tuýt vô báo lỗi nhập làn sai gì từa lưa nói phạt 8 củ giam bằng 4 tháng, năn nỉ ý ôi nó lấy nhẹ 4 trẹo. Tình trạng hù dọa là có thật nha mấy bác.
Đúng nhé.
Bắn tốc độ láo, thổi cồn tăng nặng (hồi đó lúc còn xin đểu thì hay vậy, sau tiền nộp về Bộ thì không dám nữa), vẽ lỗi xin tiền, doạ giá cao với lỗi ruồi,…là có thật.

• Like
Reactions: phannkhoi
Hạng C
22/8/16
549
1.077
93
40
Sau này chắc e sẽ làm theo bác hướng dẫn như này. thật sự em không nghĩ xxx SG nát thế, doạ lỗi để ăn tiền trắng trợn, phải nó bắt đúng lỗi mình còn không tức. Em cũng ngu vì thật thà quá: xxx hỏi e đi đâu e trả lời thật đang về quê (tưởng là vậy dc xxx thông cảm nhẹ cho chút) + xe chính chủ —> nó ép cho ra bã luôn. Mà quan trọng nhất em muốn nhắn gửi đến ACE tài khác: phải nắm thật kỹ lỗi để còn cãi, mình không nắm nó doạ mình cũng không biết đúng sai để cãi. Về nghiên cứu lại thì mọi chuyện đã rồi.
Trừ lỗi nồng độ cồn thôi.
Còn lại đều trả giá đc Anh ah. Sale off quanh năm nha. Kakaa.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.861
12.153
113
Em cũng hay chạy như bác, em hay dừng đèn ở lane phải (lane trái dành cho quẹo trái) em thấy cấm rẽ phải chứ không cấm đi thẳng mà chết sang làn phải nên em đi luôn. Cảm ơn chia sẽ của bác để sau này mấy thằng chó nó có trêu em em còn cãi. Cái đường Nguyễn Văn Linh này chạy xe áp lực thật sự!
Đường NVL này đi toàn hố bom với cảnh sát. Hố bom thì to còn cảnh sát thì đói.
Chả ai đi đường này mà chưa bị vòi vĩnh.
Xe vận tải, xe liên doanh, với xe biển tỉnh, cảnh sát là fan của các xe đấy nhất.
Sau này chắc e sẽ làm theo bác hướng dẫn như này. thật sự em không nghĩ xxx SG nát thế, doạ lỗi để ăn tiền trắng trợn, phải nó bắt đúng lỗi mình còn không tức. Em cũng ngu vì thật thà quá: xxx hỏi e đi đâu e trả lời thật đang về quê (tưởng là vậy dc xxx thông cảm nhẹ cho chút) + xe chính chủ —> nó ép cho ra bã luôn. Mà quan trọng nhất em muốn nhắn gửi đến ACE tài khác: phải nắm thật kỹ lỗi để còn cãi, mình không nắm nó doạ mình cũng không biết đúng sai để cãi. Về nghiên cứu lại thì mọi chuyện đã rồi.
Nó nghe bác về quê nên phải gom tiền gấp chứ không bác có còn trên đây đâu mà xin. Hèn thật.

Tập Lái
19/2/22
36
26
18
35
Thông cảm với bác chủ bị nó doạ giá hơi chát, cuộc đời em ghét cay ghét đắng mấy cho áo vàng SG, toàn canh những ng ở tỉnh lên và mới sinh viên mới lên để vặt lông, thời sinh viên 2009 em bị nó vặt lông 200k mới vừa cuối tháng hết tiền moiw mượn thằng bạn xong, còn giờ em ở SG 17 năm và có bằng lái ô tô rồi và cứng luật rồi thì đố nó vặt lông được em nữa, anh em lái ô tô cứ cứng luật lên là tụi nó hết vặt được ngay thôi, các bác bị bắt cứ bình tĩnh xem mình lỗi gì và xem nó nói đúng ko rồi gg ra giá rồi thương lượng chứ các bác càng hoảng là bị tụi nó nắm thóp ngay, như có bác nào trên nayd nói lỗi lớn nhất là nồng độ cồn và tôcd độ thôi, các lỗi còn lại không có lỗi nào mà chát vậy đâu các bác

• Like
Hạng F
3/10/15
9.861
12.153
113
Thông cảm với bác chủ bị nó doạ giá hơi chát, cuộc đời em ghét cay ghét đắng mấy cho áo vàng SG, toàn canh những ng ở tỉnh lên và mới sinh viên mới lên để vặt lông, thời sinh viên 2009 em bị nó vặt lông 200k mới vừa cuối tháng hết tiền moiw mượn thằng bạn xong, còn giờ em ở SG 17 năm và có bằng lái ô tô rồi và cứng luật rồi thì đố nó vặt lông được em nữa, anh em lái ô tô cứ cứng luật lên là tụi nó hết vặt được ngay thôi, các bác bị bắt cứ bình tĩnh xem mình lỗi gì và xem nó nói đúng ko rồi gg ra giá rồi thương lượng chứ các bác càng hoảng là bị tụi nó nắm thóp ngay, như có bác nào trên nayd nói lỗi lớn nhất là nồng độ cồn và tôcd độ thôi, các lỗi còn lại không có lỗi nào mà chát vậy đâu các bác
Đời này chỉ có tốc độ và nồng độ cồn thôi, còn lại chả có lỗi nào tiền khủng cả.
Nhưng các chú chó toàn chế ra tiền triệu như đang tính tiền mua hàng bán hàng ấy.
Mấy năm nay ít lỗi phạt, khổ quá nên ráng xạo ra mà xin đểu.

• Like
Reactions: dung1234 and pyben
Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
Bác chủ bị thuốc với câu cửa miệng 5tr giam bằng. Bác chủ trên làn đi thẳng và đi vậy chỉ đơn giản là chuyển làn thôi, không vi phạm lỗi gì hết.

• Like
Reactions: Perenco and Ka
Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
Đời này chỉ có tốc độ và nồng độ cồn thôi, còn lại chả có lỗi nào tiền khủng cả.
Nhưng các chú chó toàn chế ra tiền triệu như đang tính tiền mua hàng bán hàng ấy.
Mấy năm nay ít lỗi phạt, khổ quá nên ráng xạo ra mà xin đểu.
Hôm rồi bị tốc độ trên Daknong, cũng 5tr giam bằng nhưng cuối cùng phải để em đi vì hình ảnh tốc độ được gửi từ Zalo, không có giá trị

• Haha
Hạng D
6/12/06
1.220
17.306
113
40
Coi như của đi thay người đi a, tụi nó ăn tiền a về sình bụng

Hạng B1
16/3/17
82
800
83
Hôm rồi bị tốc độ trên Daknong, cũng 5tr giam bằng nhưng cuối cùng phải để em đi vì hình ảnh tốc độ được gửi từ Zalo, không có giá trị
lỡ xui gặp xxx mất dạy là nó cho anh ngồi chờ vài tiếng để mang máy tới cho anh kiểm tra, xong nó lại nói với anh là lỗi thẻ nhớ nên ko còn hình ảnh cho a coi đc và mời anh đi :D

Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
5.000
113
Chỗ này chuyên bắt xe hơi biển số tỉnh hù lỗi như a chủ thớt, và xe máy đi sai làn hoặc chạy ngược chiều từ Nguyễn lương bằng rẻ trái.

Hầu như ngày nào mấy ảnh cũng đứng,
mình thấy hoài…