Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53
RE: Hỏi về thảm sàn cho STF

CIAO bác Kiến, lâu quá mới gặp BÁc.
E qđịnh mua 2.2 của Giải phóng rùi bÁc ợ. Tiết kiệm được vài K, sic.
Để sau này mua ACURA bác ợ, em nhìn ngoài đường cũng thích quá.
phải 15/12 mới đợc giao xe, nên chưa đi off với các B được, bùn thiệt.

Vụ thảm thì ông ban e bảo là thích lém, giá 800 là chính xác vì thảm rất dày.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@Mrbvn: chưa xe vẫn offline được, bác chịu khó làm quen với anh em dần đi là vừa;)

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: mrbvn

Chao các Bác.
Về vấn đè này E đã tham khoả người làm rùi.
Trên đờng Yen phụ, có chú làm trải sản mất khoảng 800K, giả da cực dày, phai đến 2cm. Chắ là có thêm tác dụng chống ồn.
2cm em thấy hơi dầy, nếu làm em sẽ làm loại mỏng hơn. Nhóc nhà em sometimes cũng nôn oẹ nên chắc em phải làm thôi.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: Royal

Trích đoạn: taybac

Cửa hàng bác Mũi dài nói ở trên đường Hoàng Hoa Thám cắt dốc Ngọc Hà, của hàng này nhiều ae STC đã làm như bác KV,Tuan1368...
Ái dà, thế là Công viên Bách Thảo chứ bác nhỉ.:D:D:DEm sẽ ra đó tham khảo xem thế nào. Tks bác.
@bác Kiến : bác trải sàn loại gì ạ? Rổ rá ra sao bác?
Em nhầm thật , từ hồi lấy vợ đến giờ ko vào công viên nên trứng vịt lộn hết cả ...:D:D. Đúng là Bách Thảo , giá 400K chính xác . Các bác lưu ý là nhà sx ko khuyến khích thay đổi những cái người ta đã làm ra ( Mất bao tiền nghiên cứu mà ..:D). Vậy theo em cứ để Original là tốt nhất vì trải sàn sẽ ảnh hưởng đến độ ẩm , độ thoát hơi của sàn xe ... đây là ý kiến của riêng em thôi nhé , hay tại em ít tiền nhỉ ..???:D:D

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

@ bác HOÀNG: Em nhầm bác ạ, e vừa hỏi lại ông bạn, dày khoảng chừng 0,5 cm. Tại hôm trước nó giơ 2 ngón tay ra làm khoảng cách, nên em nhìn và định lượng là 2cm.
Mát em có vấn đề rồi,:mad:

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: mrbvn

@ bác HOÀNG: Em nhầm bác ạ, e vừa hỏi lại ông bạn, dày khoảng chừng 0,5 cm. Tại hôm trước nó giơ 2 ngón tay ra làm khoảng cách, nên em nhìn và định lượng là 2cm.
Mát em có vấn đề rồi,:mad:
Độ dày như thế có vẻ ổn bác ạ. Em sẽ nghiên cứu vụ này.

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

Em thấy để nguyên và dùng thảm zin của SF là đẹp và chuẩn nhất, nôn ọe thì đã có túi nilon, còn khi trời mưa em sẽ mua bộ thảm = nhựa.

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: sonicR

Em thấy để nguyên và dùng thảm zin của SF là đẹp và chuẩn nhất, nôn ọe thì đã có túi nilon, còn khi trời mưa em sẽ mua bộ thảm = nhựa.
Em cũng có muốn lắp thêm đâu bác. Nhưng trước đây em chạy Mazda3, nhóc nhà em đang ngồi, ục 1 phát phun thành vòi luôn mà ko hề có cảnh báo trước. Báo hại thằng bố đi giặt nội thất, mua khử mùi... mà gần 1 tháng sau mới hết cái mùi đặc trưng. Thực sự là kinh dị. Người lớn còn biết xin túi chứ trẻ con thì....:(