Tư Vấn Chia Sẻ Hỏi về Xenon cho BMW

Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com
Các bác ơi ... em định thịt 1 bộ xenon cho con xe của em ... nhưng ko biết nên làm thịt em nào đây . Các bác nào rành thì xin giúp em nên thịt con xenon nào mà sáng nhất và đẹp nhất ( dĩ nhiên tốt nhất ) cho em xe của em với ..... Em nên chọn xenon bao nhiêu K là tốt nhất và nên làm ở đâu là ok nhất .... thêm Angel Eyes nữa nha !

Em mong các bác giúp em tí ...

thanks so much

:D

Hạng B1
29/9/04
64
0
0
RE: Hỏi về Xenon cho BMW

em đi trên đường thường thấy 1 em 318ia gắn 4 cái màu xanh lá cây luôn đó bác, nếu bác máu bác gắn 4 cái màu hồng cho nó lạ luôn đi bác ơi :D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

bác gắn 2 cái blue vào đèn cốt.2 cái green vào pha.2 em sương mù bác chơi 2 bóng hồng cho nó rạng ngời mà chói lóa luôn:D.angel eyes em thấy chơi màu đỏ là ngầu nhứt.
mà bác nktinhanh ơi.bác chạy con bim3 màu vàng đồng phải không.có sticker OS bên trái cản sau.nếu đúng thì em gặp bác hoài.bác còn tre trẻ.tóc ngăn ngắn:D

Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com

@tenzi ... đúng rùi đó bác .. chắc bác cũng hay đi dạo nên gặp em ... ;) gắn tùm lum màu như bác nói ko biết có bị gì ko khi người ta thấy cũng hơi ngứa mắt ahhh ...

:D

Hạng B2
15/5/05
270
1
16
Saigon

Chèn ơi!Bác Tenzi chơi chi mà mà nhiều màu đến choán thế em thấy chơi 4 cậy ở trên vơi 2 cây đèn cảng cùng 1 màu là đẹp nhất đó...xài Xenon 8000k màu Aqua 9ó pác..Angel Eyes pác để đỏ thì đẹp lá...có pác nào bit kiếm mấy món nầy ở đâu kg ạ giá cả khoản bao nhiêu ạ???làm ơn chỉ em với luôn nha cảm ơn nhiều lắm...

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em nói xenon chứ có nói neon đâu hả bác tommy.
@bác anh: bác lo jè.đi trong sg thì bác bật cốt cùng lắm là sương mù với cót thôi.chứ có dùng pha đâu.gắn vậy cho nó đỡ tiền các bác ơi.chứ bác gắn có 1 màu rồi thấy màu khác đẹp thế là đổi luôn.phí.bác mua luôn 3 màu.thích màu nào bật màu đó.tha hồ mà bật.hehe đi dạo thì hơi nhiều mà có lần đi trước xe bác bác tin em mấy phát sợ hết cả hồn tính lên đá nhưng mà thấy sticker nên thôi:D:D:D
bác tommy ra công thành

Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com

em có ra Ngọc Hạnh ở Ký Con hỏi thì có loại bóng 10000 k - H7 ...giá la usd 320 ...nhưng bảo hành có 6 tháng . Ko biết loại bóng này được ko vậy các bác ?

[8|]

Hạng B1
29/9/04
64
0
0

bác đừng ra Ký Con, chổ đó bán đồ dở lắm hình như là bóng của TQ là nhiều. Sao bác ko đặt hàng bác sắc màu rồi gửi xe khách nó đem vào cho bác, bóng của Đức giá dể mua yên tâm về chất lượng (ủa sao tự nhiên quảng cáo dùm bác màu vậy ta?:D)

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: nktinhanh

em có ra Ngọc Hạnh ở Ký Con hỏi thì có loại bóng 10000 k - H7 ...giá la usd 320 ...nhưng bảo hành có 6 tháng . Ko biết loại bóng này được ko vậy các bác ?

[8|]

Bác hỏi thế thì sao mà tư vấn cho bác được, phải có tên hiệu đầy đủ chứ. bác cứ kiếm loại nào có ballast của các hãng nổi tiếng như là Hella, Phillips, Heliolite là ok vì đây là bộ phận quan trọng nhất của bộ xenon này mà. Thêm nữa, phải là bộ HID nhé.