Hạng B2
25/2/18
476
578
93
38
Tiêu chuẩn xe hơi Vn thì so thế đéo nào được với Thái mà so, tiêu chuẩn đéo gì mà còn cho oto sử dụng xe k túi khí, Honda thì nó được khẳng định trên toàn cầu và nhất là ở Mỹ rồi....Vinfast thì thằng nào sử dụng dám ý kiến :))))

Hạng B2
26/1/21
203
180
43
27
E đã nói ngay từ đầu mỗi thị trường mỗi khác, đối thủ khác. Ở Mỹ ko có Vinfast & Honda cũng ko ngáo giá như ở VN :D
Thứ hai, chả có lý do gì 1 con ở Thái luôn hơn 1 con ở VN, quan điểm của bác đúng kiểu đi đầu xuống đất. Nói thế chả khác nào bảo con i10 nhập Ấn, con Civic nhập Thái ngon hơn con Mẹc lắp ráp ở VN, hài :D :D con VF có thể mấy cái linh tinh nó làm chưa tốt lắm, nhưng cái nền tảng của xe (động cơ, khung gầm, hộp số) cả thế giới công nhận, đẳng cấp đương nhiên gấp vài lần Honda rồi. Ngoài ra thân vỏ chắc nịch, cách âm ngon lành, ai đi ngang hàng với đám Honda ồn như công nông :D
Em thì chịu,VF có ngon như mẹc em cũng chịu,nay đang bán hàng bình thường mai tuyên bố phá sản .Giống hôm nọ Vinsmart đùng cái tuyên bố giải tán

• Like
Reactions: tangocanhonline
Hạng B2
23/4/21
116
101
43
32
honda bên mẽo cũng ngáo giá nhỉ, dự về vn lại top giá phân khúc

Hạng B2
26/1/21
203
180
43
27
honda bên mẽo cũng ngáo giá nhỉ, dự về vn lại top giá phân khúc
bên mẽo ngáo giá mà lọt top 10 bán chạy,trong khi nhiều con rẻ hơn mà không mua.Dân mẽo ngu thật

Hạng B2
12/8/17
368
292
63
44
Quảng Ngãi
Con SA 2.0 võ rất cứng, dày dặn. Mình thấy ngon hơn civic.
Chỉ ko thích SA thiết kế theo mình là cải lương, nhất là phần đuôi, có chữ Vinfast thấy kém sang.
đang hóng xem có con SA nào bỏ dòng chữ này ra xem thế nào mà chưa thấy

Hạng D
15/9/17
2.813
2.198
113
39
Gom thóc lúa, chờ đóng. Nếu giá còn ảo thì mua city đi tạm.

Hạng D
18/3/08
1.621
1.637
113
e thấy a chắc định kiến nặng với xe vin nhỉ?
Mình bình thường, chỉ thấy tại sao 1 con xe có nhiều phụ tùng sản xuất nội địa và ráp TRONG NƯỚC mà cái giá trên trời như vậy

Bạn nên nhớ Xe Nhập mắc gì thuế nhập khẩu, thuế tiêu thụ đặc biệt nó đánh trên dung tích cc. Các nước tự sản xuất xe như Malaysia thì xe họ rẻ bèo !