Hạng B2
25/1/11
232
1
0
bluesun nói:
xin chào cả nhà, em đã theo dõi các topic của các bác N360 nhà mình từ cả năm nay. Nhưng tìm hoài ko ra, một phần vì hiếm, một phần vì giá quá cao, cho đến vừa rồi cũng có một phần duyên, rướt về một em. Cái khổ của em là chả biết gì nhiều về máy móc, mà tiền ko nhiều nên rất lo lắng. Mong được một lần được mời cafe với các bác Thiet, Truong195, GaMo... trên đây để hỏi thêm đường đi nước bước sữa chữa, phục hồi em nó.
Số đt em là 0938 304 688. Em cám ơn.

Xin chào Bác! vậy là lại có thêm đồng minh nữa rồi, hehe... Chúc bác có thêm nhiều điều thú vị từ N 360 nhé!
:D:D:D

Hạng B1
18/10/11
64
300
83
em ở quận 3, mà bác ở quận nào em chạy qua cũng được ạ :D PM em cái số của bác nhé.

Tập Lái
28/5/15
7
4
3
40
Dạo này các bác Hội Honda N360 còn chạy 360 hok ạ? hay lên xe mới hết rồi. hjhj!
Em ở Cần Thơ chơi dòng xe này đơn độc quá! không tìm ra chỗ sửa, làm cho ngon, tất cả đều phải nhắm mắt giao phó, riết rồi tiền học phí lại cao dần dần lên mà vẫn không ngon.

Em muốn 1 lần được tọa đàm niềm dam mê N360 với các bác!

Hạng B2
14/3/11
441
335
63
Honda n360, vì đâu nên nỗi.
Ko co n360 co z 600 duoc ko bac so dt 0988515537 e tèn phuoc . Choi xe nay dung la don doc That

Tập Lái
Em hòan tòan đòng ý với bác, chơi xe cổ thì phải đam mê và ta phải trả giá cho niềm đam mê của mình. Tuy nhiên, anh em chúng ta không phải ai cũng dư tiền để thỏa chí đam mê, nên đa số là chọn một chiếc xe với tiêu chí vừa làm phương tiện đi lại, vừa chơi xe theo cách của mình. Túm lại là anh em chúng ta không thích mua xe mới.
Em ngạc nhiên vì bác nói về Honda? em nghĩ chắc bác chưa nghiên cứu kỹ hoặc chưa từng có 1 em honda. Bản thân em trước đây từng có quan niệm sai lầm như thế và cũng có ý muốn tìm một em Su Wagon như bác. HIện tại em chạy em acc 86 LXi và thú thật với bác .... em nghĩ ... ngòai những xe đời 2000 trở lên, còn trở xuống thì khó có em nào so sánh được. Về phụ tùng và thợ sữa chữa thì tại ta không biết thôi chứ biết rồi thì em e rằng phụ tùng và tiền sữa chữa em nó có khi rẻ hơn cả 360 đấy bác ạ. và hơn nữa, tầm tiền 150-160 bác hòan toan có thể tìm một em 1990 ACC xinh tươi và lành tính hơn là em Su Wagon bác ạ.

Chào bác.
lhoong biết bác còn trong hội và con chạy accord 86 nữa không, hiện em cũng đang cần vài món cho accord 86-88

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Đang nghiên cứu bé này. Với các dòng này và cổ tương tự. Mua xe về mà không biết làm và ko có time làm mà cứ vất gara thì..... Chờ phụ tùng, chờ sửa... Chờ đến mục nát thì Em nó chỉ còn là dĩ vãng.