Hạng C
2/1/11
548
1.461
93
Ủa nghe nói sắp ra SH mới rồi mà ta, con này vòng đời 3 năm rồi còn gì nữa.

Hạng B2
14/12/15
279
296
63
Câu chuyện của bản thân em, để em kể mấy bác nghe cho vui.
Thằng bạn em nó nhắn tin mượn 30 củ khoai ra mua cái xe máy, em hỏi nó mua xe gì thì nó bảo SH. Em mới nói nó là nêu đã có sẵn tiền, chỉ thiếu 30tr để mua SH thì mua AB đi cũng được, vay làm chi? Nó bảo mua cái SH đi cho đàng hoàng chứ AB đi chi… Á à, vậy là ng đàng hoàng đi SH, k đàng hoàng thì đi AB. Okla em nghèo đi Jupiter :p

Hạng F
29/10/14
8.531
11.204
113
piaggio ồn? ấy là thời tống

bác chịu khó cập nhật chút. piaggio và vespa đã nâng cấp lên máy iGet chất lượng lâu rồi
Kiểu như nouvo của yamaha đẹp vậy ko mua đâm đầu vô mua airblade của honda pác nhỉ. Mịa kiếp em ám ảnh con Nouvo cách đây chục năm. Giờ nhớ lại vẫn còn tởn. Xe gì đi nhanh tã hơn xe tàu. Uống xăng hơn cả tây uống bia. Giờ nhìn thấy Yamaha là tởn. Ko cần biết xe của nó giờ này tốt đến cỡ nào. Chánh xa cho đỡ đau đầu

Hạng D
3/3/16
1.497
2.665
113
39
Kiểu như nouvo của yamaha đẹp vậy ko mua đâm đầu vô mua airblade của honda pác nhỉ. Mịa kiếp em ám ảnh con Nouvo cách đây chục năm. Giờ nhớ lại vẫn còn tởn. Xe gì đi nhanh tã hơn xe tàu. Uống xăng hơn cả tây uống bia. Giờ nhìn thấy Yamaha là tởn. Ko cần biết xe của nó giờ này tốt đến cỡ nào. Chánh xa cho đỡ đau đầu
thời thế thay đổi thì mình phải thích ứng thôi bác ơi

ngày xưa mua con AB đi thấy chất lượng kinh, 11 năm vẫn chạy ngon lành, vỏ cứng chắc. mấy chiếc AB mới giờ vỏ ọp ẹp mỏng, đụng vào là vỡ, chạy 1 vài năm nghe tiếng to không êm bằng đã xài cả chục năm

Hạng D
8/1/19
1.579
2.207
121
SH VN lắp ráp nó vẫn có 1 đăng cấp riêng, chạy 2 năm tã, 3 năm tụt giá như tụt quần, 5 năm xe nó kêu như công nông

Hạng B1
26/7/22
77
67
18
29
Nếu so về giá thì nó cũng bằng hoặc hơn tí xe chơi, đi cfe như cbr150, fu thái, wave thái.. mà thôi. Mà nói tới mấy con nhập thái thì mới thấy nó mắc kinh dị, 1 con fu thái = 3 con fu việt. Người mua sh giờ đa phần ko trẻ (trẻ thì chơi sonic, exciter, r15, vario… hết rồi) nên việc chấp nhận bỏ thêm vài chục trịu cho con sh để đi (làm, công việc, hay lùa gà…) cần hình ảnh lịch sự, thành đạt này nọ cũng ko có gì là khó hiểu.

Hạng B2
11/12/15
115
149
43
35
Tính % thì con SH mode đội giá ghê nhất.
Việc giá bị đôn thế này, có lẽ do hiệp hội head đã vận dụng chất xám để đồng lòng hơn trong định giá.
Vision 60 củ bác quên rồi à