Hạng B2
7/11/14
211
194
43
34
Cơ chế thị trường cả . Các bác đồng lòng 2 3 tháng không mua xe xem . Hãng năn nỉ giảm giá đủ kiểu liền. Thay vì trách hãng thì nên trách những ai thấy kênh giá đội giá vẫn lao đầu vào mua

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Cơ chế thị trường cả . Các bác đồng lòng 2 3 tháng không mua xe xem . Hãng năn nỉ giảm giá đủ kiểu liền. Thay vì trách hãng thì nên trách những ai thấy kênh giá đội giá vẫn lao đầu vào mua
Tâm lý tôn thờ Honda nó ăn vào máu rồi bác ạ. Xe Honda là nhất, các hãng khác đồ bỏ hết.

Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
chất lượng xe Honda nói chung vẫn tốt hơn phần còn lại của thị trường nên nó mới làm mưa làm gió vậy !

Hạng D
13/2/09
3.363
18.879
113
Bình Dương
xe máy honda ai thích thì mua nhanh, giờ tới tết giá tăng thấp nhất 30tr/chiếc. Vision là mẫu hot có thể đạt mức 90 - 95tr/chiếc tùy đại lý

Hạng B2
22/3/22
313
284
63
hỏi con SH mode cho vợ mình ra Head báo 90-92 ra giấy , thôi bai gút nai đi về , ngu gì cúng không cho chúng nó cả 20 triệu

Hạng D
22/1/19
4.078
6.746
113
chất lượng xe Honda nói chung vẫn tốt hơn phần còn lại của thị trường nên nó mới làm mưa làm gió vậy !
chất lượng nỗi gì bác ơi! Em và người nhà em đã và đang trải nghiệm đây. Có giai đoạn xe đang chạy ngoài đường mà cứ chết máy không rõ nguyên nhân (dù bảo dưỡng đầy đủ). Mà bác biết đấy, xe tay ga muốn đề lại thì phải bóp thắng, đứng giữa đường đề có khi bị húc như chơi.
Hơn nữa, mua đồ về là để phục vụ mình. Sao cứ quan trọng chuyện bền với giữ giá?!
Xe Honda hiện tại mắc gập rưỡi, thậm chí gấp đôi xe Yamaha cùng công năng. "Bền với giữ giá" hơn kiểu đó để được gì? Ý là mua xe yamaha về đi 10 năm, còn xe honda thì ráng đi 20 năm cho đáng hả?
p/s: Honda họ đã "khốn khó" lắm rồi, tìm mãi không ra linh kiện để ráp xe. Nên thiết nghĩ mọi người không nên dồn ép họ nữa! Chuyển sang mua xe khác là dĩ hòa vi quý nhất! Khi đó nhà máy Honda đỡ phải đau đầu, còn đại lý thì đỡ phải chạy đôn chạy đáo tìm hàng để bán cho chúng ta :)