Hạng B2
9/12/06
109
0
16
SG
otosaigon.com
Re:Nhà Phân Phối Vỏ Xe Chính Hãng Bridgestone,Michelin,federal.....+ Mâm Đúc SAW

Hi Tuấn,

Mình muốn thay vỏ cho Camry Mỹ 2008, bên bác có những loại nào? xuất xứ và giá ntn?

M
michealtuanhongcuong
Guest
Re:Nhà Phân Phối Vỏ Xe Chính Hãng Bridgestone,Michelin,federal.....+ Mâm Đúc SAW

dạ chào bác bên e có hàng bridgestone thái lan giá 2.400.000/cái và michelin thái lan giá :2.850.000.
giá rên đã bao gồm công lắp ráp + cân mâm bấm chì + bơm khí nito + cân chỉnh thước tay lái miễn phí.
bác cân nhắc có gì alo cho e nhé.
rất hân hạnh phục vụ bác.
thanks bác

S9112 nói:
Hi Tuấn,

Mình muốn thay vỏ cho Camry Mỹ 2008, bên bác có những loại nào? xuất xứ và giá ntn?

Hạng B2
9/12/06
109
0
16
SG
otosaigon.com

Thanks bác, mình sẽ ghé sớm để cảm nhận sự khác biệt

M
michealtuanhongcuong
Guest

dạ cám ơn bác đã ghé thăm
hôm nào có nhu cấu bác alo cho e nhé !
rất hân hân hạnh phục vụ bác.

S9112 nói:
Thanks bác, mình sẽ ghé sớm để cảm nhận sự khác biệt

Hạng B2
9/12/06
109
0
16
SG
otosaigon.com

Bác cho hỏi mình có hàng bridgestone Made In Japan ko? giá cả ntn?
michealtuanhongcuong nói:
dạ chào bác bên e có hàng bridgestone thái lan giá 2.400.000/cái và michelin thái lan giá :2.850.000.
giá rên đã bao gồm công lắp ráp + cân mâm bấm chì + bơm khí nito + cân chỉnh thước tay lái miễn phí.
thanks bác

S9112 nói:
Hi Tuấn,

M
michealtuanhongcuong
Guest

dạ bridgestone japan đã hết hàng rồi ạh.
nhưng bác đâu cần phải xài nhật chi cho uổng ạh,hàng thái e có gai đỉnh cho bác luôn ạh.
bác cân nhắc dùm e nhé.
chào bác.

S9112 nói:
Bác cho hỏi mình có hàng bridgestone Made In Japan ko? giá cả ntn?
michealtuanhongcuong nói:
thanks bác

S9112 nói:
Hi Tuấn,

Hạng D
21/12/06
1.117
622
113

Bác chủ thớt cho em cái báo giá 04 cái võ Michelin size 255/55R18 và thời gian giao hàng, cảm ơn bác.

M
michealtuanhongcuong
Guest

hi bác bugi
e có hàng michelin châu âu(ý) giá 8.100.000 hoặc michelin (usa) giá 7.900.000.
hàng có sẵn đấy ạh,bác qua lúc nào cũng có.
giá trên bao gốm công lắp ráp + cân mâm bấm chì + bơm khí nito + cân chỉnh thước tay lái miễn phí.
thanks bác.

bugi nói:
Bác chủ thớt cho em cái báo giá 04 cái võ Michelin size 255/55R18 và thời gian giao hàng, cảm ơn bác.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
2/2/07
826
20
18
49
Trái Đất

Bác chủ thớt cho hỏi thăm: lốp Michelin Pilot Sport 3 hoặc Energy XM2 195/55/R15 85V giá hiện giờ bi nhiêu vậy? Cảm ơn nhiều

M
michealtuanhongcuong
Guest

Chào Bác
Michelin 195/55 R15 chỉ có gai Pilot Sport3 thôi, còn gai XM2 ko có sản xuất cho size này, giá đang là : 2.400K/1 cái nha Bác
Trân trọng
focker nói:
Bác chủ thớt cho hỏi thăm: lốp Michelin Pilot Sport 3 hoặc Energy XM2 195/55/R15 85V giá hiện giờ bi nhiêu vậy? Cảm ơn nhiều