Hạng B2
17/3/11
280
5
18
36
Re:[Hot]Thông số kỹ thuật Mazda CX-5

Em đang hoàn chỉnh bài review Mazda CX-5 để gửi đến các bác tham khảo. Khi nào em nó về Việt Nam em sẽ show hình thật lên ngay cho các bác:)

Hạng B2
18/10/11
263
1
0
35
mazdabinhduong.com.vn

xichlomaylanh nói:
không biết có cách nào cho thằng đó nó # nhanh nhanh không, nó đẻ thêm vài cái sáng kiến nữa là mình thành lập diễn dàn đibộsaigon.com quá !:D
Lập luôn diễn đàn này đi bác. hjhj

Tập Lái
15/11/11
23
0
0

Một bài Review khá chi tiết, chúc mừng bác chủ. Khi nào xe về hú em lên xem với nhá.:)

Hạng B2
21/6/05
293
7
18
56

cái quan tâm là giá cả thì chẳng thấy ghi ???????????????

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Hình như Sale bảo tầm tỷ mốt tỷ hai gì đấy, nhưng em dự giá sẽ cao thôi. Đợt CX9 cũng vậy, ban đầu giá hợp lý-nhưng sau đó lên quá cao...Híc

Hạng B2
17/3/11
280
5
18
36

h.t.duong nói:
cái quan tâm là giá cả thì chẳng thấy ghi ???????????????
Chưa có giá chính thức bác ợ. Chắc khoảng giữa tháng tư bên em có tổ chức Launching Mazda CX-5 sẽ công bố giá chính thức luôn. Sẽ có một buổi ra mắt thật hoành tráng cho các fan Mazda ở Sài Gòn.

Hạng C
16/2/11
614
4
18

hok thấy rổ giá gì nhỉ

Hạng C
2/2/07
825
20
18
49
Trái Đất

Em đang quan tâm em CX5 này vì khoái công nghệ mới và dự tính sẽ nâng cấp bà vợ premacy già. Nếu giá cả hợp lý thì quất luôn vì mazda là một trong những thương hiệu ưa thích của em.
Bài review của bác chủ thớt nên có thêm so sánh với các đối thủ cạnh tranh với CX5 như Kia sportage, Toyota RAV4, Ford Escape...

Hạng B2
17/3/11
280
5
18
36

focker nói:
Em đang quan tâm em CX5 này vì khoái công nghệ mới và dự tính sẽ nâng cấp bà vợ premacy già. Nếu giá cả hợp lý thì quất luôn vì mazda là một trong những thương hiệu ưa thích của em.
Bài review của bác chủ thớt nên có thêm so sánh với các đối thủ cạnh tranh với CX5 như Kia sportage, Toyota RAV4, Ford Escape...
Ok bác, để em làm một cái so sánh rùi gửi đến các bác tham khảo. Hiện giờ em chỉ mới có so sánh với Honda CR-V. Xe đang có mặt ở Mazda Phú Mỹ Hưng, nếu được thì em mời bác ghé showroom em xem xe uống cafe đàm đạo ạ.

Hạng B2
15/10/09
228
13
18

Tự động khóa cửa theo tốc độ: N/A là sao? Có nghĩa là không có hả? Ghế da cao cấp Vinyl là gì thế!? Vinyl?? không hiểu!