Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
19/9/15
41
190
33
44
Đâu e thấy Silver Star mắc hơn Dragon hill2 đó chứ.
Nhất là block A, giá trung bình là 25 tr, còn DH2 là tầm 22-23tr/m2
Nhưng nghe đâu thiết bị nội thất DH2 ko bằng Silver. Cái này em chỉ nghe sâu bơm, ko dám xác nhận :D
Bác nào rành thì cho ý kiến :D
DH2 22-23 là chưa VAT đấy bác. có căn tính VAT lên 27-28.tùy tầng, view bảng báo giá mình có đây nè

Hạng B2
12/9/13
409
963
93
THế hả bác. Còn Silver là 25tr đã bao gồm VAT, phí bảo trì. Nội thất hoàn thiện từ A-z rồi chỉ còn lắp màn, bàn ghế, tủ, cùng làm thêm vài thứ để đẹp hơn (tùy nhu cầu từng người).
Em xem thiết bị Silver cũng ok, còn DRH2 thì ko rõ thế nào. Sâu thì bảo ko bằng :D

Nếu xét tới vị trí thì Silver nằm ở sâu trong, mặt tiền 20m là đường vào thôi, còn DRH2 là nguyên cái mặt tiền nhưng nó lại đi 1 đoạn tầm 1km nữa thì phải.

• Like
Reactions: matrix_Index
Tập Lái
19/9/15
41
190
33
44
THế hả bác. Còn Silver là 25tr đã bao gồm VAT, phí bảo trì. Nội thất hoàn thiện từ A-z rồi chỉ còn lắp màn, bàn ghế, tủ, cùng làm thêm vài thứ để đẹp hơn (tùy nhu cầu từng người).
Em xem thiết bị Silver cũng ok, còn DRH2 thì ko rõ thế nào. Sâu thì bảo ko bằng :D

Nếu xét tới vị trí thì Silver nằm ở sâu trong, mặt tiền 20m là đường vào thôi, còn DRH2 là nguyên cái mặt tiền nhưng nó lại đi 1 đoạn tầm 1km nữa thì phải.
mình vào DH1, thấy dịch vụ ok, đúng chuẩn như cam kết, nên kết hơn, CDT cũng uy tín hơn. Nội thát thi DH2 nó ko bao gồm cho bếp ăn, tủ bếp. ko full

Tập Lái
28/5/15
19
44
13
Dragon Hill em nghĩ nó phải hơn Silver star 1 bậc chứ bác, 27-28 em nghĩ chưa phải là view xịn nhất đâu. Em so trên kia là so cái xịn nhất của Silver star và cái bèo bọt nhất của Dragon Hill kìa :D

Tập Lái
18/9/13
33
303
53
Bác nào có thông tin của dự án Park vista không? Khu đất rất rộng, gđ 1 là 4 block, gđ # là bao nhiêu block? Mới đặt chổ từ trong tết mà đến h chưa có thông tin bán chính thức. Bác nào có quy hạch tổng thể dự án này cung cấp giúp mình thông tin. Thanks
Họ bán giá gốc đợt 1 Park Vista căn 53,3 m2 800 triệu chưa VAT. Giao nhà hoàn thiện. Nghe nói sắp bán đợt 2 mà giá thì không biết ra sao

Tập Lái
5/4/16
1
5
3
Bác @Wonderhow nhận được thư thông báo ký HĐMB Silver star chưa? Em nhận được cách đây mấy hôm.
Anh nhận rồi Trung ơi, nhưng bực mình xíu. Mình mua lại mà nó chả cập nhật tên, cái vỏ tên mình, cái ruột lại tên chủ trước :( Đồi Rồng thấy xôm tụ quá, hay qua đó làm một cái hả Trung? Sau này cái nào thơm thì ở, cái kia lập phòng nhì, đã có thứ khác thơm, phòng không cần thơm :)

• Like
Reactions: mailoftrung
Status
Không mở trả lời sau này.