Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
5/4/16
1
5
3
Khổ nỗi công ty và chức sắc của dự án Hưng Phát tui lại biết rõ quá mới chết. Mua dự án Hưng Phát là run hơn mua dự án của chủ đầu tư khác đó nhá. Ngày nào chưa giao nhà thì ngày đó vẫn còn run và để xem họ có thể giao nhà Hưng Phát 2-3 đúng tiến độ xây dựng+ chất lượng công trình+ đẹp hay không hehehe
Vậy mà bác hổng nói sớm. Phải năm ngoái bác nói thì em đã không xuống tiền, tiền đó đánh đề tới giờ là ngon cơm. Giận bác rồi, ứ thèm chơi với bác luôn!

• Like
Reactions: mailoftrung
Tập Lái
5/4/16
1
5
3
Người ta súng sính quần là áo lụa, ví to ví nhỏ, dung dăng dung dẻ đi ký HĐMB như đi trẩy hội mà hổng ai rủ tui hết ta ơi ;)

• Like
Reactions: vudinhhung
Tập Lái
5/4/16
1
5
3
hj..bác bán căn of bác rồi mà? hay qua làm thêm vài căn nữa, rồi ký hd mỏi tay luôn bác:3dcuoi:
Oái, tình báo nào gởi tin cho bác mà nguy hiểm rứa :) Em móc hết các túi vét hết các bao rà hết các ví mua được căn bé tẹo chui ra chui vào tránh mưa tránh nắng, đang định kết nghĩa "hàng xóm tối lửa tắt đèn kệ tui" với @mailoftrung đó chứ. Vừa rồi nghe bác Crystal kể chuyện đời xưa trống ngực em đang đánh lô tô nè bác :)

Tập Lái
19/9/15
41
190
33
44
Oái, tình báo nào gởi tin cho bác mà nguy hiểm rứa :) Em móc hết các túi vét hết các bao rà hết các ví mua được căn bé tẹo chui ra chui vào tránh mưa tránh nắng, đang định kết nghĩa "hàng xóm tối lửa tắt đèn kệ tui" với @mailoftrung đó chứ. Vừa rồi nghe bác Crystal kể chuyện đời xưa trống ngực em đang đánh lô tô nè bác :)
dragon hill 2 dang mở bán. thời điểm này co nên mua dragon hill 2 ko mấy bác. mình dang tính hỏi mua can 51.5m2 thôi. Các bác cho thêm cao kiến

Tập Lái
5/4/16
1
5
3
Cảm ơn thông tin của bác Crystal. Nghe giang hồ đồn mãi rồi, giờ chỉ mong họ bắt tay vào làm thôi :)

Status
Không mở trả lời sau này.