Hạng B2
3/4/07
227
0
0
Bình Dương
http://www.blog.com.vn/Home/Drift-ngoa-i-do-i-tha-t-nhu-the-na-o-_5272.html

Em ko có con xe dẫn động cầu sau nếu có em xách ra tập drift liền, nhìn tụi nó drift phê quá, bác nào có điều kiện ( xe dẫn động cầu sau, có chỗ rộng rãi ) thì đem xe ra drift phọt lên cho ae xem đi :D

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Hướng dẫn drift bằng skyline

Trích đoạn: SHi_6868

http://www.blog.com.vn/Home/Drift-ngoa-i-do-i-tha-t-nhu-the-na-o-_5272.html

Em ko có con xe dẫn động cầu sau nếu có em xách ra tập drift liền, nhìn tụi nó drift phê quá, bác nào có điều kiện ( xe dẫn động cầu sau, có chỗ rộng rãi ) thì đem xe ra drift phọt lên cho ae xem đi :D

bác chờ em nghen :D

Hạng B2
3/4/07
227
0
0
Bình Dương

Trích đoạn: minhtrimobile

ruì có ai lòng tiếng việt chưa?em nghe tiếng nhật chẳng có bít gi hít! hic hic hic!
Coi hình đỡ đi bác, cũng hiểu trên 50% làm sao để drift mà, còn lòng tiếng việt thì... bó tay :D

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
34
Cần Thơ City

SAo e thấy trong Tokyo Drift nó dùng phanh tay liên tục mà[8|]mà VN có ai drift đc ko hả các bác:D

Hạng B2
21/12/06
430
0
16
www.myspace.com

thằng cha ken hông có kéo thắng tay tại vì gtr thuộc loại xe mạnh, thêm vào đó các cua thuộc loại ngắn nên vừa drift đã power slide rồi shift lock nên chả cần kéo thắng tay làm gì
VN ta vừa drift 1 phát thì tung ngay vào nhà hoặc tung xe 2b
Trích đoạn: triump

SAo e thấy trong Tokyo Drift nó dùng phanh tay liên tục mà[8|]mà VN có ai drift đc ko hả các bác:D

Hạng B2
3/4/07
227
0
0
Bình Dương

power slide, shifr lock là gì bác em không rành mấy thuật ngữ về drift này bác có thể nói rõ cho anh em hiểu được không

Hạng C
22/6/06
976
5
18

Mấy bác Teen VN thích drift quá!:D:DBỏ qua yếu tố con người thì xe dẫn động cầu sau vẫn chỉ là điều kiện cần chưa phải là điều kiện đủ để chạy drift.
@ Kanzmin: BMW 320 chắc chỉ "drift" lúc trời mưa thôi bác :D, kể cả BMW 335i cũng không phải xe để drift, với bộ vi sai mở thì 335i chỉ có thể "trượt không kiểm soát".